• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mở ngay Tài khoản Cent, tặng TK giao dịch với 500$ và rút tiền thật từ lợi nhuận

Vẫn bt bạn nhé, nhưng với áp dụng 100% bonus thì đòn bẫy tối đa của tài khoản chỉ còn 1:500 thay vì 1:2000 của tài khoản cent bạn nhé!

Mình nhớ là tk cent là 1:1000, còn tài khoản micro là 1:2000, vậy bạn đúng hay mình nhớ đúng?

like r. nó ghi bạn đã thích kìa :(

Mới vừa hỏi cho bạn đây, lỗi trục trặc kĩ thuật bên kĩ thuật, đang fix lại, khổ thân bạn làm đi làm lại. Đợi tới chiều coi sao nhé, sao mấy nay mạng mẻo quốc tế chán ghê luôn, up có mỗi cái clip lên youtube còn ko được >"<

Đây là facebook chính thức của FBS: https://www.facebook.com/financefreedomsuccess
Bạn liên kết với facebook này mới được nha!
Tài khoản fb thì có hơn 4 năm rồi, có hơn 60 bạn đủ tiêu chuẩn. Đã liên kết, báo "Liked" rồi, trong profile cung đã có hiện tên Facebook rồi. Mà qua phần bonus cứ dậm chân ở mục 4.

Tài khoản fb thì có hơn 4 năm rồi, có hơn 60 bạn đủ tiêu chuẩn. Đã liên kết, báo "Liked" rồi, trong profile cung đã có hiện tên Facebook rồi. Mà qua phần bonus cứ dậm chân ở mục 4.

Bên FBS đang gặp lỗi kĩ thuật ở mục này, đang fix lại, bạn vui lòng đợi nha, thật ngại quá :(

Phí rút tiền 7$ :(( Chắc chớt

Phí rút lần đầu tiên thôi bác à, các lần sau free phí. chứ miễn phí 5$ rút được thì các bác ko thèm trade, cứ thế mà rút thì cũng "chắc chớt"

Có bày cho trade hem? Bày thì mai e fund vào ít chơi :D

có 5$ mà không biết đầu tư thu lợi nhuận đây

Bác có 5$ free thì bác cứ như thầy chùa đi trade, tịnh tâm hết sức, chỉ có tịnh tâm, phân tích kĩ thì có khi lại ăn :)

Bác có 5$ free thì bác cứ như thầy chùa đi trade, tịnh tâm hết sức, chỉ có tịnh tâm, phân tích kĩ thì có khi lại ăn :)
chắc phải nhờ tới chuyên gia chứ lần đầu đụng vào chẳng biết chơi kiểu gì chứ nói gì tới quánh lụi :D

Mình có tạo tài khoản Cent và nạp tiền bằng 1pay qua thẻ điện thoại Mobi . Vậy khi rút tiền mình có thể rút qua phương thứ nào , phí bao nhiêu .

Mình có tạo tài khoản Cent và nạp tiền bằng 1pay qua thẻ điện thoại Mobi . Vậy khi rút tiền mình có thể rút qua phương thứ nào , phí bao nhiêu .

Rút qua local bank, có 3 ngân hàng cho bạn chọn: vietinbank, vietcombank, eximbank. Không mất phí nếu bạn lựa chọn là qua local bạn nhé, còn chọn qua bank wire là mất 30 euro 1 lần rút do bên bank chạc phí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,114
Latest member
DatNalytics

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom