MMO đã mang đến những gì: 1 ngày 10-20$, 1 năm 100 chai, show proof cho khí thế

Cũng bt thui. Các chú thấy vậy mà tưởng bở kiếm được vậy cũng là cả 1 quá trình phấn đấu của ngta đó chứ ai điên mà đi chỉ cho mình cứ xin với xỏ làm đệ tử. Với mức thu nhập này thì mmo ko ít người đạt được và còn nhiều lĩnh vực có thể kiếm được như vậy.Hãy tự thân vận động và ko ngừng học hỏi đến 1 ngày sẽ thấy được thành quả :D
So với box offers thì cái poof này chỉ là muỗi ;)) em nói vậy ko biết có đúng ko mấy thánh offers =))

Cho ta xin 1 slot theo bưng trả rót nc mi đi gà :">

P/S : chú Võ đg manh động đem proof show lên đây nhé , ăn đc thì im im mà ăn , show lên đây hư hết đthoai của ng ta :)) , nhân tiện mua 5 chú ip3gs ai bán pm mềnh nha ;))

Cho ta xin 1 slot theo bưng trả rót nc mi đi gà :">

P/S : chú Võ đg manh động đem proof show lên đây nhé , ăn đc thì im im mà ăn , show lên đây hư hết đthoai của ng ta :)) , nhân tiện mua 5 chú ip3gs ai bán pm mềnh nha ;))

Thui cho em xin thánh cứ chém =)) 1thang chắc thánh ko dưới 50 70 củ đâu ko cần phải rót trà cho em làm gì =))

There are currently ...... users browing this thread: Ozawa, Angela Phương Trinh, Ngọc Trinh, Hoài Linh, Bill Gates, Mark Zuckuberg,....
bạn vipphuong không nên làm vậy nữa nhá, MOD cho ra đảo đấy :binhsua47:

Last edited by a moderator:
topic tuyển ref trá hình chứ liên quan mịe gì -.-

các bạn newbie ngoài việc tròn mắt nhìn cái proof hoành tráng kia thì nên học thêm cả cách câu view + tuyển ref trá hình của chủ thớt nữa .

@ thớt: bác kiếm nhiều thì kệ *** bác còn bày đặt "tạm thời chừng đó từ từ tiết lộ tiếp" =)) làm như mình là thần tượng ko bằng, ngồi đợi fan =))

tiền nhiều như bác thì có nhiều, nhưng người ta làm *** gì phải đem lên mà khoe. bởi họ hiểu nó là gì, nên làm thế nào, chừng đó đã đủ chưa
newbie có 2 loại: 1 là có nhận thức với đồng tiền, biết kiếm tiền là khổ, nên biết phải làm gì. loại còn lại thôi khỏi quan tâm mệt xác

còn loại thớt là loại thích khoe của cho thiên hạ dòm =))

cuối cùng: 1 topic thế này tồn tại ở box other ư =)) đúng là cuồng vì đồng tiền mà đến cái rules còn ko để ý ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back