MMO đã mang đến những gì: 1 ngày 10-20$, 1 năm 100 chai, show proof cho khí thế

em cũng đã thử..... và bạn IP4 thân thiết bấy lâu cũng R.I.P cmnl :dapdau:
Không khéo mấy ông kia là chủ hàng điện thoại androi vs IOS lên chém gió bán hàng cũng nên, ơ nhưng mà đấy cũng có thể là 1 chiến thuật kinh doanh :binhsua52:
Toàn cao thủ, cao thủ :binhsua50:

show

ngày 10-20$ cũng bt thôi, sao mà xào xạc cả lũ thế, siêu nhân khác mà show pp của họ chắc nhiều bác nhận làm sư phụ của sư phụ đấy nhỉ

show

tớ có biết 1 cao thủ ngày ít 500$, max là 1,5k, thề luôn, tất nhiên là pay qua nhiều pp khác nhau. đấy là 1 cao thủ thôi, còn nhiều ẩn sĩ khác ko bao h xuất hiện thì ko đếm đc

Chờ vài bữa a cũng ra tự truyện ngày 100$, có khi cả k$, làm 1 ngày nghỉ 1 tháng
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

Chắc e cũng giống pác. Show cái proof ngày kiếm ~ 300$, xong rồi tuyển ref nhận đệ tử quá :binhsua141::binhsua113:

Thớt bận việc mới quay lại giật mình vì số lượt đọc và trả lời!!!
Thực chất topic này mở lúc rảnh rỗi, để thư giãn thôi, thớt chẳng cần gì mà tuyển ref gì trong topic này.
Vì trước sau gì khi đọc topic các bạn cũng sẽ xem thớt đã có topic gì ở 4rum cũng sẽ biết mình đang có 2 topic về IOS khác hot.
Ngay từ đầu thớt đã nói 2 topic IOS chỉ chiếm 1/3, 1/4 thu nhập 1 ngày. Còn lại là nhiều cách khác, nhưng để giữ nồi cơm chung, thớt đảm bảo nguyên tắc vàng của MMO, chỉ share cho ai thực sự hợp và có duyên, không bao giờ share lung tung.
Và tất nhiên thớt đã nói, proof này chỉ là tép so với các cao thủ khác. Mỗi người 1 con đường đi riêng, thớt cũng tiếp tục học hỏi những cao thủ khác!
Topic này mục đích để thảo luận cho vui, rất cảm ơn mod đã chuyển sang mục CHAT!

Tối nay show Roof Pixprofit 100$/day, rồi mai đi mở topic tuyển men! Liệu men có theo ko ta?
100$/day = 69 wmz ( số đẹp :)) )..... và gõ như con trâu cả ngày ko ngơi tay .....
Đại ca Mod có xoáy thớt thì chém cũng nhẹ tay thôi chứ :))

Thớt bận việc mới quay lại giật mình vì số lượt đọc và trả lời!!!
Thực chất topic này mở lúc rảnh rỗi, để thư giãn thôi, thớt chẳng cần gì mà tuyển ref gì trong topic này.
Vì trước sau gì khi đọc topic các bạn cũng sẽ xem thớt đã có topic gì ở 4rum cũng sẽ biết mình đang có 2 topic về IOS khác hot.
Ngay từ đầu thớt đã nói 2 topic IOS chỉ chiếm 1/3, 1/4 thu nhập 1 ngày. Còn lại là nhiều cách khác, nhưng để giữ nồi cơm chung, thớt đảm bảo nguyên tắc vàng của MMO, chỉ share cho ai thực sự hợp và có duyên, không bao giờ share lung tung.
Và tất nhiên thớt đã nói, proof này chỉ là tép so với các cao thủ khác. Mỗi người 1 con đường đi riêng, thớt cũng tiếp tục học hỏi những cao thủ khác!
Topic này mục đích để thảo luận cho vui, rất cảm ơn mod đã chuyển sang mục CHAT!
kaka ta là ng hợp với thớt đây

Nên hạn chế up mấy cái proof làm cho newbie thấy hạm rồi đâm đầu vào tường ko biết......................:binhsua46:

mmo còn là một năng khiếu,ko phải ai cũng làm dc
mình ko có duyên nên chỉ tầm 20$/tháng,hết
nhưng chưa muốn dừng ở mức này

bác thật là pro!! nếu có tuyển thêm đệ về mảng này thì nhớ buzz tớ cái nhé!!:binhsua50:

đến mod cũng phải xin làm đệ tử.
chủ thớt thật là proooo.... :binhsua46:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,168
Latest member
tmdam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week