Report MOD 4RUM làm việc quá lằng nhằng

Status
Not open for further replies.

moamod4rum

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình nick 4rum ZeroXP1506 bị banned vì lý do rao trên Shoutbox. Mình xin phép mod @legialoc vào phát nhé.
Xin hỏi 4rum làm việc có quá nhập nhằng không? a e mưu sinh khi mất last thread bất đắc dĩ mới rao trên sb. Trong khi mod @legialoc vừa cho rao, mình rao được 3 lần thì bị mod @maxryan999 vào banned.
Nếu banned mình thì xin xem xét lại cách làm việc nhé.cùng là mod mà người thì cho người thì vào banned theo luật 4rum.
đt max thì bảo làm việc trên bằng chứng mà giờ max vào sb ko thấy.
Max ko thấy thì thử hỏi member lấy đâu thấy mà ra bằng chứng để đối chất.
Xin các mod cùng member xem xét giúp.
Thank all

Dạo này forum thiếu tính ổn định vì admin đang phải fix nhiều lỗi để cho forum hoạt động ổn định.

Anh em mỗi người nhường nhau 1 tý mà sống ko nên cứng nhắc theo rule.

Up cho thằng em sớm dc về đất liền.

Upvote 0
Dạo này forum thiếu tính ổn định vì admin đang phải fix nhiều lỗi để cho forum hoạt động ổn định.

Ka nói đúng ý đệ đó :p Mỗi người nhường nhau một chút cho dễ sống ;) (Nhưng lỡ ban rồi giờ lại có topic nên cũng khó :()

Upvote 0

Thank a nhiều cũng vì mất cái last thread mới rao sb,mà đã có mod @legialoc cho e mới dám.vậy mà vẫn banned.
Cũng vì mưu sinh thôi mà nhập nhằng quá.

Upvote 0
Ka nói đúng ý đệ đó :p Mỗi người nhường nhau một chút cho dễ sống ;) (Nhưng lỡ ban rồi giờ lại có topic nên cũng khó :()
mình pm yh nói riêng legialoc thì ko onl. còn đt max thì lại bảo chỉ xử theo rule. thì thôi cứ post lên cho a e vào chém gió cho vui

Upvote 0
chuyện nhỏ như hạt đậu mà cũng ra oai thi hành ban bố, mem chỉ vô tình chứ có phải cố ý, làm thế chỉ tổ bị ghét dc cái j

Upvote 0
Thôi, chuyện nhỏ nhặt mà xé ra to làm gì.
Cơ bản là SB không cho phép mua bán hay quảng cáo gì gì đó.
Mừ có thể cậu thread là người wenc ủa MOD Lộc nên MOD Lộc cho phép 1 lần gì đó mà mấy MOD kia hok biết nên banned thui.
Giờ giải quyết thế này : Tớ sẽ unbanned cho thread, đồng thời thread rút kinh nghiệm lần sau ko rao mua bán gì nữa nhé. Mặc dù được 1 MOD nào đó cho phép như theo cơ bản là mình cũng ko đồng ý vì dễ có tiền lệ cho 1 số member khác.

Nếu thread đồng ý thì comment lại rồi mình close topic này luôn nhé.

Upvote 0
Mừ có thể cậu thread là người wenc ủa MOD Lộc nên MOD Lộc cho phép 1 lần gì đó mà mấy MOD kia hok biết nên banned thui.
Giờ giải quyết thế này : Tớ sẽ unbanned cho thread, đồng thời thread rút kinh nghiệm lần sau ko rao mua bán gì nữa nhé. Mặc dù được 1 MOD nào đó cho phép như theo cơ bản là mình cũng ko đồng ý vì dễ có tiền lệ cho 1 số member khác.

Giải quyết trong hòa bình là hay nhất :p Xong anh close topic luôn nha!

Upvote 0

mình cũng chỉ mong có vậy.chứ cũng không muốn to chuyện làm gì.
mình rút kinh nghiệm nhưng cũng xin các mod lưu ý phát ngôn nhé.

Upvote 0
ko phải vô tình cậu ah. mình có biết luật nhưng mod @legialoc cho rao sau 10p thi mod @maxryan9999 banned.thế mới có chuyện
vô tình ở chỗ thấy cho rao b mới vô tư đi rao đó, mem có làm sai thì trc khi ban cũng nhắc ngta , mấy cái gạch nick chỉ nên áp dụng vào những trường hợp cố tình ngoan cố

Upvote 0
Xong xuôi rồi nhé.
Log in lại bằng nick kia nhé, nick này mình banned (không clone + nick nhạy cảm).
Topic close.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,990
Latest member
Jonyliu