MMO đang nhạt dần

:oops::oops:
ra đi bạn

Cheat thì tất nhiên ko lâu dài rồi, bạn thử niche , adsense, fb ads, seo xem. :p

Xem ra bạn có lẽ đang thất vọng về mmo.bạn thử nhìn nhận mmo là sở thích, thú vui đi thì sẽ tốt hơn. Riêng mình thì thấy mmo thú vị vì lại có cách kiếm ra tiền như vậy.

Nghe thấy bạn có kinh nghiệp CHEAT là đã không lâu dài rồi. Bạn ra đi vui vẻ

mỗi người mỗi cách nghĩ tùy vào sự tiếp xúc với mmo ở mỗi thời điểm :D , và quan điểm của mỗi người không giống nhau :p

bạn cheat ra tiền thì sẽ không thú vị bằng tự mình làm ra tiền chân chính đâu
( một thanh niên captcha lâu năm 1 tháng chưa đến 5$ chia sẻ ) :oops:

Thay đổi cách nghĩ và hướng đi thử xem :)

Cái khó buộc sẽ phải ló cái khôn, bạn làm bất cứ gì cũng thế thôi

tùy thôi.buôn gian bán lận làm ăn k chính đáng thì tử hình là đúng.bác đi thong thả.nếu bác nghĩ coi mmo như công việc kiếm tiền và nghiêm túc vs nó thì hãy suy nghĩ rằng bác cần mmo chứ mmo k cần bác

5 Năm làm mmo , lĩnh vực nào em cung đã làm qua . Càng ngày càng thu nhập ít dần từng năm mặc dù kinh nghiệm cheat mmo ko thiếu . Em lại phải ra ngoài làm công nhân kiếm sống .
Cheat nhiều quá nát hỏi sao không nhạt :D

Nhạt thì bạn phải biết thêm các loại gia vị như muối, nước mắm, tương đen,... đồ chứ :p Ai lại tiếp tục ăn nhạt rồi bỏ cả tô phở tái :">

5 năm mmo thì bác cũng phải hốt đc 1 đống từ stellar r,nhớ lại vụ đấy 1 tháng cày = cả năm mà tiêu vẻo cái hết

Thực ra ko phải mmo nhạt dần mà là MMO việt nam đang ngày càng phát triển theo 1 hướng mới. Loại bỏ những site ăn xổi, hướng đến những công việc có thu nhập lâu dài và ổn định.

Nhớ khoảng thời gian trước hễ cứ vào 4rum là sẽ có ngày topic về 1 site nào đó kiếm dc 0.2$ hoặc 0.3$. Có lẽ 1 thời gian nữa 4rum sẽ ko còn các thể loại dễ ăn, dễ mất nữa.

5 nam mmo, gio du tien mua vai hecta dat trong co nuoi bo roi bac

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week