mmo4newbie scam anh em cẩn thận giao dịch với nó

Status
Not open for further replies.
zzzz

Chúc bạn thớt lấy lại tiền
khổ a à.nếu a ấy uy tín e nói làm gì.trc a hẹn 1.10 trả.nhưng a ấy có lại k trả đem đi đầu tư.
nên mới hẹn lại 26.thế 26 a ấy lại đem đi đầu tư thì em làm sao.nên mới cần mod vào nói dùm 1 câu,
nếu cậu ấy hữa 26.10 mà có rf đủ nếu k mod banick thì e ok ngay.nhưng giờ lại nói k chịu trách nhiệm nên e mới khổ chứ

2.Mình có nói ko trả đâu.......bữa tuần trước đã thỏa thuận ngày 26 aff paid mình có tiền sẽ trả........

có nói 26/10 trả mà, còn có 2 tuần, cậu cố gắng đợi xem sao......

mình đã đồng ý chờ 26.10 để mmo4newbie refund đủ.adminc cũng đồng ý rồi nên nếu bạn mmo4newbie đồng ý hãy vào xác nhận dùm cái
không 26 lại xù như hôm nay thì e biết kêu ai\
còn nếu mmo4newbie k xác nhận thì có nghĩa k đồng ý thì xin mod hãy banick nó dùm em

Last edited by a moderator:
Theo dõi từ đầu đến giờ thì mình thấy vinaphone1 nhượng bộ khá nhiều rồi. Bạn mmo4newbie nên vào xác nhận để kết thúc topic, giữ uy tín cho cả 2 bên.

Chính xác, giờ thì mmo4newbie vào xác nhận : 26/10/2012 trả tiền cho vinaphone1
Đồng thời mod hay admin vào xác nhận đã làm chứng
Xong chuyện

mình đã đồng ý chờ 26.10 để mmo4newbie refund đủ.adminc cũng đồng ý rồi nên nếu bạn mmo4newbie đồng ý hãy vào xác nhận dùm cái
không 26 lại xù như hôm nay thì e biết kêu ai\
còn nếu mmo4newbie k xác nhận thì có nghĩa k đồng ý thì xin mod hãy banick nó dùm em
nói nhiều vãi,.,nó hẹn thì đợi tới hẹn đi,.,

vinaphone up log chat lên, xem mmo4newbie ko đồng ý chỗ nào, cậu cứ nói ko ko vậy.

có cái đoạn chat nào up lên hết đi.

>log chat mồng 2/10
ko biết chủ thớt sao cứ thích ban nick mình thế nhỉ? Cậu cứ thích ép mình vào đường cùng nhỉ.....mình đã hẹn ngày 26/10

- - - Updated - - -

vinaphone up log chat lên, xem mmo4newbie ko đồng ý chỗ nào, cậu cứ nói ko ko vậy.

có cái đoạn chat nào up lên hết đi.

đề nghị bạn tôn trọng mình nhé.đừng có nói thế làm mọi người hiểu nhầm.
trc khi report mình đã pm thỏa thuận cậu k chiu
mình nói rõ đã hạ xuống 30$ nhưng cậu nói k chịu trách nhiệm.
vậy mọi người nói xem e phải làm sao
nếu muốn banick cậu mình có pm nói hạ xuống 30$ k
nói thì phải nghĩ đừng có bao biện cho việc mình làm sai
nếu dám chơi dám chịu thì đã phải vay ngay về rf cho mình chứ k phải đến hnay lại nói k chịu trách nhiệm đâu,
k hiểu mod đang làm gì mà k vào giải quyết nữa
30$ đối với cậu nhỏ nhưng đối với mình lớn.......đã thỏa thuận thì cứ thế mà làm?.....
p/s Mình biết cậu report và muốn ban nick mình vì lý do sâu xa khác...ko đơn giản chỉ ở 30pz

[

30$ đối với cậu nhỏ nhưng đối với mình lớn.......đã thỏa thuận thì cứ thế mà làm?.....
p/s Mình biết cậu report và muốn ban nick mình vì lý do sâu xa khác...ko đơn giản chỉ ở 30pz[/QUOTE]

mod với admin đâu sao k vào xử e thế.k biết mod với admin nghĩ gì mà cứ để thằng scam này to mồm thế k biết.làm cho mem thật là thất vọng.
sao mod k vào cái.e bảo hnay trả 30$ 26 thì trả full thế nó còn lật lọng.mod thì k thèm đếm xỉa đến.làm mod như thế đã làm tròn trách nhiệm chưa,trong khi e report 1 ngày rồi

mod đâu ban nick em cho bạn chủ thớt đạt ước nguyện kìa :)...Ko đàm phán...ko thuơng lượng mà cậu cứ tiếp tục muốn làm mất uy tính ảnh hưởng việc làm ăn của mình thì....

mod đâu ban nick em cho bạn chủ thớt đạt ước nguyện kìa :)...Ko đàm phán...ko thuơng lượng mà cậu cứ tiếp tục muốn làm mất uy tính ảnh hưởng việc làm ăn của mình thì....
\
mod ngủ quyên rồi.k vào nc nữa chán quá

mod nào mà ban vô cớ vậy bạn :D

Hãy đối xử với mọi người theo cách mà bạn muốn mọi người đối xử lại với mình.
Điều mình không muốn thì đừng làm cho người khác

mmo4newbie => Ko thiếu tiền đền bù chả qua là chối bỏ trách nhiệm ! Nếu cậu không trả lại tiền cho người ta thì chấp nhận bị ban thôi !

Bây giờ bạn vinaphone1 đồng ý cho mmo4newbie hẹn đến 26/10 trả đầy đủ 58$.
Bạn mmo4newbie đồng ý thì thanks hoặc comment bên dưới để mình xử lý, hạn 12h nhé.

//Còn bạn vinaphone1 không cần comment thêm nữa đâu.

banned clone sướng hơn mất 58$ ^^, thế giới ảo nó thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,474
172,472
Latest member
kaquy1102
Back