[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Rồi xác cmnd sv này ko thể rút tiền nhé các đồng chí.
Đó là lý do vì sao số người chơi ở server này chỉ ở mức 400 mạng trong khi ở đây :
mlgame.ru lại có số người online thường xuyên lên đến 8k và có rất nhiều phần quà event. Đây mới là server gốc bằng tiếng Nga. Thêm 1 chi tiết nữa là cái server mình đang chơi ko đăng nhập bằng face bọok đc. trong khi server chính ở Nga thì vào vô tư.

Và đây là bằng chứng rõ ràng nhất :

Hôm trước mình xem trên forum thì nó bảo vẫn rút được mà nhỉ :-?

Sv ru đó có lẽ bọn Nga nó chơi đông + các nước đông Âu nữa nên nạp tiền nhiều, có nhiều event thôi. Ko có j` chắc chắn là chỉ sv đó nó mới cho with, khi reg acc tới lúc vào chơi chỉ thấy site nó có 1 câu là game đầu tiên mà bạn có thể rút ra tiền thật, khi up tài khoản subcrip nó cũng có thông báo là có chức năng withdraw, nên theo mình đã dk chơi trả tiền thì with dc hết, nếu ko nó chả bị kiện bỏ mama luôn chứ

Mới ăn dc cái ruin4 đầu tiên sướng tê chim :D

Vấn đề là làm sao để with kìa =)). Đang lyưỡng lự ko biết nên lên 4* hay vẫn giữ rank 3* :(

Vấn đề là làm sao để with kìa =)). Đang lyưỡng lự ko biết nên lên 4* hay vẫn giữ rank 3* :(

Khi đánh pass enter xong đừng vào sever, qua phần financial acout thì phải, ở đó có chỗ rút

Cứ lên thử đi bác, xem nếu kiếm ăn tốt thì ở lại, ko thì kill quân xuống đâu có sao

Muốn lên 4* chắc phải tầm 500 con healer mới farm đc mấy cái ruin 4. Mình giờ chỉ train mỗi healer chứ không dám train đám kia nữa.:confused:

Khi đánh pass enter xong đừng vào sever, qua phần financial acout thì phải, ở đó có chỗ rút

Cứ lên thử đi bác, xem nếu kiếm ăn tốt thì ở lại, ko thì kill quân xuống đâu có sao

Tớ thử đủ kiểu rồi =)). Ko thể chuyển gem sang phần with đc. Chỉ có chuyển gem về acc balance để chuyển sang server khác thôi.

Muốn lên 4* chắc phải tầm 500 con healer mới farm đc mấy cái ruin 4. Mình giờ chỉ train mỗi healer chứ không dám train đám kia nữa.:confused:

Tớ xây 1 lèo 5 nhà healer và chỉ train healer vì đám quân kia thì cứ summon mà xài :))

nói mà mấy cậu ko hiểu đây là hình tớ chụp. Đúng là có chỗ để with nhưng ko có gem để with :

gem ko có thì with kiểu gì trong khi tớ clear tính ra cũng trên 20 ruin lv3 vậy mà trong mục withdraw gem nó vẫn = 0. Vậy rút bằng niềm tin ah` :(

nói mà mấy cậu ko hiểu đây là hình tớ chụp. Đúng là có chỗ để with nhưng ko có gem để with :

gem ko có thì with kiểu gì trong khi tớ clear tính ra cũng trên 20 ruin lv3 vậy mà trong mục withdraw gem nó vẫn = 0. Vậy rút bằng niềm tin ah` :(
Bác lấy BG từ trong nick của bác ra purse chưa ?

:( tí support thằng min xem làm sao muc available withdraw ko có bg xem sao

bác để ý cái minium balance ko? cái đấy là min khi mình quá số đấy còn thừa nhiêu thì mới chuyển sang available withdraw

bác để ý cái minium balance ko? cái đấy là min khi mình quá số đấy còn thừa nhiêu thì mới chuyển sang available withdraw

Có lẽ câu trả lời cuối cùng đây rồi

Cày đủ 100$ rồi để lại đặt cọc cho nó luôn, hèn chi các bác chơi lâu thiệt lâu vẫn chưa rút dc cho ae học hỏi.
Mình chắc cố trong 1 năm có minpay:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week