Warning Cảnh báo scam thuesim.info lừa đảo ae đừng nạp tiền ko vào đâu

Reactions
0
MR
0.059
Cảnh báo ae site thuê sim lừa đảo thuesim.info, nạp tiền rồi ko nhận
Số tài khoản lừa đảo
NGÂN HÀNG: OCB - NGÂN HÀNG PHƯƠNG ĐÔNG

Số Tài Khoản: 0023100022651007
Tên HA CONG TAI

nạp tiền vào tk thuê sim nhưng ko hiển thị

Mấy site sim VN mình thấy nát hết rồi, chả dùng đc dịch vụ gì. Hôm trc thử 1 site add cái google mà đổi đến 5 số vẫn báo đã quá số lần sử dụng.

Scam nhé mn mình cũng nạp 100k song khóa tài khoản luôn

Attachments

765.8 KB · Views: 107
  • Screenshot_20231118-170043_VCB Digibank.jpg
    Screenshot_20231118-170043_VCB Digibank.jpg
    530.8 KB · Views: 105
Biết địa chĩ ko rãnh e ghé lấy cho . Đập xong quayphim . cho lên CA .Test Vu7n tính cho lên đường luôn / Ai có chính xác địa chĩ báo e . Chán mấy thằng này lắm rùi . đánh quay camara điển hình cái xem nào

Mấy site sim VN mình thấy nát hết rồi, chả dùng đc dịch vụ gì. Hôm trc thử 1 site add cái google mà đổi đến 5 số vẫn báo đã quá số lần sử dụng.

Đúng luôn anh. Giờ site nào cũng nát... Em còn mấy site số dư hơn cả trăm mà không sài được :))

quên check scam website. cũng vừa dính 1 phát chuyển xong khóa luôn tài khoản, đen thật

Cảnh báo ae site thuê sim lừa đảo thuesim.info, nạp tiền rồi ko nhận
Số tài khoản lừa đảo
NGÂN HÀNG: OCB - NGÂN HÀNG PHƯƠNG ĐÔNG

Số Tài Khoản: 0023100022651007
Tên HA CONG TAI

nạp tiền vào tk thuê sim nhưng ko hiển thị

View attachment 236629View attachment 236630
https://www.facebook.com/thuesimcode fanpage nhà nó đây, rất nhiều tên miền. Bác biết báo công an mạng như nào cho gô cổ tụi nó lại

https://www.facebook.com/thuesimcode fanpage nhà nó đây, rất nhiều tên miền. Bác biết báo công an mạng như nào cho gô cổ tụi nó lại
Bạn làm 1 tờ đơn gửi cho bộ c50 , Hoặc các nhà mạng VNT , viettel . FPT . Nên gửi cho c50 cục Phòng chống tội Phạm công nghê cao . Trình bày info thông web . thông tin gửi tiền . ....vvvvv gửi thư nhanh . Còn nếu người lừa bạn ở bên nước ko Phải lãnh thổ vietnam . thì coi như 1 bài học nhớ đờii còn nếu hung thủ ở việt nam thì tôi nói bạn . Ngay và luôn ở việt nam thỉ có chạy lên trời . ko chơi mạnh làm đơn gừi tòa án kiện . dân là tòa Phải giúP , mà Phải nói giúP hết mình . tòa án nhan dan mà . Sao để nhân dân thiệt được . khi đơn nộp . tòa gửi đơn về nơi ở của nguoi đứng tên web . 3 ngày ko lên yêu cầu cưỡng chế . lên trình diện cho bằng được . cái này là trường C50 ko thụ lý nha .

còn nếu là người ngoài lãnh thổ vn thì bỏ đi bạn

Bạn làm 1 tờ đơn gửi cho bộ c50 , Hoặc các nhà mạng VNT , viettel . FPT . Nên gửi cho c50 cục Phòng chống tội Phạm công nghê cao . Trình bày info thông web . thông tin gửi tiền . ....vvvvv gửi thư nhanh . Còn nếu người lừa bạn ở bên nước ko Phải lãnh thổ vietnam . thì coi như 1 bài học nhớ đờii còn nếu hung thủ ở việt nam thì tôi nói bạn . Ngay và luôn ở việt nam thỉ có chạy lên trời . ko chơi mạnh làm đơn gừi tòa án kiện . dân là tòa Phải giúP , mà Phải nói giúP hết mình . tòa án nhan dan mà . Sao để nhân dân thiệt được . khi đơn nộp . tòa gửi đơn về nơi ở của nguoi đứng tên web . 3 ngày ko lên yêu cầu cưỡng chế . lên trình diện cho bằng được . cái này là trường C50 ko thụ lý nha .

còn nếu là người ngoài lãnh thổ vn thì bỏ đi bạn
Thử đi rồi biết. Làm như CA nó rảnh

Thử đi rồi biết. Làm như CA nó rảnh
Bạn cứ thử đi . xem nó rãnh ko, Ciứ lúc nào cũng ko rãnh rùi muốn làm gì cũng được . lâu lâu nó up 1 cái là mất cả tương lai . mất luôn ngày mai

Bạn cứ thử đi . xem nó rãnh ko, Ciứ lúc nào cũng ko rãnh rùi muốn làm gì cũng được . lâu lâu nó up 1 cái là mất cả tương lai . mất luôn ngày mai
có 100k phí còn rát hơn á bạn , mà k biết ông kia sao k ib cho ad page đó lun , mình xài cũng 1 số page ở vn lâu lâu vẫn k nạp tự động dc phải ib cộng bằng tay

này là sai pass ông ạ , mà tình hình sao r ạ
Bọn này ở nước ngoài . kỳ đợt bắt 3 hay 4 thằng lên CA quận có 1 thằng là Sinh viên lấy lời khai chốt chuyển qua chí hòa . Xong lên chuyến xe đông người . Lên bố là chỉ có chấp hành . Dàn khung có ăn với đánh người . Mà giờ thì thời triệt đại bàng . Nói thẳng chim xe xẽ thì về với mẹ . Đại BÀNG THÌ VỀ VỚI BỐ . Mới bắt bắt 3 hay 4em làm web thuê sim luôn đó . Đáng lẽ là ko căng là vì trẻ trâu nó ăn táo bạo quá . ăn ko suy nghĩ cứ nghĩ fake qua nước khác ngon rùi Dns cũng disable luôn . lừa đảo tiền mà người nghèo tự thiện . chơi bất cần đời luôn . khi bị Bắt khai mua xim ở đâu . thì khai trang web này kia . Chuyến án lên thì . gọi 1 câu chột hạ cho đẹp

Bọn này ở nước ngoài . kỳ đợt bắt 3 hay 4 thằng lên CA quận có 1 thằng là Sinh viên lấy lời khai chốt chuyển qua chí hòa . Xong lên chuyến xe đông người . Lên bố là chỉ có chấp hành . Dàn khung có ăn với đánh người . Mà giờ thì thời triệt đại bàng . Nói thẳng chim xe xẽ thì về với mẹ . Đại BÀNG THÌ VỀ VỚI BỐ . Mới bắt bắt 3 hay 4em làm web thuê sim luôn đó . Đáng lẽ là ko căng là vì trẻ trâu nó ăn táo bạo quá . ăn ko suy nghĩ cứ nghĩ fake qua nước khác ngon rùi Dns cũng disable luôn . lừa đảo tiền mà người nghèo tự thiện . chơi bất cần đời luôn . khi bị Bắt khai mua xim ở đâu . thì khai trang web này kia . Chuyến án lên thì . gọi 1 câu chột hạ cho đẹp
Nói j chả hiểu , mấy web thuê sim có j đâu mà lừa đảo nhỉ , mình thuê sim mấy page thấy cũng bình thường mà . chứ 100k cũng scam thì chịu thua

Tui viết hơn 10 đơn rồi mới phát biểu nhé fen

Tui viết hơn 10 đơn rồi mới phát biểu nhé fen
đa phần lừa đào nếu c.a có lượm có mấy vụ nhận dc tiền lại đâu , mấy a c.a cũng nói rõ là 90% mất tiền r , trước chị mình bị đi trình báo đây , buồn , nói chung kinh nghiệm hơi đắt

đa phần lừa đào nếu c.a có lượm có mấy vụ nhận dc tiền lại đâu , mấy a c.a cũng nói rõ là 90% mất tiền r , trước chị mình bị đi trình báo đây , buồn , nói chung kinh nghiệm hơi đắt
Bởi thế. Tui ban đầu cứ nghĩ CA sẻ lo nhưng ca chạm nhiều rồi nên biết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,690
170,784
Latest member
HoKyn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week