MMO4ME dừng thể hiện sự độc tôn của mình!

Status
Not open for further replies.

M21787

Banned
Reactions
34
MR
0.000
Nghiêm cấm các nick giả dạng Ban Quản Trị diễn đàn như: xxxWebmasterxxx, xxxAdministratorxxx, xxxModeratorxxx, xxxmmo4vnxxx, …
Không được đăng kí các Username có tên dạng một Domain như: xxx.com, xxx.vn,...
Không được lấy tên của các vị lãnh tụ cách mạng, các vị lãnh đạo Đảng, Nhà Nước…hoặc có ý nghĩa không lành mạnh
Không đặt nick gây flame: BiBan1Thang, SaoLaiBiBan, ....
Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )]
Nếu vi phạm sẽ bị BAN account Forever.
Tất cả yêu cầu thay đổi Username sẽ không được giải quyết
BQT sẽ không xóa nick của bất kì Members nào khi có yêu cầu (11/10/2011)
Các bạn có thể yêu cầu BANNED Forever khi không muốn hoạt động tại Forum nữa (11/10/2011)

Nick MMO4UANDME của tôi vi phạm vào điều nào mà banne thế? Thật bức xúc khi tự nhiên nick bị banne làm bây giờ tôi trở nên bất tiện khi muốn liên lạc với Ref để còn Bonus/Reback nữa.

"
xxxmmo4vnxxx" <--- nick của tôi MMO4UANDME khác rõ ràng chứ đâu phải MMO4VNUANDME.
xxx.com, xxx.vn,... có chấm j ko?
Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )] <-- Cũng ko có ký tự đặc biệt.

Kết luận: Nick MMO4UANDME của tôi là 1 hội nhỏ dành cho newbie, tôi cũng đăng ký nick này ở
http://mmo4you.net nhưng người ta đâu có banne tôi. Xin MMO4ME đừng quá độc tôn như thế. Thận!

Last edited by a moderator:
ai cũng có lý do của mình....mem lên lắng nghe mod và mod cũng nên tôn trọng mem

Upvote 0
Mình nghĩ chủ thớt nên chấp nhận vậy. Đi ra ngoài chút cho thoải mái đi. Mình không scam thì cũng ko sợ gì ref hiểu lầm. Tên của blog cũng dễ đổi mà. Mod họ cũng như mình đôi khi ít tuổi hơn... cũng chưa hẳn họ hơn mình gì mà làm mod. Làm tốt thì tôn trọng không tốt thì chả ai tôn trọng có thế thôi....Cái thế giới internet vốn là ảo nên mình ko quan trọng vấn đề đó mình mmo thì cốt là kiếm nhiều tiền thôi

Mình cũng định như vậy, đành chịu thôi vì người ta đã im lặng rồi biết làm sao :).

Upvote 0
bố mẹ sinh ra con có bị chính quyền cấm đặt tên k các pro............

Upvote 0
Mình nghĩ chủ thớt nên chấp nhận vậy. Đi ra ngoài chút cho thoải mái đi. Mình không scam thì cũng ko sợ gì ref hiểu lầm. Tên của blog cũng dễ đổi mà. Mod họ cũng như mình đôi khi ít tuổi hơn... cũng chưa hẳn họ hơn mình gì mà làm mod. Làm tốt thì tôn trọng không tốt thì chả ai tôn trọng có thế thôi....Cái thế giới internet vốn là ảo nên mình ko quan trọng vấn đề đó mình mmo thì cốt là kiếm nhiều tiền thôi

Chuẩn! chuẩn nhất cái câu "chưa hẳn họ hơn mình gì mà làm mod"

Upvote 0
Các bác ném đá vừa thôi.! Rules là của sir! Sir nói thỳ đừng cải,cải là dễ ra đảo

Upvote 0
Mod đã trả lời Yahoo và mọi chuyện đã được giải quyết tốt đẹp, mình chân thành cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm, theo dõi và góp ý kiến!

MMO4UANDME: Chào bạn!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
onlyc_minh: hi
MMO4UANDME: Có phải bạn banned nick MMO4UANDME không
onlyc_minh: dung roi ban
MMO4UANDME: Nếu không đúng với quy định của bạn, bạn có thể dùng quyền hạn của mình change tên lại thay vì banned hộ mình có được không?
onlyc_minh: được bạn
onlyc_minh: bạn muốn đổi tên gì
MMO4UANDME: Đại khái là giống M21787
MMO4UANDME: M-21787 hoặc M_21787 hoặc M21787s cũng đc
onlyc_minh: vậy bạn dùng nick M21787 đi
MMO4UANDME: Nhưng nick mình bị banned làm ảnh hưởng đến uy tín của mình và quyền lợi của những người khác lẫn của mình
MMO4UANDME: Cái mình cần là unbanned, vì mục đích và hành động của mình chưa phạm Rules, bạn có thể đổi tên cũng đc.
onlyc_minh: ok
onlyc_minh: mình sẽ đổi tên thành M21787s nhé
MMO4UANDME: ok, thanks bạn!

Mod nào close topic lại giúp mình nhé, thanks and Thân!

Upvote 0
Mod đã trả lời Yahoo và mọi chuyện đã được giải quyết tốt đẹp, mình chân thành cám ơn tất cả mọi người đã quan tâm, theo dõi và góp ý kiến!

MMO4UANDME: Chào bạn!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
onlyc_minh: hi
MMO4UANDME: Có phải bạn banned nick MMO4UANDME không
onlyc_minh: dung roi ban
MMO4UANDME: Nếu không đúng với quy định của bạn, bạn có thể dùng quyền hạn của mình change tên lại thay vì banned hộ mình có được không?
onlyc_minh: được bạn
onlyc_minh: bạn muốn đổi tên gì
MMO4UANDME: Đại khái là giống M21787
MMO4UANDME: M-21787 hoặc M_21787 hoặc M21787s cũng đc
onlyc_minh: vậy bạn dùng nick M21787 đi
MMO4UANDME: Nhưng nick mình bị banned làm ảnh hưởng đến uy tín của mình và quyền lợi của những người khác lẫn của mình
MMO4UANDME: Cái mình cần là unbanned, vì mục đích và hành động của mình chưa phạm Rules, bạn có thể đổi tên cũng đc.
onlyc_minh: ok
onlyc_minh: mình sẽ đổi tên thành M21787s nhé
MMO4UANDME: ok, thanks bạn!

Mod nào close topic lại giúp mình nhé, thanks and Thân!
Tuyệt vời ! mát hết cả lòng ! :binhsua95:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,479
Latest member
CUCULUC