MMO với người mới

kava

Newbie
Reactions
2
MR
0.054
MMO với người mới nên học từ đầu?, và nên làm như thế nào, các mentor hỗ trợ mình, CMT link mình tự học, và tự đọc ạ. Xin cảm ơn mn đã bớt chút thời gian.

Oops! We ran into some problems. The requested conversation could not be found.
Lỗi rồi bạn ơi.
à vậy hã để thay

Upvote 0
à vậy hã để thay
Bác này làm gì mà đã bị ban rồi?

Upvote 0
MMO với người mới nên học từ đầu?, và nên làm như thế nào, các mentor hỗ trợ mình, CMT link mình tự học, và tự đọc ạ. Xin cảm ơn mn đã bớt chút thời gian.
Bạn search kiếm tiền bằng affiliate nhé, giờ nhiều hệ thống cho phép mà (bên mình cũng có nhưng private aff)

Upvote 0
Chả đâu dạy.
Tự mày mò là chính.
Chỉ những người xuất sắc mới có $.
Kg thì coi nó như nghề tay trái.
Kiếm ăn lặt vặt

Bro tham khảo

Upvote 0
Ít người dạy lắm, nhưng thường thì muốn làm tướng giỏi bạn phải làm lính giỏi đã, nhảy vào các kênh tuyển ref rồi tìm hiểu các pro có lượng ref khủng, làm ref của họ rồi học hỏi từ họ cách tuyển ref...
Vừa học hỏi đc kinh nghiệm tuyển ref mà biết đâu lại tìm đc chân ái của cuộc đời thì sao ^%^

Upvote 0
nghề kím cơm nên khó ai dạy lắm b

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week