• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report MOD Box HYIP lastmonitor vào đây anh hỏi tí nào!

Status
Not open for further replies.
Reactions
13
MR
0.000
Mình thấy cách cậu nói chuyện với các thành viên khác như muốn gây chiến ấy, nên mình dùng chính cách nói chuyện của cậu (dĩ nhiên với lời lẽ của mình nên nó cay nghiệt hơn) để trả lời lại comment của cậu trong thread này: THEPAIDPROFIT.

Thấy thế nào, như bị xúc phạm đúng không? Đó cũng chính là cảm giác của các thành viên mà comment của họ bị cậu dội gáo nước lạnh vậy đó. À, 2 proof đây, proof thứ nhất là lý do mình bị banned, proof thứ 2 là comment gây xúc phạm @lastmonitor (mình xúc phạm cậu thôi chứ có xúc phạm BQT đâu =)), BQT có rất nhiều người mà mình kính nể: Admin @Shin, anh @tunvit, anh @vgroupbosskiet, cựu MOD @SonJG, Trial MOD @legialoc, MOD @Tranau90,...... :rolleyes:).

Đang chuẩn bị đi ngủ, biết thế nào cũng bị @lastmonitor xóa bịt miệng nên mới chụp lại :)

Nói gì thì nói, dù sao đó cũng là lời nói của bọn đầu đường xó chợ, nên lúc đăng comment đó lên là mình chấp nhận bị banned rùi :D. Còn nick này cũng đáng bị banned luôn, nick clone mà lị :p.Xem lại cách nói chuyện của chính bản thân đi nhé @lastmonitor

Mình không có gì biện hộ hay bào chữa cả, thôi chào các bạn. Nói như câu hay nói của các bạn khác trong 4rum thì: Chúc các bạn kiếm thật nhiều $ và gặp nhiều bạn tốt trong mmo4me :D

Cho phép tất cả các member bình luận

Last edited:
Upvote 0
MOD ăn nói cộc lốc..... => Có thấy gì là xúc phạm nặng nề đến nổi xóa comment lẫn banned nick vậy cà ?!

Upvote 0
MOD ăn nói cộc lốc..... => Có thấy gì là xúc phạm nặng nề đến nổi xóa comment lẫn banned nick vậy cà ?!

À, cái dòng màu đó ở dưới mới đáng bận tâm hơn đó anh Nam Tước, dòng đó mà quăng vào gu gồ dịch thì em cũng còn thấy ghét mình nữa là :D

Upvote 0
thằng last nổi tiếng rồi, trước thấy nếu ai post bài mà nó post kể cả post trước nó cũng xóa đi post bài của nó

Upvote 0
À, cái dòng màu đó ở dưới mới đáng bận tâm hơn đó anh Nam Tước :D
Àhh.. anh cứ nghĩ cái dòng đỏ là dong MOD nào ghi hay hệ thống tự động ghi

Upvote 0
thằng last nổi tiếng rồi, trước thấy nếu ai post bài mà nó post kể cả post trước nó cũng xóa đi post bài của nó
Có chứng cứ gì không cậu !? Nói có sách mách có chứng thì mới tin chứ

Upvote 0
nói luôn theo luật như vậy cũng chưa đáng để banned, chả lẽ member ý kiến nói ko tốt là banned cho xong chuyện ah

Upvote 0
Vụ này chưa đáng để BAN forever đâu :D. Ý kiến cá nhân thôi.

Upvote 0
Chậc.. mấy cậu này lạ đời...
Nhiều vấn đề thế sao lúc Event MOD sao không thấy ai nói gì tới MOD Last hết mà giờ hở động chuyện là nhảy xổm ra biêu riếu nhỉ ?!

Upvote 0
Chậc.. mấy cậu này lạ đời...
Nhiều vấn đề thế sao lúc Event MOD sao không thấy ai nói gì tới MOD Last hết mà giờ hở động chuyện là nhảy xổm ra biêu riếu nhỉ ?!

Mình đoán là do chắc sợ bị bịt miệng, còn mình thì chấp nhận bị banned forever luôn nên mới dám tạo thread này :)

Upvote 0
Mình đoán là do chắc sợ bị bịt miệng, còn mình thì chấp nhận bị banned forever luôn nên mới dám tạo thread này :)
Vớ vẩn, event đ1o do Admin Shin tổ chức thì ai dám bịt miệng mà nói càng !?
Lúc BQT cần nghe ý kiến của Member về đội ngũ BQT thì chả thấy ai nói năng gì !? Chả hiểu nổi...

Upvote 0
lúc lên mod hắn tạo event rồi tiếc tiền nên định quỵt tiền mem báo scam rồi mod locvinhsu nói thì hắn mới trả, chắc mọi người còn nhớ:)

Upvote 0
Vớ vẩn, event đ1o do Admin Shin tổ chức thì ai dám bịt miệng mà nói càng !?
Lúc BQT cần nghe ý kiến của Member về đội ngũ BQT thì chả thấy ai nói năng gì !? Chả hiểu nổi...

Ủa, vậy là dc sao :D, cái này thì tại mình hok chịu khó cập nhật rùi!

Upvote 0
Mình thấy cách cậu nói chuyện với các thành viên khác như muốn gây chiến ấy, nên mình dùng chính cách nói chuyện của cậu (dĩ nhiên với lời lẽ của mình nên nó cay nghiệt hơn) để trả lời lại comment của cậu trong thread này: THEPAIDPROFIT.

Thấy thế nào, như bị xúc phạm đúng không? Đó cũng chính là cảm giác của các thành viên mà comment của họ bị cậu dội gáo nước lạnh vậy đó. À, 2 proof đây, proof thứ nhất là lý do mình bị banned, proof thứ 2 là comment gây xúc phạm @lastmonitor (mình xúc phạm cậu thôi chứ có xúc phạm BQT đâu =)), BQT có rất nhiều người mà mình kính nể: Admin @Shin, anh @tunvit, anh @vgroupbosskiet, cựu MOD @SonJG, Trial MOD @legialoc, MOD @Tranau90,...... :rolleyes:).

Đang chuẩn bị đi ngủ, biết thế nào cũng bị @lastmonitor xóa bịt miệng nên mới chụp lại :)

Nói gì thì nói, dù sao đó cũng là lời nói của bọn đầu đường xó chợ, nên lúc đăng comment đó lên là mình chấp nhận bị banned rùi :D. Còn nick này cũng đáng bị banned luôn, nick clone mà lị :p.Xem lại cách nói chuyện của chính bản thân đi nhé @lastmonitor

Mình không có gì biện hộ hay bào chữa cả, thôi chào các bạn. Nói như câu hay nói của các bạn khác trong 4rum thì: Chúc các bạn kiếm thật nhiều $ và gặp nhiều bạn tốt trong mmo4me :D

Mình thấy cậu cũng chẳng vừa
Thái độ cũng chẳng kém gì :D

Upvote 0
Việc này thực sự là mình chứng kiến từ đầu vào đầu giờ sáng nay. Đó là topic do mình mở và Last vào comment. Thực sự thì nhiều khi last comment những câu quá trịch thượng. Mình đọc xong cũng comment lại 1 câu đá xéo last nhưng ko biết cậu ấy có hiểu ko?
Việc nhiều Mem trong box HYIP thi thoảng lại war với last thì ai cũng biết. Hễ last comment ở đâu thì y như rằng ở đó có war. Có thể cậu ấy là pro HYIP nhưng với tư cách 1 Mod thì cậu ấy ko nên thể hiện những câu nói như vậy.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back