Announce MMO4ME Poker club

có ai ở đây hướng dẫn em tham gia poker ko vây :D

Có nhiều bài viết hướng dẫn mà, muốn hướng dẫn gì cụ thể thì để anh em giúp
hướng dẫn đăng ký và chơi .. mình có webmoney không biết nạp được không .. bác có yahoo ko? cho em xin :D.. chứ em đánh poker cũng có nghề lắm :D

hướng dẫn đăng ký và chơi .. mình có webmoney không biết nạp được không .. bác có yahoo ko? cho em xin :D.. chứ em đánh poker cũng có nghề lắm :D
Mình có fb thôi cũng mới đăng kí chưa được 2 tháng :) , mà mình nghĩ có nghề hay không thì chơi đi mới biết bạn à :)) bạn fb là gì mình pm

Mình có fb thôi cũng mới đăng kí chưa được 2 tháng :) , mà mình nghĩ có nghề hay không thì chơi đi mới biết bạn à :)) bạn fb là gì mình pm
trước có đánh gamedesire.com ấy ăn mấy trăm triệu mà chả biết làm gì thỉnh thoảng có ông ở hà nội vào mua 1m =100 k thẻ đt.. fb đây bác
https://www.facebook.com/hung.hoang.16121. vào mmo chủ yếu bán và mua wmz. mà nghe đâu 30 message mới cho post :D

trước có đánh gamedesire.com ấy ăn mấy trăm triệu mà chả biết làm gì thỉnh thoảng có ông ở hà nội vào mua 1m =100 k thẻ đt.. fb đây bác
https://www.facebook.com/hung.hoang.16121. vào mmo chủ yếu bán và mua wmz. mà nghe đâu 30 message mới cho post :D
Ôi thôi chết bác đánh chip với real money nó khác nhau nhiều lắm đấy :)) mình nghĩ bác cứ thử cày chip ảo của poker star khi nào len 50M thì mới tính tiếp nên chơi tiếp hay không bác ạ 1 ngày pokerstar cho bác 3000 oánh thoải mái :))

^^ Nic poker pd2410 - hay đánh cash game 0.01/0.02 - Mình win level này tầm 600$/tháng - Không biết có ai ở quy nhơn không mình trao đổi kinh nghiệm

^^ off yahoo tắt face tập trung kiếm tiền rồi. Bạn muốn giỏi thì coi mấy video search trên youtube ấy. Từ khóa win low limit holdem. Trong stack nhỏ thì hạn chế tối đa kĩ thuật bluff vì có nhiều siêu nhân nó cầm 23 nó all in như đúng rồi khi bài ra 2AK @@

^^ Nic poker pd2410 - hay đánh cash game 0.01/0.02 - Mình win level này tầm 600$/tháng - Không biết có ai ở quy nhơn không mình trao đổi kinh nghiệm

ủa bác ở quy nhơn à, cho mình xin cái yh, mình cũng quy nhơn luôn đây :D

nick vitnu cho join club voi nha

Câu lạc bộ còn hoạt động không vậy, chủ thớt, thấy vắng khách quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week