• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Uhm hơi lạ, chỗ tớ pit lv1 thôi cũng bị bọn 4,5* chiếm hết

Hix hwa tốn 100 gem đổi hero, cuối sáng nay phát hiện ra mỗi ngày nó giới thiệu thêm hero mới cho mình :confused:
Các bác lưu ý chỗ này nhé, ko vội thì từ từ chọn mỗi ngày đỡ mất gem
Có hero được nhiều cái lợi lắm. Đợi nó reset mỗi ngày biết đến bao giờ mới được con ưng ý :confused:

Có hero được nhiều cái lợi lắm. Đợi nó reset mỗi ngày biết đến bao giờ mới được con ưng ý :confused:

con hero mình có skill + 1k4 vàng /1h

Có nên thuê ko nhỉ ?

con hero mình có skill + 1k4 vàng /1h

Có nên thuê ko nhỉ ?
Tùy bác thôi. Thấy con nào lợi cho mình thì thuê. Mà mình thấy 1k4/h thì cũng không cao lắm, sau này up lên cao thì 1k4/h chả đáng là bao :|. Mình chỉ khoái con builder thôi :D

nên thuê con nào có khả năng giảm lương quân đội xuống ấy.

Tùy bác thôi. Thấy con nào lợi cho mình thì thuê. Mà mình thấy 1k4/h thì cũng không cao lắm, sau này up lên cao thì 1k4/h chả đáng là bao :|. Mình chỉ khoái con builder thôi :D
1k4 là lv 1 đó bác .... lên cao chắc cũng 5k :D

1k4 là lv 1 đó bác .... lên cao chắc cũng 5k :D
Muốn up lên được lv 5 cũng hơi khoai đấy nhất là khi không farm được ruin thì kiếm đâu exp up lv :|

Có 1 sự ảo nhẹ :v :v :v

Ruin lv7 mà yếu vậy sao @@

55k game kìa @@@@

Có 1 sự ảo nhẹ :v :v :v

Ruin lv7 mà yếu vậy sao @@

55k game kìa @@@@
Chắc là trước đó có 1 team vào đánh mà không ăn được nên ông này đến hốt cú chót chứ xem trên forum ruin lv 7 quái đông lắm mà :|

Chắc là trước đó có 1 team vào đánh mà không ăn được nên ông này đến hốt cú chót chứ xem trên forum ruin lv 7 quái đông lắm mà :|

Nhìn gem mê thật

Từng đó đổi ra là 500$ :v :v :v

Minh moi choi theo theart. city VINH -44-15. Mong thot va anh e giup do

Mới lên 2 * mất rồi, đói quá. ai có Ruin 2 share mình với nhé.

Mới lên 2 * mất rồi, đói quá. ai có Ruin 2 share mình với nhé.
Bác tìm mấy thằng 5 sao pm xin là nó gửi lại nhiều lắm. Chứ nhà bác xa quá sao mà farm được chỗ mình.

35-10-58 co cai ruin2 gan thi qua bem di bac
Bạn phải report sang vietsu thì mình mới nhìn được. Hơi xa những cũng chén tạm :D

bac nao cho em vao clan voi. vinh 44-15. e thay co clan vietnammese co bac orionsky1 la chu hoi thi phai.. bac cho e vao voi.. thanh bac

bac nao cho em vao clan voi. vinh 44-15. e thay co clan vietnammese co bac orionsky1 la chu hoi thi phai.. bac cho e vao voi.. thanh bac

Full 5 người r` bạn ơi :(

Cho mình hỏi thêm là giờ muốn tăng thêm người vô clan thì làm sao ?

Full 5 người r` bạn ơi :(

Cho mình hỏi thêm là giờ muốn tăng thêm người vô clan thì làm sao ?
Chắc phải up mấy cái kĩ năng của clan lên mới được

mình thấy mấy cái clan của bọn tây có tới 34 thanh viên mà.. bác chủ hội cố gắng mở rộng clan cho ae việt nam tụ hội chơi cho vui.. Mình thấy chỉ riêng ae tham gia ở đây mà gom vào một clan mới đông vui nak..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom