SCAM mmo_pro986 lừa đảo mình 1,5tr+600k sock

Reactions
13
MR
0.000
Tại điện thoại cùi quá ko chụp poof được! vài bửa mượn điện thoại chụp!
Tên tài khoản: LÊ VĂN PHƯƠNG
TÀI KHOẢN: 0108556858
Ngân hàng đông á

Last edited:
yahoo hay nick mmo thế cậu ?

đó bạn ơi!đau lòng....mình mới bước vào con đường này chưa chập chững đã bị ngã đau..hix

Last edited:
Phải nói thế này:
1 là cậu quá ngu vì k thằng điên nào dạy offer PIN với giá 1,5 triệu = 75$ vì mỗi con offer PIN thường >12$/con.
2 là cậu quá tham.
Bị scam thế nào còn được chứ scam thế này than chỉ khiến người ta cười cậu thui.

Phải nói thế này:
1 là cậu quá ngu vì k thằng điên nào dạy offer PIN với giá 1,5 triệu = 75$ vì mỗi con offer PIN thường >12$/con.
2 là cậu quá tham.
Bị scam thế nào còn được chứ scam thế này than chỉ khiến người ta cười cậu thui.
có cần nặng lời vậy không? mình chỉ muốn tìm thầy theo học thôi! chứ tham thiết gì...

nói chứ newbie chưa biết gì về mmo mà tính kiếm tháng vai tr là chuyện không tưởng . cứ từ từ

Phải nói thế này:
2 là cậu quá tham.
Dù thế nào chủ thread cũng có học phí cao rồi, tớ nghĩ rằng những topic này cần lời góp ý nhẹ nhàng hơn

yahoo:mmo_pro986 bảo dạy ppd(offer pin) với 1,5tr và mình đã bị lừa, giờ pm không trả lời, con người gì mà trắng trợn thế huhu....
- Cũng rất ức chế dùm cho bạn nhưng trách người thì trước là nhìn lại bạn thân, không hại người nhưng phải có lòng phòng người. XH quá đông dù trắng hay đen trợn gì cũng đủ thành phần. Bạn muốn tìm thầy đầu tiên là học nghề, sau đó là gắn bó tình cảm thì tốt nhất hẹn trực tiếp ở ngoài nhé, Bạn nên nhớ rằng trực tiếp đến trường cũng không được dậy full tay nghề thế nên ngoài ham nghề cần thời gian và trải nghiệm.
- Trước khi đưa tiền cho ai đó thì làm ơn phải nhận định được chính xác mình sẽ được cái gì ? Có hợp lý không ?

Chào nừng bạn đến vs mmo, học phí 2tr quá đắt r. Vs newbie thì mình khuyên nên add 1 bạn thật uy tín về cái mà mình đang theo đuổi để làm gì? K phải để năn nỉ xin ng ta dạy mà để xin tư vấn. Ví dụ bạn có thể pm hỏi có nên học ng này k học ng kia k blah blah thường thì ngta sẽ nói cho.
Bí quá thì lập topic mà hỏi, vậy thì sẽ tránh bị lừa.
1 thanh niên bị scam 2 lần chia sẻ :mad:

post log chát đi bạn :rolleyes:
:rolleyes:

Pm yh:edmceh mình dạy pin us free cho. Chia buồn với thớt

newbi mà nhảy lun vào offer pin :D
mình biết offer cũng 4 năm rồi mà chưa thấy con offer pin nó là thế nào :D
gà ko đú đỡn, nên né đc mấy a scam :D

Giờ thấy mấy cái nick yahoo kiểu như: mmo__, kiemtienonline_, kiemtientrenmang_ thì tránh xa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,619
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom