• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MMO gaming] Myland - Xây dựng đế chế của riêng bạn , chơi game có tiền

cho mình cái tên cụ thể với ạ ! nhà nô lệ là tên gì ạ? sao mình chưa mua đc lính thế ? thiếu gõ với đá trầm trọng thế mà nó cho xây có 2 nhà đá

Bạn có thể xây nhà merchant guide và vào đó huấn luyện 1 thương nhân để giao dịch trong chợ để mua đá với gỗ

Nếu chơi free thì không withdraw được nhé
=.=

thôi có kinh ngiệm rồi xóa đi fang lại.. mà không bik xóa đi tạo lại nó có cho 50 gem nữa không nhỉ .. vì nỡ sài 39 gem rồi ??

còn 3 slot vào clan nhé :D
Yêu cầu : có nhà Diplomatic Corps và nghiên cứu "Clans"
Làm luôn 2 nhiệm vụ Aliance và Faction war

Đã vào Aliancce với heosua, clan tối nay mới học xong :cool: chờ tí nhé

Có cướp bóc j` hú tớ đi nhé, chưa đi lần nào mà đang có quest

cho mình cái tên cụ thể với ạ ! nhà nô lệ là tên gì ạ? sao mình chưa mua đc lính thế ? thiếu gõ với đá trầm trọng thế mà nó cho xây có 2 nhà đá

Cậu cứ nhớ cơ bản thế này: đầu tiên học thuật-> xong có nhà để xây-> mới có lính để tạo. Nhà nô lệ tên là Cariier nằm ngoài cùng bên phải phần học thuật, học xong thì nhà nó tên Slave Dwelling, xây xong click vào nhà là tạo dc Slave. Mấy cái này trong Quest có hết, nên làm theo sẽ dễ hơn và có thêm Reward cho quest nữa:)

Nếu bạn không có di tích tìm thấy phù hợp với cấp bậc, sau đó bạn viết thư cho cầu thủ hàng đầu (Suzären hoặc soái) mà bạn cần x Ruins sân khấu. Và sau đó phân phối cho các bạn chơi trên bên phải đống đổ nát! -------------------------------------- Ruin Level 1 - ------------------------------------- Chúng tôi cần về điều này: 1000 hỗ trợ, 100 kỵ binh, 50 phi công (Quest: Tìm hủy hoại và gia tộc) và 100 người chữa bệnh (Quest: 60 SP) . . Các đơn vị phải từng là ở cấp độ đầu tiên, càng cao càng tốt hiện nay cần phải được đưa đến lĩnh vực này: cái này là đi di tích 1 nè .. thấy bọn Gm bên đó nói chỉ cần như thế này đi đi được di tich 1 rồi

http://mlgame.de/forum/viewtopic.php?f=12&t=116

các hướng dẫn đi ruin level nhé ..

nhìn tụi nó khủng ghê. Kéo toàn mấy vạn quân đi ko :))

chu thot bi ban acc roi sao bi ban acc vay ta? Ma co ban nao rut. Tien tu cai game nay duoc chua vay?cho minh biet voi

chu thot bi ban acc roi sao bi ban acc vay ta? Ma co ban nao rut. Tien tu cai game nay duoc chua vay?cho minh biet voi

1 năm nữa sẽ có câu trả lời cho bạn :D

Các bạn nên chọn gói 1 năm, chỉ mất 46$

tình hình là chưa biết gì nhiều về games này , định chơi free xem kiếm BG bằng cách nào rồi mới nạp tiền vào, không biết thé có được ko nhỉ :D

tình hình là chưa biết gì nhiều về games này , định chơi free xem kiếm BG bằng cách nào rồi mới nạp tiền vào, không biết thé có được ko nhỉ :D
được chứ, chơi free sau đó xóa đi tạo lại là được. :D

đã dep 100$ vào test :p. Up luôn gói 1 năm

48 - 7 - 8

đã dep 100$ vào test :p. Up luôn gói 1 năm

Boss now, game nào cũng là đại gia, chờ proof đầu tiên từ bác :D

Mà game này mình thấy hay mà sao có 4k người chơi nhỉ, ra từ 2011 rồi.
Từ lúc reg nick tới giờ thấy tăng khoảng 200 mem, ol cùng lúc khoảng 250 mạng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom