• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

vào sao đc mà xem:(, spy xa quá
Mới xem lại 2 khu này gần nhà mình mà hình như đang có 2 thằng 5 sao top 100 chiếm rồi :confused:

xác định phải phá hết thành câp 2 cấp 4 đi, ít nhất cấp 4 mới chơi đc

nó có thuộc sở hữu của ai chưa :-?

send report cho tớ. Tớ cho quân tới kiểm tra.

Last edited:
nó có thuộc sở hữu của ai chưa :-?

send report cho tớ. Tớ cho quân tới kiểm tra.
khoa's city1: 48-14-42
khoa's city2: 49-14-17
khoa's city3: 49-14-30
của tớ đó ! thích thìkiểm cái 2vs cái 3 ! cái 1 là cái chính :D

bạn cho mình hỏi có thể gửi tặng quân cho người khác sài luôn được không bạn
Không vĩnh viễn được. Lúc bạn chọn gửi quân đến ally thì có mục là quân của bạn sẽ ở đó bao lâu. Chỉnh cao 1 chút là ok

ban cho minh hoi quan muon duoc tu nguoi khac chi co the dung de phong ngu thoi hay co the cam di danh ruin duoc khong ban?

Đất càng nhiều cell càng tốt. Trên 40 cell gần thủ đô là tốt nhất.

Mấy cái hồ toàn là tay to chiếm giữ không à

Đào đâu ra sv vn. Mà có lẽ sv mình đang chơi cũng ko cho rút tiền thì phải :-? tại chiều h ngồi nghiên cứu nhưng mà ko biết rút bằng cách nào.

Rồi xác cmnd sv này ko thể rút tiền nhé các đồng chí.
Đó là lý do vì sao số người chơi ở server này chỉ ở mức 400 mạng trong khi ở đây :
mlgame.ru lại có số người online thường xuyên lên đến 8k và có rất nhiều phần quà event. Đây mới là server gốc bằng tiếng Nga. Thêm 1 chi tiết nữa là cái server mình đang chơi ko đăng nhập bằng face bọok đc. trong khi server chính ở Nga thì vào vô tư.

Và đây là bằng chứng rõ ràng nhất :

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom