MMO4ME dừng thể hiện sự độc tôn của mình!

Status
Not open for further replies.

M21787

Banned
Reactions
34
MR
0.000
Nghiêm cấm các nick giả dạng Ban Quản Trị diễn đàn như: xxxWebmasterxxx, xxxAdministratorxxx, xxxModeratorxxx, xxxmmo4vnxxx, …
Không được đăng kí các Username có tên dạng một Domain như: xxx.com, xxx.vn,...
Không được lấy tên của các vị lãnh tụ cách mạng, các vị lãnh đạo Đảng, Nhà Nước…hoặc có ý nghĩa không lành mạnh
Không đặt nick gây flame: BiBan1Thang, SaoLaiBiBan, ....
Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )]
Nếu vi phạm sẽ bị BAN account Forever.
Tất cả yêu cầu thay đổi Username sẽ không được giải quyết
BQT sẽ không xóa nick của bất kì Members nào khi có yêu cầu (11/10/2011)
Các bạn có thể yêu cầu BANNED Forever khi không muốn hoạt động tại Forum nữa (11/10/2011)

Nick MMO4UANDME của tôi vi phạm vào điều nào mà banne thế? Thật bức xúc khi tự nhiên nick bị banne làm bây giờ tôi trở nên bất tiện khi muốn liên lạc với Ref để còn Bonus/Reback nữa.

"
xxxmmo4vnxxx" <--- nick của tôi MMO4UANDME khác rõ ràng chứ đâu phải MMO4VNUANDME.
xxx.com, xxx.vn,... có chấm j ko?
Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )] <-- Cũng ko có ký tự đặc biệt.

Kết luận: Nick MMO4UANDME của tôi là 1 hội nhỏ dành cho newbie, tôi cũng đăng ký nick này ở
http://mmo4you.net nhưng người ta đâu có banne tôi. Xin MMO4ME đừng quá độc tôn như thế. Thận!

Last edited by a moderator:
2 nick này tung hứng mà còn bày đặt =))

Tôi ko có rảnh như thế đâu nhá, tôi vẫn còn đang chờ câu trả lời mà, check IP thì biết đừng hại tôi!

Upvote 0
chờ người có thẩm quền vào giải quyết...:binhsua17:

Upvote 0
Upvote 0
Sợ nhất là kiện cáo tên tuổi này nọ..... tốt nhất là cứ tên ta ta đặt, đừng dính líu đến ai là ok

Upvote 0
Cảm thấy thích tên đó thì vào 4rum khác mà reg nhé =)) Rule là vậy sao phải xoắn !

Bạn khá là "nguy hiểm", sorry mình không giống bạn, cái mình cần là thả nick mình để mình còn giải quyết yêu cầu Bonus/Reback của Ref nữa nếu không mình bị mang tiếng SCAM và cũng làm ảnh hưởng đến MMO4VN. Thân!

Upvote 0
:binhsua33::binhsua72:Cũng không sai gì thật.???????????????????Khó hiểu!!!!!

:binhsua144:Ngồi chờ xem giải quyết thế nào!!!!!

Upvote 0
ban thì tạo nick khác lúc trc tôi cũng hay lên kêu ca nhưng mệt lắm, chỉ mang nhục thêm thui, tạo đại acc khác vào lâu lâu lên chém vài phát đỡ buồn
mà chả giao du với ai hay mua bán hoặc scam gì thì chả sợ bị ban , chắc ban quan trị cũng biết điều đó nên ko ban tôi chứ ko đã ban lâu lắm rùi :binhsua25:

Upvote 0
Đọc rule rồi cũng ko thấy giống vi phạm. Nhưng biết sao nhà người ta mà. Mai kia bạn lập 4rum khác cạnh tranh đi:(

Upvote 0
uhm cũng chả thấy gì sai cả. Up cho Mod nào ban thì vào thả cho người ta. 4rum là nơi giao lưu thôi mà. Ko nên quá khích ^^

Upvote 0
Nghiêm cấm các nick giả dạng Ban Quản Trị diễn đàn như: xxxWebmasterxxx, xxxAdministratorxxx, xxxModeratorxxx, xxxmmo4vnxxx, …
Không được đăng kí các Username có tên dạng một Domain như: xxx.com, xxx.vn,...
Không được lấy tên của các vị lãnh tụ cách mạng, các vị lãnh đạo Đảng, Nhà Nước…hoặc có ý nghĩa không lành mạnh
Không đặt nick gây flame: BiBan1Thang, SaoLaiBiBan, ....
Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )]
Nếu vi phạm sẽ bị BAN account Forever.
Tất cả yêu cầu thay đổi Username sẽ không được giải quyết
BQT sẽ không xóa nick của bất kì Members nào khi có yêu cầu (11/10/2011)
Các bạn có thể yêu cầu BANNED Forever khi không muốn hoạt động tại Forum nữa (11/10/2011)

Nick MMO4UANDME của tôi vi phạm vào điều nào mà banne thế? Thật bức xúc khi tự nhiên nick bị banne làm bây giờ tôi trở nên bất tiện khi muốn liên lạc với Ref để còn Bonus/Reback nữa.

"
xxxmmo4vnxxx" <--- nick của tôi MMO4UANDME khác rõ ràng chứ đâu phải MMO4VNUANDME.
xxx.com, xxx.vn,... có chấm j ko?
Không đăng ký ID bằng các ký tự đặc biệt như: [ * ¤ ° ´ ¯ )] <-- Cũng ko có ký tự đặc biệt.

Kết luận: Nick MMO4UANDME của tôi là 1 hội nhỏ dành cho newbie, tôi cũng đăng ký nick này ở
http://mmo4you.net nhưng người ta đâu có banne tôi. Xin MMO4ME đừng quá độc tôn như thế. Thận!

Chào bạn,
Qua những gì mình thấy được thì mình nhận thấy cậu đã reg 1 cái nick có tên là MMO4UANDME , theo rule thì MMO4UAND ko có chỉ có MMO4ME
vậy mình sẽ giải thích cho bạn hiểu thêm
rule đưa ra vẫn đúng trong trường hợp này vì MMO4UANDME
thay vì là xxxmmo4mexxxx thì bạn đã điền là mmo4xxxxme
Nếu nhìn đơn giản thì có vẻ bạn ko vi phạm rule nhưng nhìn kỹ thì có đấy
Mình nghĩ bạn nên thay đổi nick khác như nick hiện giờ chẳng hạn, vì đã là rule thì áp dụng cho tất cả các thành viên
Nick bạn bên mình có thể ghép lại thành 1 nick nếu bạn mong muốn sử dụng nick hiện thời
Nếu có gì làm bạn ko hài lòng, xin bạn thông cảm
Vì ở diễn đàn nào cũng có luật riêng của diễn đàn, bạn đừng cố gắng lách luật vì trường hợp lách luật vẫn sẽ bị xử bình thường như các member khác
Thân

Upvote 0
Chào bạn,
Qua những gì mình thấy được thì mình nhận thấy cậu đã reg 1 cái nick có tên là MMO4UANDME , theo rule thì MMO4UAND ko có chỉ có MMO4ME
vậy mình sẽ giải thích cho bạn hiểu thêm
rule đưa ra vẫn đúng trong trường hợp này vì MMO4UANDME
thay vì là xxxmmo4mexxxx thì bạn đã điền là mmo4xxxxme
Nếu nhìn đơn giản thì có vẻ bạn ko vi phạm rule nhưng nhìn kỹ thì có đấy
Mình nghĩ bạn nên thay đổi nick khác như nick hiện giờ chẳng hạn, vì đã là rule thì áp dụng cho tất cả các thành viên
Nick bạn bên mình có thể ghép lại thành 1 nick nếu bạn mong muốn sử dụng nick hiện thời
Nếu có gì làm bạn ko hài lòng, xin bạn thông cảm
Vì ở diễn đàn nào cũng có luật riêng của diễn đàn, bạn đừng cố gắng lách luật vì trường hợp lách luật vẫn sẽ bị xử bình thường như các member khác
Thân
chuẩn ko cần chỉnh giống như scam cũng đặt nick giống giống thôi ^!^

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member