[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Hix, vậy thích tạo bao nhiêu thì tạo à.

tạo bao nhiêu cũng đc thì bá đạo rồi còn gì.

làm sao để tăng thằng ở giữa và giảm thăng cuôi cùng vậy ạ ?

làm sao để tăng thằng ở giữa và giảm thăng cuôi cùng vậy ạ ?

Thằng ở giữa chỉ số dân nhàn rỗi, số này giúp tăng $ thuế thu dc và cũng tăng chính dân số- rảnh rỗi nên bọn nó mới đẻ nhiều :D
Thằng sau chỉ số dân đang có việc làm, có thể là work trong các nhà hoặc xây nhà mới. Bởi vậy theo yc của bạn thì chỉ cần giảm việc cho nó làm + xây thêm nhà Cottage :)

Tình hình thành thế kia thì phải nâng cấp nhà dân rồi

Nhầm chuồng rồi. Cơ mà sao lại xây city2 sát cái city của nó chi vậy. Cái khoảng đất màu đỏ đó là là khu vực xài chung. Nếu nó xây nữa thì mình mất đất còn mình xây thì nó mất đất. Nên bỏ cái city đó chọn đất chỗ khác mà xây.
ố! hèn gì ! mà e nhớ là cách nó ra rồi mà ! bỏ đi thể phải làm lại từ đầu ạ ?

ố! hèn gì ! mà e nhớ là cách nó ra rồi mà ! bỏ đi thể phải làm lại từ đầu ạ ?
Bỏ đi, mất vài ngày mua lại thằng mọi thôi mà :D
Mà cái ảnh trên xem lại thấy cậu xây nhiều nhà gỗ thế. Nếu thiếu quá xây nhà gỗ lv1 hay 2 đảm bảo nhu cầu trước mắt thôi, xây nhiều sau này ko có chỗ xây cái khác đâu

a e cho mình mỏi muốn lấp hồ nước trong thành thì làm thế nào?

Xây cái Teraformer trong Municipal

Bỏ đi, mất vài ngày mua lại thằng mọi thôi mà :D
Mà cái ảnh trên xem lại thấy cậu xây nhiều nhà gỗ thế. Nếu thiếu quá xây nhà gỗ lv1 hay 2 đảm bảo nhu cầu trước mắt thôi, xây nhiều sau này ko có chỗ xây cái khác đâu

Xây cái Teraformer trong Municipal
Thanks bạn nhé..

mấy bác cho em hỏi trong game khi click vào thành thằng khác nó có cái chế độ OBSERVE, cái đó dung để làm gì hả mấy bác ?

mấy bác cho em hỏi trong game khi click vào thành thằng khác nó có cái chế độ OBSERVE, cái đó dung để làm gì hả mấy bác ?
Cái đó để xem các mission mà domain đó đang thực hiện

lỡ xây city2 gần nhà thằng 5 sao có bỏ đc ko?

Sát cạnh nó thì mới nên bỏ mà trong thời gian chờ đào tạo thằng khác thì cứ xây tài nguyên chuyển về Capital. Còn xây cạnh nó mà sợ nó bèm thì đừng lo làm gì ở đây có 1 luật là lv cao ko đc quyền đánh lv thấp hơn.

Sát cạnh nó thì mới nên bỏ mà trong thời gian chờ đào tạo thằng khác thì cứ xây tài nguyên chuyển về Capital. Còn xây cạnh nó mà sợ nó bèm thì đừng lo làm gì ở đây có 1 luật là lv cao ko đc quyền đánh lv thấp hơn.
không biết cách bỏ thành mới xây!!

ra ngoài map click vào city rồi click vào trái bom

không biết cách bỏ thành mới xây!!
Anh em VN tập chung gần nhau, sau này tiện hỗ trợ. Nếu cần tìm đất 5* thì đưa mình cái tên nick mình report sang cho. Gần nhà mình và gaconex khá nhiều đất 5*

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,453
172,454
Latest member
quy154
Back
Top Bottom