[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Cậu 1 sao thì cứ cướp xung quanh đó cần gì thành 3 sao.
Cho mình xin tọa độ, thành quang giờ hết cả đồ, đang 1* nhưng cứ lên 2 * liên tục :D, toàn phải giết bớt lính.

Cho mình xin tọa độ, thành quang giờ hết cả đồ, đang 1* nhưng cứ lên 2 * liên tục :D, toàn phải giết bớt lính.
Mấy cái thành này trống không à, chẳng còn tí tài nguyên gì. Thấy mấy bác kia nói cần thành 3 sao làm cái nv gì ấy thì mình send thôi chứ muốn kiếm tài nguyên thì không bõ :|

Reach the Faction Rating value of 500,000 by eliminating the opposing Faction troops.
Objective: reach the Faction Rating value of 500,000 by eliminating the opposing Faction troops

Hint:
When eliminating opposing Faction troops, the cost of each killed unit in Gold is added to the Faction Rating. Elimination of troops belonging to your own Faction leads to the Faction Rating decrease. Note, that reward cannot be received if an attack has been launched against you

NHIỆM VỤ NÀY LÀM SAO MỘI NGƯỜI.

bạn có clan nào cho mình vào với:)

Trước tớ có vào 1 clan của bác heosua thì phải, nhưng giờ mọi ng` tạo nick mới hết rồi thì phải nên tớ cũng out, cơ bản ở nơi hẻo lánh quá chả gần ai cả nên ko có clan

À ai gần 46-21 cần ruin 1&2 luyện tay nghề thì lh tớ :D

Ngoài ra còn 1 thành 3* 1 ngày cung cấp dc khoảng 60k vàng, tớ cướp 1 mình cũng chả hết ai cần cũng lh tớ, à cần lực lượng chịu nổi 2 Fortification lv1 & 1 tower lv1 nhé, ngoài ra thành ko có lính j` cả

Trước tớ có vào 1 clan của bác heosua thì phải, nhưng giờ mọi ng` tạo nick mới hết rồi thì phải nên tớ cũng out, cơ bản ở nơi hẻo lánh quá chả gần ai cả nên ko có clan

Ngoài ra còn 1 thành 3* 1 ngày cung cấp dc khoảng 60k vàng, tớ cướp 1 mình cũng chả hết ai cần cũng lh tớ, à cần lực lượng chịu nổi 2 Fortification lv1 & 1 tower lv1 nhé, ngoài ra thành ko có lính j` cả
ko ai gaafn khu 40 - 2 ah, thay vn minh toan o khu ben 46-21

Lực lượng như thế nào thì có thể chịu được.

Tớ thì h chỉ tạo healer thôi lính thì có hero summon ra rồi =)).

có nhà hero rồi mà cày hồi không lên cấp 2 , làm sao cho nhanh lên 2* vậy mọi người

Xin nhiều lính thì lên lv 2 nhanh thôi. Mình muốn về lv 1 còn không được :D

Trong Ruin có người xây cả được nhà sản xuất, bạn nào biết cách chỉ mình với.
Cái đó là do ruin nằm cạnh thành của người khác nên nó hiện ra trong ruin chứ ko phải xây trong ruin đâu bác à

Trận đánh lớn đầu tiên từ khi chơi game :D. Cho thấy sự khác biệt giữa có hero và không hero

3 cái nhiệm vụ Find Ruins, Find Pit và Find Mine thì như thế nào,bác nào chỉ giúp mình với.

cuoi cung cung dc cai pit lv3 dau tien :D

sao city 2 nâng nhà chính tối đa cấp 4 thế ? hero kiếm ở đâu vậy ?

Ngon thế. Chỗ mình cũng nhiều pit mà toàn 5 sao chiếm rồi :(

Còn xài đc trên 150 ngày :D ngon. Cơ mà cậu kéo quân chiếm mỏ đá ko sợ nó bem lại hả =))

Còn xài đc trên 150 ngày :D ngon. Cơ mà cậu kéo quân chiếm mỏ đá ko sợ nó bem lại hả =))
Nghiên cứu dữ lắm mới dám bem đó bác. Thằng này quân đội yếu với lại ko có clan bảo kê nên phang luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom