Announce MMO4ME Poker club

Từ tháng 3 trở đi mình sẽ tổ chức tour vào tuần cuối mỗi tháng, thành tích sẽ đc PS tự động chấm điểm và xếp hạng vào tab stadings. Các bạn đã tham gia gorup tự do tham dự những giải này cứ buy-in là đc. Ngoài ra những dịp đặc biệt nào đó sẽ có thêm tiền tài trợ riêng đc thông báo sau. Chúc cho giải vô địch đc tổ chức suôn sẻ đến hết năm :)

P/S: mình cũng muốn tổ chức giải như vậy lâu rồi mà thời gian đầu group còn ít mem bây giờ thì cũng ổn rồi nên mới bắt đầu

còn 1h nữa tới tour đấu tháng 3 nhé mọi người, ai rãnh tham gia giao lưu nè :)

bắt đầu tour rồi ko thấy ai đk hết hic @@
P/S: vẫn còn late reg ai giao lưu nào

Mình vừa tạo lại tour tháng 3 vào lúc 21h ai quan tâm thì reg để giao lưu nhé

ọc ọc mò vào đây mới biết có tour, sửa lại cái title hay làm cái thread riêng đi mod ơi

hic mấy bạn ko để ý mấy thôi hẹn nhau qua tour tháng 4 vậy :)

Tiếc quá, hôm qua đi hội chợ về muộn k tham gia đc tour với các bác.

hic mấy bạn ko để ý mấy thôi hẹn nhau qua tour tháng 4 vậy :)
Khi nào vậy? Nếu có tour nên sửa TITLE hoặc tạo thread mới cho anh em dễ biết hoặc add yahoo của nhau để thông báo cho tiện!

Khi nào vậy? Nếu có tour nên sửa TITLE hoặc tạo thread mới cho anh em dễ biết hoặc add yahoo của nhau để thông báo cho tiện!
tháng sau sẽ rút kinh nghiệm tạo thớt trước mấy ngày, bt thấy ae onl tối cũng đông nên chủ quan :)

Em chơi PS trên mobile (android), các bác hướng dẫn em 'Join a Poker Club' trên mobile, em tìm mãi chưa ra. Cám ơn nhiều!

Em chơi PS trên mobile (android), các bác hướng dẫn em 'Join a Poker Club' trên mobile, em tìm mãi chưa ra. Cám ơn nhiều!

Trên mobile bị hạn chế nhiều tính năng nhé bạn. Ví dụ như transfer money cho player khác, Join club, chơi 1 số bài khác như badugi... đều bị khóa. Mình cũng đang chơi trên android. Mấy bữa k để ý mình reg 1 lúc 4-5 tour mà chỉ hiển thị 3 table thôi. Tối đa trên android chơi đc 4 bàn cùng lúc trong đó chỉ đc 3 bàn SNG hoặc tour và 1 bàn cash.

Chủ nhật tuần này có tổ chức tour cuối tháng ko bác @mntrung :D Tạo topic mới thông báo ae đi chứ ;)

Cho mình hỏi mình muốn chơi poker đánh bằng tiền thật trên điện thoại iphone ! Vậy có trang nào không vậy và có hỗ trợ tiếng việt nữa thì càng tốt .

Có hỗ trợ tiếng việt ko vậy bạn
ko đâu bác ơi, hầu hết các site poker đều ko hỗ trợ tiếng việt nha. Chỉ có vài site hỗ trợ nhưng ko có trên mobile. Mà đánh poker mà dùng tiếng việt nó quê quê sao ý :D

Tại mình ko quen lắm ! Thế vào đánh bằng tiền thật và như ngoài đời luôn hả bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,618
Latest member
Nguyenlong92

Most viewed of week

Most viewed of week

Back