SCAM Mobvista Block hàng loạt AM VIvi chuyển sang Ken

Chuẩn rồi cậu rồi còn hỏi email của mình là gì nữa chứ @@ đùmẹ nó :((
vậy là KEN hỏi để cho cậu ra đảo à. haizz chia buồn cùng cậu :(
có bác nào ac mới reg của AM ken có off mà đang chiến tốt k nhể.
AM KEN của các bác đây này.

Vừa gỡi cho nó cái link sex cho nó thủ dâm chết cmn, rồi AM khác lên, nhanh thôi mà.

Sự thật net này ngoài đc cái thanh toán tuần thì chả có mẹ gì, off cực chán, lèo tèo vài ba off sex, adult mấy con off hình mấy em thiếu vải đang bj, đang phắc :confused:... Nếu nó lên net 30 thì vứt, thà qua làm net khác oke hơn,

Sự thật net này ngoài đc cái thanh toán tuần thì chả có mẹ gì, off cực chán, lèo tèo vài ba off sex, mấy con off hình mấy em thiếu vải đang bj, đang phắc :confused:... Nếu nó lên net 30 thì vứt, thà qua làm net khác oke hơn,
bác nói chuẩn

Một cái tư tưởng khá tệ của dân châu á là cần thì đến với nhau, ko cần thì chả đá động gì, ví dụ khi reg net, nếu reg thử yeah hay gì đó, nếu nó ko cần thì nó éo cần pm lại, mặc dù mình chủ động liên lạc ... còn phương tây thì họ vẫn trả lời lại bằng email đàng hoàng, có lý do rõ ràng ví dụ chúng tôi ko hợp tác với vn chẳng hạn, mặc dù hơi phũ nhưng vẫn tốt cho đôi bên, nói chung phương tây nó luôn luôn hơn châu á một cái đầu

Một cái tư tưởng khá tệ của dân châu á là cần thì đến với nhau, ko cần thì chả đá động gì, ví dụ khi reg net, nếu reg thử yeah hay gì đó, nếu nó ko cần thì nó éo cần pm lại, mặc dù mình chủ động liên lạc ... còn phương tây thì họ vẫn trả lời lại bằng email đàng hoàng, có lý do rõ ràng ví dụ chúng tôi ko hợp tác với vn chẳng hạn, mặc dù hơi phũ nhưng vẫn tốt cho đôi bên, nói chung phương tây nó luôn luôn hơn châu á một cái đầu
Vn thì hơn Châu Âu 1 cái đầu :rolleyes:

Em đang AM Kiwi chưa thấy gì các bác à :oops::oops::oops:, sợ vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax
Back
Top Bottom