Report MOD Box HYIP lastmonitor vào đây anh hỏi tí nào!

Status
Not open for further replies.
Reactions
13
MR
0.000
Mình thấy cách cậu nói chuyện với các thành viên khác như muốn gây chiến ấy, nên mình dùng chính cách nói chuyện của cậu (dĩ nhiên với lời lẽ của mình nên nó cay nghiệt hơn) để trả lời lại comment của cậu trong thread này: THEPAIDPROFIT.

Thấy thế nào, như bị xúc phạm đúng không? Đó cũng chính là cảm giác của các thành viên mà comment của họ bị cậu dội gáo nước lạnh vậy đó. À, 2 proof đây, proof thứ nhất là lý do mình bị banned, proof thứ 2 là comment gây xúc phạm @lastmonitor (mình xúc phạm cậu thôi chứ có xúc phạm BQT đâu =)), BQT có rất nhiều người mà mình kính nể: Admin @Shin, anh @tunvit, anh @vgroupbosskiet, cựu MOD @SonJG, Trial MOD @legialoc, MOD @Tranau90,...... :rolleyes:).

Đang chuẩn bị đi ngủ, biết thế nào cũng bị @lastmonitor xóa bịt miệng nên mới chụp lại :)

Nói gì thì nói, dù sao đó cũng là lời nói của bọn đầu đường xó chợ, nên lúc đăng comment đó lên là mình chấp nhận bị banned rùi :D. Còn nick này cũng đáng bị banned luôn, nick clone mà lị :p.Xem lại cách nói chuyện của chính bản thân đi nhé @lastmonitor

Mình không có gì biện hộ hay bào chữa cả, thôi chào các bạn. Nói như câu hay nói của các bạn khác trong 4rum thì: Chúc các bạn kiếm thật nhiều $ và gặp nhiều bạn tốt trong mmo4me :D

Cho phép tất cả các member bình luận

Last edited:
Câu này có gì là cộc lốc, có gì là xúc phạm tới các thành viên khác không ? Nói là war thì phải nói là các thành viên hyip zoom đi tới đâu là gây war tới đấy. Biết tại sao cái topic trang 1nstant phải đóng ngay khi nó scam không ? là do đề phòng các thành viên xetang với cả bên hyip zoom chuẩn bị war đấy. Tôi là thành viên của BQT thì tôi để reason là xúc phạm BQT. Tôi không đôi co với cậu. Việc của tôi ở box HYIP thì tôi cứ làm.

Nhờ mod box này đóng hộ cái topic này lại, vì họ xúc phạm BQT hay không thì nhìn cái tiêu đề khi report đã có ý gây sự rồi.
chưa gì đã đổ sang đầu hyip-zoom là thế éo nào ?
có vẻ như MOD thích đổ hết mọi thứ lên đầu hyip-zoom nhỉ ?

Upvote 0
"chơi hiyp tin vào thằng admin thì có ngày ra đê mà ở" --> Mình thấy câu này bình thường, không có chi gọi là cộc lốc như chủ topic nói, có chăng hàm ý của last cũng chỉ muốn nhấn mạnh, cảnh báo cho members biết là không nên làm như vậy. Vậy nên có thể thấy là chủ topic đã rất ức chế và bức xúc lắm mới đi bắt lỗi nhưng mà bắt lỗi nhầm như thế này :), đấy là cái sai của cậu tính từ khi trích dẫn cái câu của Last ở trên cho tới cái topic này. Còn Mod Last lại có cái sai ở chỗ là quá nóng vội và đi banned members quá nặng tay mà không dùng biện pháp khác, dù sao cũng nói vài lời trước rồi mới hành động cho dù cậu có nghi ngờ mem này là thành phần quá khích hay kích động đi chăng nữa cũng phải từ từ. Như vậy có thể thấy trước khi bắt đầu topic này thì cả hai người member là cậu chủ topic cũng sai, Mod Last cũng sai. Còn xét về cái Topic này ngay từ cái tiêu đề thì chủ topic đã thật sự chính xác xúc phạm Mod ( là thành viên BQT ) vậy nên mình đề nghị Mod của Box nên banned thẳng tay vì hành động này. Việc làm này không hề mang tính bênh vực chi BQT mà để các mem lần sau nếu có report một Mod hay thành viên BQT thì cần phải rõ ràng, lịch sự, cho dù độ bức xúc có như thế nào thì ở vị trí report chúng ta điều phải tìm kiếm sự đồng cảm từ người khác.....Với cái tiêu đề như trên chỉ có thể nói là cậu tìm kiếm được sự đồng cảm của những người ghét Mod Last mà thôi. :)
Mình hy vọng qua sự việc ni Mod Last sẽ hành động đúng hơn và bình tĩnh hơn. Và các members khi report Mod nên lịch sự và cũng cần bình tĩnh hơn như vậy sự việc được giải quyết êm đẹp hơn nhiều!.

Nếu bạn đối xử tốt với tôi, thì cho dù bạn là ai tôi cũng sẽ đối xử tốt với bạn - Rapper vĩ đại nhất thế giới, Eminem từng nói như vậy! :rolleyes:

=> Suy diễn tào lao vớ vẩn thì mình sẽ đối xử với 1 người nào đó với chính cách mà họ đã đối xử với mình (nghe giang hồ quá ha :D) nhưng mình cũng chỉ làm vậy với những ai đối xử như thế với nhiều bạn khác trong 4rum thôi => đó chính là lý do của thread này trong ngày hôm nay, vỗ tay :D

Mình chỉ xúc phạm chính cậu @lastmonitor thôi => dù sao cũng là cách làm xấu, không nên làm => ăn banned => điều hiển nhiên đúng, giống như tiên đề Euclid số 5, chẳng có gì phải chứng minh nữa cả. Và mình cũng đã nói rõ ở #1 rồi cơ mà :p, chỉ với cậu đó mà thôi, đừng lôi cả BQT vào đây nhé!

Upvote 0
Câu này có gì là cộc lốc, có gì là xúc phạm tới các thành viên khác không ? Nói là war thì phải nói là các thành viên hyip zoom đi tới đâu là gây war tới đấy. Biết tại sao cái topic trang 1nstant phải đóng ngay khi nó scam không ? là do đề phòng các thành viên xetang với cả bên hyip zoom chuẩn bị war đấy. Tôi là thành viên của BQT thì tôi để reason là xúc phạm BQT. Tôi không đôi co với cậu. Việc của tôi ở box HYIP thì tôi cứ làm.

Nhờ mod box này đóng hộ cái topic này lại, vì họ xúc phạm BQT hay không thì nhìn cái tiêu đề khi report đã có ý gây sự rồi.
Chào anh @lastmonitor...
Mãi em mới online được mà vô đọc được mấy điều mà mấy bác kia nói về anh em thấy sao mà đúng quá.
_ Anh lập King Group thu phí tham gia mỗi tháng 200 ngàn 1 người và giờ thì tăng lên 400 ngàn.
_ Anh có site tốt thì anh để chiến riêng, còn lỡ ai mà post site trùng với site anh đưa trong group thì anh lên đá điểu, nó khó để ít người dep vô.
_ Anh luôn có thành kiến và xích mích với mấy anh em bên Zoom mà căng nguyên hình như chỉ tại anh mà ra cả. Từ đầu tới cuối em thấy Zoom có nói gì tới anh đâu mà anh lại lôi Zoom vào ?!
_ Ai trong group mà có nick bên BankCars hay HYIP Zoom là anh kiếm cớ đuổi khỏi Group.
_ Anh xúi member tự chơi theo phong trào (mà phong trao theo như anh nghĩ là Zoom thì phải) cho thua hết tiền đi rồi qua anh mới nhận quà group ! Sao con người anh điểu giả thế hả !?
Anh thật sự làm em rất thất vọng.

Upvote 0
Chào anh @lastmonitor...
Mãi em mới online được mà vô đọc được mấy điều mà mấy bác kia nói về anh em thấy sao mà đúng quá.
_ Anh lập King Group thu phí tham gia mỗi tháng 200 ngàn 1 người và giờ thì tăng lên 400 ngàn.
_ Anh có site tốt thì anh để chiến riêng, còn lỡ ai mà post site trùng với site anh đưa trong group thì anh lên đá điểu, nó khó để ít người dep vô.
_ Anh luôn có thành kiến và xích mích với mấy anh em bên Zoom mà căng nguyên hình như chỉ tại anh mà ra cả. Từ đầu tới cuối em thấy Zoom có nói gì tới anh đâu mà anh lại lôi Zoom vào ?!
_ Ai trong group mà có nick bên BankCars hay HYIP Zoom là anh kiếm cớ đuổi khỏi Group.
_ Anh xúi member tự chơi theo phong trào (mà phong trao theo như anh nghĩ là Zoom thì phải) cho thua hết tiền đi rồi qua anh mới nhận quà group ! Sao con người anh điểu giả thế hả !?
giờ biết vẫn chưa muộn mà:)

Upvote 0
Chào anh @lastmonitor...

mỗi người một tính cách, lúc xưa bác lastmonitor cũng được lắm

Upvote 0
Chào anh @lastmonitor...

Tưởng King-group đảm bảo lãi 1k3% cho mỗi người mà ta :D ra toàn kiếm cớ đuổi à :confused:

Upvote 0
Tưởng King-group đảm bảo lãi 1k3% cho mỗi người mà ta :D ra toàn kiếm cớ đuổi à :confused:
Lãi thì có lãi thật, nhưng 1K3% thì em chưa thấy (tính từ lúc em tham gia group tới giờ)
Nó thật, anh lastmonitor gioỏi, em công nhận điều đó (vì từ khi em tham gia group em chuư bị âm vốn).
Nhưng anh lastmonitor là người không có đức.
Trước em có mấy người trong group qua BankCard reg nick chỉ là cho có mà anảnn cũng kiếm cớ đuổi.
Em có quen 1 vài người bên Zoom ảnh cũng la.
Thật anh lastmonitor làm cho thằng em rất thất vọng về cách cư xử.

Upvote 0
Lãi thì có lãi thật, nhưng 1K3% thì em chưa thấy (tính từ lúc em tham gia group tới giờ)
Nó thật, anh lastmonitor gioỏi, em công nhận điều đó (vì từ khi em tham gia group em chuư bị âm vốn).
Nhưng anh lastmonitor là người không có đức.
Trước em có mấy người trong group qua BankCard reg nick chỉ là cho có mà anảnn cũng kiếm cớ đuổi.
Em có quen 1 vài người bên Zoom ảnh cũng la.
Thật anh lastmonitor làm cho thằng em rất thất vọng về cách cư xử.
thì có tí kiến thức, nhiều người cầu cạnh thành ra nó thế ấy mà ;)

Upvote 0
:D nói chung là ko spam nữa - đường ai lấy đi - tự thân ẩn mình mà kiếm tiền đi - hyip mầy mò tí là tránh đc scam thôi

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,923
Latest member
krazyIT85

Most viewed of week