[MMOBit] Cần tuyển 20 bạn tham gia group PTC - Cấp tool Free mãi mãi

Status
Not open for further replies.
Bắt đầu gia hạn tool: http://mmobit.net/danh-sach-cap-tool/

Anh em check nghe !!!

Mình đang thanh lọc member. Sẽ tuyển member mới và lạoi bỏ các thành viên tiêu cực.

Đang chuẩn bị site Offer cho anh em làm Net: PTCBot.com - Chỉ khuyến khích các member biết làm Net

Tuyển tớ đi :confused: hồi đó có làm group ptcuytin giờ thất nghiệp rồi, cho làm thuê dới :p

20 mình mới tuyển lại thêm nghe bạn
chưa thấy tài liệu NET, send cái nào, mà ko có tiền gòi ko gia hạn tool cho ông dc, exchange thì ko dc vì ATM ko cho giao dịch online, móa thằng ACB

cho hỏi loadstar888 làm gì mà dc vào danh sách đen vậy . tại sao mình dc ghi là ko theo group . mình vẫn đang kí ref các site new mà.
kiểm tra dùm 1 cái nha thread . mình ko có quấy rối gì ak nha
tự nhiên yêu cầu gia hạn . thì bị nằm vào danh sách đen
mình chỉ có thể đăng kí site new .
chẳng lẽ mình đang kí ít site quá ak .
cho mình 1 lời giải thích

Last edited:
cho hỏi loadstar888 làm gì mà dc vào danh sách đen vậy . tại sao mình dc ghi là ko theo group . mình vẫn đang kí ref các site new mà.
mình check nhiều site ko thấy bạn ref ah. ko thấy site nào ah. ban gui list mail gui mail minh. [email protected]

nhóm làm việc nghiêm túc, mong bạn chấp hành nội quy nghiêm chỉnh, mình ngĩ bạn chạy tool đồng thời cũng nên log acc vào web để kiểm tra xem tool chạy có ổn định ko
Thân :)

dk ref khoảng bao nhiêu site là làm việc tốt vậy bạn,site nào làm ngon,bạn chỉ mình với,loạn site quá,hay làm tất cả luôn vậy?

dk ref khoảng bao nhiêu site là làm việc tốt vậy bạn,site nào làm ngon,bạn chỉ mình với,loạn site quá,hay làm tất cả luôn vậy?
nhưng site pay tốt mình liệt kê ra bên paying đó bạn. quất hết đi. rùi cchẩn bị theo mình làm net

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week