[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

Sao em đem quân qua chiếm mỏ ....
Nó chỉ có 7 thằng nô lệ mà vẫn defeat nhỉ @@
Trong khi em dẫn cả dàn qua :v :v

Sao em đem quân qua chiếm mỏ ....
Nó chỉ có 7 thằng nô lệ mà vẫn defeat nhỉ @@
Trong khi em dẫn cả dàn qua :v :v
Lính bác có mất không. Mà bác có kill được lính của nó không hay mới vào thua luôn :|

Thật là tội nghiệp có 1 em cứ me cái city gỗ của mình mà cướp đem qua bao nhiêu đều bị 2 cái trụ nó rỉa 1 lần 150 mạng thế mà em nó vẫn cứ kéo quân qua chắc là ko hiểu tại sao mình mất quân =))

Thật là tội nghiệp có 1 em cứ me cái city gỗ của mình mà cướp đem qua bao nhiêu đều bị 2 cái trụ nó rỉa 1 lần 150 mạng thế mà em nó vẫn cứ kéo quân qua chắc là ko hiểu tại sao mình mất quân =))

=)) Sida quá vậy =))

Bác nào có kn chỉ em cách chọn hero vớ, e chơi knight. Mà chọn rồi sau này có đổi dc ko?Có mất kinh nghiệm k nhỉ?

Bác nào có kn chỉ em cách chọn hero vớ, e chơi knight. Mà chọn rồi sau này có đổi dc ko?Có mất kinh nghiệm k nhỉ?
Giai đoạn này thì ráng kiếm con Hero Govenor - Builder đi bác. Con này xây nhà nhanh, có skill giết lính nên đi săn ruin ngon lắm. Ruin lv 2 chỉ cần Hero với 1k slave đi mang tài nguyên là được rồi. Chọn hero rồi thì vẫn đổi được nhưng sẽ mất hết exp

Giai đoạn này thì ráng kiếm con Hero Govenor - Builder đi bác. Con này xây nhà nhanh, có skill giết lính nên đi săn ruin ngon lắm. Ruin lv 2 chỉ cần Hero với 1k slave đi mang tài nguyên là được rồi. Chọn hero rồi thì vẫn đổi được nhưng sẽ mất hết exp

Skill này phải k cậu? Đi đánh ruin nó cũng kill trước khi vào battle cho mình à. Hình như cậu cũng đang có con này

Attachments

85.9 KB · Views: 39
Chính nó đó. Ráng up lên lv 5 nữa xây nhà nhanh như gió :D

Hwa hỏi có phải con hero cậu quét dc monster trong ruin k thì cậu lại bảo k phải làm tớ si nghĩ mãi k ra :D

Tarven mặc định nó cho mấy con phép thuật k, phải tốn gem đổi rùi

Hwa hỏi có phải con hero cậu quét dc monster trong ruin k thì cậu lại bảo k phải làm tớ si nghĩ mãi k ra :D

Tarven mặc định nó cho mấy con phép thuật k, phải tốn gem đổi rùi
Mình tưởng bác hỏi là con Hero nó quét Assasin hết rồi hay sao mà Assasin còn lại ít nên mới nói thế. Hôm trước mình cũng mất 100 BG mới ra được nó đó :D

Mình tưởng bác hỏi là con Hero nó quét Assasin hết rồi hay sao mà Assasin còn lại ít nên mới nói thế. Hôm trước mình cũng mất 100 BG mới ra được nó đó :D

Cậu rank3 nhanh quá :p

Hix mới ép xuống cấp 1 thì phải lên2 để lấy hero. Tranh thủ hnay quét hết ruin 1 xung quanh rồi mai up vậy

Cậu rank3 nhanh quá :p

Hix mới ép xuống cấp 1 thì phải lên2 để lấy hero. Tranh thủ hnay quét hết ruin 1 xung quanh rồi mai up vậy
làm xong quest hero nó cho 100 con healer với 1k slave là up rank 3 luôn đó cậu. Bây giờ đủ sức ăn ruin 3 mới dám lên rank chứ mấy hôm trước phải đi thí lính tiếc lắm :(

Có cách nào ép rank ko :(((
Mình sắp lên rank 3 rồi :(( kiểu này ruin đâu mà đánh :((

Ép rank cứ nướng lính thôi :D nhất là mấy con mage chả dùng việc j` mà point cao, lỡ nhận rồi tớ cũng cho đi tuốt. Hôm qua mình ép dc đội hình ưng ý chơi dc cả ruin 1 lẫn 2 mà sắp phải bỏ rồi

Cứ tìm dc cell desert có thể lên thành lv5 thì y như rằng bên cạnh có 1 thằng 5* mạnh vật vã, chả hiểu sao :confused:

Trong khi CurseForest 41,42 cell tìm dc mấy cái rùi

Cứ tìm dc cell desert có thể lên thành lv5 thì y như rằng bên cạnh có 1 thằng 5* mạnh vật vã, chả hiểu sao :confused:

Trong khi CurseForest 41,42 cell tìm dc mấy cái rùi
Mình tìm được 1 cái 43 Magic Forest mà có 1 cái 41 rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,666
171,717
Latest member
noithatthicong

Most viewed of week

Most discussed of week