• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[mmofastlinks] Bản kiểm điểm cá nhân.

Status
Not open for further replies.
hok có bonus vậy tạo cái even khác ý nghĩa hơn đi

Vâng sẽ send ngay cho bạn.
định tạo scandal 4rum ah, ko biết bác là ai mà hình như từng nhận tiền từ bác, hồi dự đoán forex 0.2 thì phải :))

event tổ chức mà ko ai vào nhận giải ah
Khuyến mãi câu này
"Xấu chưa đủ nên phải ngu bù"
Payment Mode Account
Date 12/04/2011 13:50
Batch 78164697
From U6508631 (nghoang159)
To U8249449 (LLawliet)
Amount $0.50
Memo Cảm ơn bạn.

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

hok có bonus vậy tạo cái even khác ý nghĩa hơn đi
Ừ, mình đang suy nghĩ đây bạn!

---------- Post added at 08:57 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

định tạo scandal 4rum ah, ko biết bác là ai mà hình như từng nhận tiền từ bác, hồi dự đoán forex 0.2 thì phải :))
Scandal gì bạn_ mình có làm gì đâu.

Scandal gì bạn_ mình có làm gì đâu.
vì chưa thấy topic nào giống thế, chửi lại có tiền, khen lại mất tiền, ko phải tạo scandal thì là gì, mình ko hiểu ý nghĩa của topic này nữa

vậy thấy hay thì bonus cho mình luôn đi:binhsua08:

khuyến mãi câu nữa
Trông mày khôn lắm cơ thằng ngu ạ

vì chưa thấy topic nào giống thế, chửi lại có tiền, khen lại mất tiền, ko phải tạo scandal thì là gì, mình ko hiểu ý nghĩa của topic này nữa
Mình đơn giản lắm.
Muốn nghe chê nhiều hơn khen , vậy thôi.

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:05 PM ----------

vậy thấy hay thì bonus cho mình luôn đi:binhsua08:
Xác nhận cái LR đi bạn.

u1540868
à tặng câu nữa nè
hết khùng chưa

Mọi người đã vào chửi người ta mà còn đòi nhận Bonus! Không còn cách nào kiếm tiền ak! Có cần thiết phải làm vậy không? Thật ra người nhận Bonus không phải là các bạn mà là chủ thớt kìa! Hết Event mới dám nói không thì mất toi 1$ sợ lắm! Đang nghèo mà! HjHj Chủ thớt không có gì là buồn cả! Cứ như mình lúc nào cũng vui nè! Dù có bị gặp chiện buồn tới đâu thì mình vẫn vui tươi thôi! Mai là một ngày tốt đẹp với bạn! Thân!

u1540868
à tặng câu nữa nè
hết khùng chưa
Hết từ trưa mà bạn!

Payment Mode Account
Date 12/04/2011 14:13
Batch 78165991
To U1540868 (tucamtien)
Amount $0.50
Memo Cảm ơn bạn!!!

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

Mọi người đã vào chửi người ta mà còn đòi nhận Bonus! Không còn cách nào kiếm tiền ak! Có cần thiết phải làm vậy không? Thật ra người nhận Bonus không phải là các bạn mà là chủ thớt kìa! Hết Event mới dám nói không thì mất toi 1$ sợ lắm! Đang nghèo mà! HjHj Chủ thớt không có gì là buồn cả! Cứ như mình lúc nào cũng vui nè! Dù có bị gặp chiện buồn tới đâu thì mình vẫn vui tươi thôi! Mai là một ngày tốt đẹp với bạn! Thân!
Cảm ơn bạn!
Không phải vậy đâu, các bạn ấy đúng mà!

Hết từ trưa mà bạn!

Payment Mode Account
Date 12/04/2011 14:13
Batch 78165991
To U1540868 (tucamtien)
Amount $0.50
Memo Cảm ơn bạn!!!

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

Cảm ơn bạn!
Không phải vậy đâu, các bạn ấy đúng mà!

Mình biết bạn tạo Event ra thì các bạn ấy chửi bạn là đúng thôi! Nhưng mình thấy sao sao đó! Không hợp lý tý nào!

Mình biết bạn tạo Event ra thì các bạn ấy chửi bạn là đúng thôi! Nhưng mình thấy sao sao đó! Không hợp lý tý nào!
Thì thế mới là event khùng !:d

Đúng là khùng thiệt! HaHa

close đi .chống spam .kiếm cái gì bớt khùng 1 tí

# Phải cập nhật đầy đủ thể lệ yêu cầu của Event
# Một Event không được kéo dài quá 7 ngày
# Nếu Event có nhiều đợt trao giải ngắn trong vòng 7 ngày, thì có thể diễn ra lâu hơn

Close topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back