[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

ban cho minh hoi khi minh co hero sao no toan gioi thieu cho hero nu khong ha? Va sao khi minh co hero minh nhap vào bát ki o nao trên ban do the gioi thi co thêm mot o chúc nang di chuyên chuot toi no thi hien ra dong chu travel spell no dung de lam gi vay ban?

ban cho minh hoi khi minh co hero sao no toan gioi thieu cho hero nu khong ha? Va sao khi minh co hero minh nhap vào bát ki o nao trên ban do the gioi thi co thêm mot o chúc nang di chuyên chuot toi no thi hien ra dong chu travel spell no dung de lam gi vay ban?
Nam nữ đều xài như nhau hết. Cái spell hình như để cast skill của hero lên thành đó, mình cũng chưa thử bao giờ

Làm sao để mở rộng thành vậy mấy bác
Cái square có số cell, khi bạn đặt city thì xây max là số cell thôi. Khi học science sẽ có 1 loại cho mở thêm 1 cell ở city mình chọn

Đang có capture flag nên mấy anh 5* đẩy mạnh clear run, gửi report mà đánh ná thở luôn chưa hết :p

nó đòi 1 tháng nộp 650BG mới được with a`

Attachments

58.8 KB · Views: 61
Last edited:
mình ở toạ độ này : 48-14-42 ai chỉ cho mình vài chỗ xây được thành lv5 ngon ngon với :D

Mới gửi cho bạn cái đất 43 ô lên 5 * đó
1-đếm đc cả ô luôn hả ?
2-ô này là ô vùng ngội ô hay ô bên trong thành hay tổng số ô ?
3-rồi 1 số vùng đất lên đc 5* nhưng số ô có thay đổi ko ?
4-làm sao tính đc số ô hay phải đếm :D

1-đếm đc cả ô luôn hả ?
2-ô này là ô vùng ngội ô hay ô bên trong thành hay tổng số ô ?
3-rồi 1 số vùng đất lên đc 5* nhưng số ô có thay đổi ko ?
4-làm sao tính đc số ô hay phải đếm :D
Khi đi tìm ra nó có thông bao bao nhiêu ô, bạn cũng có thể chọn chế độ cells để biết số ô.
Số ô là phía trong, còn ở ngoài thì như nhau hết. Số ô từ 40 là thành lên 5* được

Last edited:
mới bỏ trò này được 2 ngày thì lại có sever viet nam thế tội gì ko chơi sv việt để săn ruins và hồ muối cho nó nhiều, mấy sever kia nó chiếm hết rồi:mad:

haha nghe nó dịch ruins là "phố cổ" kiểu như phố cổ hội an buồn cười quá, bg nó dịch hắc chân châu :D
http://mlgame.vn/wiki/Wiki.jsp?page=EarnMoney2
đọc về cách rút tiền, xác định chơi trò này nửa năm mới đc rút tiền nhá, xem bản việt nam nhìn mấy thằng tướng tàu khựa xấu thật, đang yên lại đổi hình, trông bọn hero euro đẹp bao nhiêu thì bọn hero asia xấu bấy nhiêu

Last edited:
Khi đi tìm ra nó có thông bao bao nhiêu ô, bạn cũng có thể chọn chế độ cells để biết số ô.
Số ô là phía trong, còn ở ngoài thì như nhau hết. Số ô từ 40 là thành lên 5* được
bác cho em cái miếng đó ! em thấy rồi ! nhưng làm sao để nhận và đóng thành lên đó vậy :(

haha nghe nó dịch ruins là "phố cổ" kiểu như phố cổ hội an buồn cười quá, bg nó dịch hắc chân châu :D
http://mlgame.vn/wiki/Wiki.jsp?page=EarnMoney2
đọc về cách rút tiền, xác định chơi trò này nửa năm mới đc rút tiền nhá, xem bản việt nam nhìn mấy thằng tướng tàu khựa xấu thật, đang yên lại đổi hình, trông bọn hero euro đẹp bao nhiêu thì bọn hero asia xấu bấy nhiêu
ác sao tui không dk dc vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back