MMO đã mang đến những gì: 1 ngày 10-20$, 1 năm 100 chai, show proof cho khí thế

Cũng bt thui. Các chú thấy vậy mà tưởng bở kiếm được vậy cũng là cả 1 quá trình phấn đấu của ngta đó chứ ai điên mà đi chỉ cho mình cứ xin với xỏ làm đệ tử. Với mức thu nhập này thì mmo ko ít người đạt được và còn nhiều lĩnh vực có thể kiếm được như vậy.Hãy tự thân vận động và ko ngừng học hỏi đến 1 ngày sẽ thấy được thành quả :D
So với box offers thì cái poof này chỉ là muỗi ;)) em nói vậy ko biết có đúng ko mấy thánh offers =))

việc Đé0 gì mà phải bật mí off lead cho bọn mày :) , mày đc ngu bẩm sinh hay có đào tạo ? , việc tao chỉ cách như thế ai hiểu và làm đc thì .. $ 1 ngày kiếm đc chắc cũng khối người mơ tới , nhưng quan trọng là bọn mày có tự mày mò suy nghĩ đễ làm ko , còn mày thì thix chờ cho sung rụng xuống mà ăn thì ...tao cũng đành hy sinh cho mày há mồm ra đễ tao ỉa đống cức vào mồm mày cho mày đở phải tự đi kiếm cức mà ăn :)

dm mày ngu từ bé hay là được đào tạo

cái bật mí của mày có ich gi cho anh em mà mày kêu bật mí ???

mày ko share off lead thì mày dữ mấy con off đấy mà thủ dâm đi, cái bật mí của mày ko có tác dụng gi khác ngoài việc khoe mày có 6 con dt androi =))

tao *** pm xin xỏ j mày lên đừng nghĩ tao cần mày share, tao chỉ muốn nói cái post của mày tốn data forum thôi

D0g ngu

Chẹp ... Tháng 1k$ mà cũng chỉ đủ ăn . đến éo bao giờ mới giàu được đây . Ai có hướng nào mới ko chỉ với @@

Nói chung MMO thì rất nhiều cách thức kiếm tiền, chủ yếu là bạn thấy cái nào phù hợp với mình nhất và tập trung phát triển về phần đó Đừng quá a dua theo các lời hô hào cái này ngon cái kia ngon,...
Mình thì tham gia MMO từ cái thời 2009 đến giờ, kiếm tiền thì chẳng dc bằng ai, nhiều lúc còn ôm nợ do có tiền mà tiêu xài quá mức :m098:

Giờ thì chuẩn bị nghỉ mmo và mở công ty làm ăn, khởi nghiệp hoàn toàn bằng bàn tay trắng và chẳng nhờ vã vốn liếng gì của ba mẹ :m020:

mua dt về, tải lên tải xuống, xóa đi xóa lại liên tục, lỗi phần mềm, hư con dt :binhsua166: sau topic này mấy cửa hàng iphone, android đắt khách lắm đây:binhsua57:

Chẹp ... Tháng 1k$ mà cũng chỉ đủ ăn . đến éo bao giờ mới giàu được đây . Ai có hướng nào mới ko chỉ với @@

Có bạn, mình nghĩ là tốt nghiệp đại học vs lượng kiến thức dồi dào rồi ra ngoài đi làm thôi :binhsua56:

Có bạn, mình nghĩ là tốt nghiệp đại học vs lượng kiến thức dồi dào rồi ra ngoài đi làm thôi :binhsua56:

Tớ tốt nghiệp từ 2009 . Nhà éo có cơ nên toàn đi làm cho mấy doanh nghiệp trong mấy cái khu CN ... Lương ko đủ sống ( 7-8tr/thang ) . Nghỉ việc ở nhà mmo nhưng cũng chỉ đủ sống . Haizzz, đang tìm hướng đi mới .... Haizzz

Đã hiểu được ý nghĩa của topic này
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

- - - Updated - - -

attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

Ba thứ cần có bây giờ:
Nhất hậu duệ
Nhì quan hệ
Ba tiền tệ
Nhiều lúc có đh bằng cấp ầm ầm... cũng thất nghiệp như thường

attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

- - - Updated - - -

attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php
attachment.php

[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNS8xMy9hLzAvInagaMEYTA0NGY4NGJhYmNjMThjZjg5YjA4ZTNjMzFjMGNlZjYdUngWeBXAzfEFdUngaCBOaOG6rW4gUmF8S2jhdUngq9jIFZp4WeBdUngHdHx8Mg[/FLASH] :)

đù bác thớt nhận em làm đệ tử với :binhsua46:

- - - Updated - - -

Ba thứ cần có bây giờ:
Nhất hậu duệ
Nhì quan hệ
Ba tiền tệ
Nhiều lúc có đh bằng cấp ầm ầm... cũng thất nghiệp như thường
ccmnr like phát :binhsua56:

mua dt về, tải lên tải xuống, xóa đi xóa lại liên tục, lỗi phần mềm, hư con dt :binhsua166: sau topic này mấy cửa hàng iphone, android đắt khách lắm đây:binhsua57:
show proof mà show luôn cả 2 cái site đang chiến.tuyển ref thì nói luôn đi thớt à.:hihi::hihi::hihi:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back