mmo4newbie scam anh em cẩn thận giao dịch với nó

Status
Not open for further replies.
Bây giờ bạn vinaphone1 đồng ý cho mmo4newbie hẹn đến 26/10 trả đầy đủ 58$.
Bạn mmo4newbie đồng ý thì thanks hoặc comment bên dưới để mình xử lý, hạn 12h nhé.

//Còn bạn vinaphone1 không cần comment thêm nữa đâu.
mmo4newbie hãy vào xác nhận đi kìa k có admin banner nick đó

giải quyết theo hướng admin đưa ra.....đến tối chủ thớt sẽ nhận được tiền..đang trong quá trình vay mượn :(

Số lệnh giao dịch 1410120274113001
Thời gian Ngày 14 tháng 10 năm 2012 15:08:41
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!
ĐÃ GIẢI QUYẾT ỔN THỎA CÓ LỢI CHO CẢ ĐÔI BÊN..............TỪ NAY CẠCH MẶT THẰNG PZ.........MOD HAY ADMIN GHÉ QUA CLOSE VÀ MOVE TOPIC SANG THÙNG RÁC DÙM EM....<Câu vinaphone xác nhận dùm mình nhá>
Cảm ơn...!

Số lệnh giao dịch 1410120274113001
Thời gian Ngày 14 tháng 10 năm 2012 15:08:41
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!
ĐÃ GIẢI QUYẾT ỔN THỎA CÓ LỢI CHO CẢ ĐÔI BÊN..............TỪ NAY CẠCH MẶT THẰNG PZ.........MOD HAY ADMIN GHÉ QUA CLOSE VÀ MOVE TOPIC SANG THÙNG RÁC DÙM EM....<Câu vinaphone xác nhận dùm mình nhá>
Cảm ơn...!

Cảm ơn...!
uh đã nhận đủ 500k qua vcb.chuyện đã được giải quyết.giá như bạn chấp nhận trc thì đã khỏi phải mệt thế này.nhưng cảm ơn cậu đã rf lại cho mình 30$.
chúc bạn làm ăn phát đạt

Cảm ơn...!
ổn thỏa close topic nhá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,473
172,472
Latest member
kaquy1102