[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

haha nghe nó dịch ruins là "phố cổ" kiểu như phố cổ hội an buồn cười quá, bg nó dịch hắc chân châu :D
http://mlgame.vn/wiki/Wiki.jsp?page=EarnMoney2
đọc về cách rút tiền, xác định chơi trò này nửa năm mới đc rút tiền nhá, xem bản việt nam nhìn mấy thằng tướng tàu khựa xấu thật, đang yên lại đổi hình, trông bọn hero euro đẹp bao nhiêu thì bọn hero asia xấu bấy nhiêu

Nhìn sến vkl

Mà ít người chơi ko phải ngon đâu, số gem từ ruin phụ thuộc số $ người chơi dep vào, nên sẽ có th ruin có 0 gem :D
VỚi lại chơi 1 mình ko có tương tác cg chưa chắc trụ dc lâu

Ai có cho mình xin ọa độ xây thành 2 với.. mình tìm mãi mà toàn 3x cell..

Bạn xin square phải cho tọa độ của bạn chứ ko ai biết đường mà send

Nhìn sến vkl

Mà ít người chơi ko phải ngon đâu, số gem từ ruin phụ thuộc số $ người chơi dep vào, nên sẽ có th ruin có 0 gem :D
VỚi lại chơi 1 mình ko có tương tác cg chưa chắc trụ dc lâu

Bạn xin square phải cho tọa độ của bạn chứ ko ai biết đường mà send
Xin lỗi.. toa độ của mình 44-15.

Đã lên 5 sao =)). Cơ mà ruin 5 - 6 sao quá là khủng ko đánh đc :(. Mõi người rời clan đi để tớ thành lập clan mới.
Cơ mà sao tớ ko ưa nổi cái version VN nhỉ :-?. avatar origin đẹp vậy mà h bị chế thành ..........

Chủ topic nghỉ game rồi à. Bác locthiennguyen tạo clan mới đi rồi ae cùng vào. Khu của mình thấy có nhiều ae VN đấy :D.

ruin 5 - 6 quả thực là ác mộng :(. Trong ruin có cả Hero nữa :(

Hôm trước xem trên forum thì hình như tỉ lệ rớt item trong ruin lv 6-7 là 5% và để item nhận được là mấy món đồ cho hero hình như là 3%. Nói vậy để biết tỉ lệ rớt đồ là rất nhỏ. Mấy bác đang ở trong clan cũ thì out ra luôn nhé vì phải đợi 24h mới out ra được đấy.

vừa bị 1 thằng 5 sao đem quân đập :-?. Ai muốn chơi tiếp thì chỉ nên dừng lại ở mức 4 sao.

vừa bị 1 thằng 5 sao đem quân đập :-?. Ai muốn chơi tiếp thì chỉ nên dừng lại ở mức 4 sao.
tự nhiên mà nó đập bạn à. Hay bạn làm gì nó rồi.
Tớ thấy nên lên lv 5 vì chỉ có lv5 mới đánh đc ruin có bg cao. Có cái 85bg lận.

nó nói trong vùng này nó là boss =)). Mà cũng đúng thôi nếu ai cũng lên 5 sao thì nó làm gì có ruin mà ăn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom