Mở tài khoản tại Roboforex.com và nhận 15$ miễn phí !

Status
Not open for further replies.

lr2bank

Senior
Reactions
386
MR
3.025
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Hiện tại mình đang trade tại Roboforex.com

Và Roboforex đang có chương trình free 15$ cho nhưng account mới mở

Nếu bạn nào đăng ký thì click vào đây

Mình sẽ rebate 0.7pip/traded cho các bạn.

Thân!

trang này như nào các bro, các bác vao cho ý kiến nào. sao ít thông tin thế chủ top.

Đang reg mà k nhận đc sms code...
Quên: cái này k đòi xác thực sms. ref cho chủ thớt rồi nghen. mail: [email protected] (k có dấu _)

Company : RoboForex LP

On-line since : 2010

Country : New Zealand

Payment options : WebMoney, Handy Bank, Moneybookers, Yandex.Money, bank wire and credit cards

Minimum account size : 10$

Minimum position size : 0.01 Lot

Leverage : 1:15, 1:25, 1:50, 1:75, 1:100, 1:200 and 1:500

Spread : from 0.0 for Pro-accounts (average is 0.8) and 2 pips for Fix-accounts on EUR/USD

Regulation : Unregulated

RoboForex Advantages

* Flexible leverage.
* Low starting conditions.
* Variety of trading instruments.
* Variety of account funding methods.
* MetaTrader Forex broker.
* Swap-free accounts are available.
* Free VPS server for real traders.

RoboForex Disadvantages:

* No important disadvantages

Trang này deposit bạn sẽ nhận được 35% bonus

Ưu điểm là rút tiền nhanh ,còn 15$ no cho mình làm vốn trade,để rút thì bạn phai trade đủ số lots do roboforex qui định

Đang reg mà k nhận đc sms code...
Quên: cái này k đòi xác thực sms. ref cho chủ thớt rồi nghen. mail: [email protected] (k có dấu _)

Cậu cho mình acc LR để cuối tháng send rabate nha.

Thân!

Affiliate code của chủ thớt là nhiu để mình để mình giúp cho :D

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

Cái này bonus 15$ mà nó yêu cầu trade tối thiểu là 0.1 lot, tức là 15 pips là cháy account đối với EU :binhsua94:

zậy có làm ăn được không mấy bác!:binhsua17:

Cũng được mà khó. Dễ cháy account nè, nó yêu cầu trade tổng cộng trên 5 lots mới được withdraw nè, chắc chưa ai rút tiền được nên cũng hem bít có rút được hem nè :binhsua17:

mình hay chơi trang này. ưu điểm là pay tiền nhanh, fee rẻ, rút về LR ko mất fee (ví dụ bạn rút 5$ thì roboforex sẽ trả vào LR của bạn là 5.06$)
ai muốn tham gia thì đk theo link của mình, mình sẽ hướng dẫn đầy đủ :) https://my.roboforex.com/
ym: satthubonghongden_7

@.@ rút 5$ trả 5.06 à sao mình k biết nhỉ
p/s: bn 15$ (1k5 cent) rút lần đầu nó sẽ trừ 15$ bonus của nó và 15$ comission tất cả là 30$ cho lần đầu, lần sau không tính fee =.=

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

Affiliate code của chủ thớt là nhiu để mình để mình giúp cho :D

---------- Post added at 06:23 PM ---------- Previous post was at 05:57 PM ----------

Cái này bonus 15$ mà nó yêu cầu trade tối thiểu là 0.1 lot, tức là 15 pips là cháy account đối với EU :binhsua94:

15$ ở đây là acc cent nhé bạn (1k5cent max 10 lệnh)

@.@ rút 5$ trả 5.06 à sao mình k biết nhỉ
p/s: bn 15$ (1k5 cent) rút lần đầu nó sẽ trừ 15$ bonus của nó và 15$ comission tất cả là 30$ cho lần đầu, lần sau không tính fee =.=

---------- Post added at 06:50 PM ---------- Previous post was at 06:48 PM ----------

15$ ở đây là acc cent nhé bạn (1k5cent max 10 lệnh)
mình vẫn thường đc vậy mà. có cần proof ko? :D

minhf ddk mãi ko đc ,nó toàn báo bạn ko đk đc tai bonus .ai reg dùm mình 1 cái đc ko .thanks

Phải verify đã các bạn,
Nhìn hình nè http://screencast.com/t/kTSnIG9Wb

Nhìn bên phải có cái verification với lại phone verify ấy, ver 2 cái đó đi. Up bản sao CMT lên. Nó bảo cuối tuần chờ 2 ngày nên mình vẫn chưa Ver đc :binhsua94:
Đang chờ đến đầu tuần :binhsua94:
langbiangx post proof lên cho ae yên tâm chiến :D

Khi đăng ký cứ chọn FIx-cent hoặc Pro_cent . không cần kick vào BONUS 2.0 .Đăng ký xong và veri rùi vào soft nhận BONUS 15$
Mà thằng này chiến oải lắm các bác ơi ;)) 1 lot(10 lệnh)= 0.01 lot cua FBS or INCONEON. Mỗi lần cắt 10 lệnh là 1 nổi khổ ;))

Còn cái này nữa chủ thớt nè : ko nhận đc $ aff khi tài khoản BONUS đăng ký lần đầu trước khi rút lần đầu tiên . Tức là sau lần đầu tiền và update account thì mới đc $ aff. :D

đang chiến thằng nè. Cắt 10 lệnh nản vãi lolz :binhsua76:

Còn cái này nữa chủ thớt nè : ko nhận đc $ aff khi tài khoản BONUS đăng ký lần đầu trước khi rút lần đầu tiên . Tức là sau lần đầu tiền và update account thì mới đc $ aff.

Bạn nói j mình chẳng hiểu :binhsua76:

đang chiến thằng nè. Cắt 10 lệnh nản vãi lolz :binhsua76:

Còn cái này nữa chủ thớt nè : ko nhận đc $ aff khi tài khoản BONUS đăng ký lần đầu trước khi rút lần đầu tiên . Tức là sau lần đầu tiền và update account thì mới đc $ aff.

Bạn nói j mình chẳng hiểu :binhsua76:

Trong phần scritp của thằng này có cái script Auto trading , lúc nào muốn cắt lệnh hay đặt lệnh nhanh thì bật lên :) bật lên là sẽ hỉu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week