MMO đang nhạt dần

"Cụ ra đi chân lạnh toát" . Chúc pro đi làm công nhân vui vẻ suôn sẻ nghe lời quản đốc và bảo vệ nhé

nào chúng ta cùng tiễn bạn ấy thôi, mod truy ra nick chính nick phụ banned hết đi cho bạn ấy ra đi thanh thản tí :D :D :D

đi vui vẻ nha

cảm giác thì mỗi người mỗi khác pro à. cũng giống như pro nhìn vào gái xinh với gái xấu zây. quan trọng là pro không được cuối đầu trước gái xinh và rùng mình trước gái xấu :D

bám vúi mmo từ 2012 và giờ đã clone nick để vào mmo hóng qua ngày, ngày đi làm công nhân lương tháng 4tr tối về lên mmo coi có j vui k mà chán bỏ mọe,
5 Năm làm mmo , lĩnh vực nào em cung đã làm qua . Càng ngày càng thu nhập ít dần từng năm mặc dù kinh nghiệm cheat mmo ko thiếu . Em lại phải ra ngoài làm công nhân kiếm sống .

mình cũng có suy nghĩ giống thớt, nhưng thôi giờ làm captcha thấy cũng ổn rồi. Ban đầu mình tính kiếm vài trăm $ xong qua chơi investment, khi kiếm đủ tiền qua box đó thì thấy ko còn giống như xưa, site sống được vèo tèo chừng tháng, member bị scam than trời trách đất, còn tệ hơn HYIP ngày xưa. Thấy nản quá thôi đi ra, giờ có tiền chả biết làm gì. Thôi tiếp tục captcha và làm offline vậy :(

Mình thấy mmo càng ngày phát triển , nếu ai không chịu cố gắng hơn nữa thì cứ theo lối mòn mà ra đi thôi.

Em chính gốc MMO 2015 đây ! mò gần hết năm làm lụng thuê từ việc nhỏ đến việc lớn giờ mấy tháng nay mới có thu nhập:D:D:D
Giờ nên đi affiliate là ngon nhất cheat riết cũng nát như offers,..

mình cũng có suy nghĩ giống thớt, nhưng thôi giờ làm captcha thấy cũng ổn rồi. Ban đầu mình tính kiếm vài trăm $ xong qua chơi investment, khi kiếm đủ tiền qua box đó thì thấy ko còn giống như xưa, site sống được vèo tèo chừng tháng, member bị scam than trời trách đất, còn tệ hơn HYIP ngày xưa. Thấy nản quá thôi đi ra, giờ có tiền chả biết làm gì. Thôi tiếp tục captcha và làm offline vậy :(
Bác nên theo forex và GA sẽ thấy tiền kiếm ra tiền giùm bác.

Theo mmo4me từ 2013 tới giờ, thu nhập cũng có lúc lên lúc xuống nhưng nói chung đủ tiêu xài, cũng bay qua nhiều mảng Capt, Offer, HYIP. Có nhiều thời điểm rất ngon tháng vài k$ đơn giản, tuy nhiên cũng có lúc đã khó khăn lại còn ăn cam HYIP, dự án test off âm luôn thu nhập, nhưng mà chưa có ý định từ bỏ :D:D:D

5 Năm làm mmo , lĩnh vực nào em cung đã làm qua . Càng ngày càng thu nhập ít dần từng năm mặc dù kinh nghiệm cheat mmo ko thiếu . Em lại phải ra ngoài làm công nhân kiếm sống .
Làm mà chit biết cheat choác thôi thì ko nhạt mới lạ ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,499
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week