MMO Đà Lạt

bác có USD hoặc coin chuyển qua!

Hy vọng tới dịp off này rảnh sẽ lên tham gia cho vui!!!!
Mình mua được rồi, mua PM, sau đó nạp vào advcash sau đó chuyển qua payeer, mất đống phí :(

Mình ko phải dân ĐL, cơ mà 1 năm ở ĐL 3 tháng có tính là dân ĐL ko :v ..

1 số hình ảnh off đà lạt đợt trước :) đang dự kiến off tiếp trong time gần nhất sắp tới :oops:

dalat-1-jpg.98259

dalat-2-jpg.98260

ban-jpg.98257

canh-jpg.98258

chào mọi người. từng mài đít ở ĐL 5 năm có được chào đón không. vừa chia tay ĐL tháng 6 năm ngoái và biết tới diễn đàn tháng 2 năm nay. giờ mới kích hoạt được tài khoản để tham gia tử tế mặc dù vẫn chưa kiếm được đồng nào từ MMO :D

Vãi chơi lớn :)
Bar bủng vại thì ko hợp mìn roài, mìn thít cf à : ))
@dalat có lịch off phiền bác ib mình sớm chút để sắp xếp nhé, dạo này thật sự quá bận :D

Vãi chơi lớn :)
Bar bủng vại thì ko hợp mìn roài, mìn thít cf à : ))
@dalat có lịch off phiền bác ib mình sớm chút để sắp xếp nhé, dạo này thật sự quá bận :D

đi bar là thường tăng 4 rồi mới đi cho tỉnh , chỉ đi bar sau 23h :D còn ăn chơi nhậu nhẹt thường bắt đầu từ 11 h :)

lịch off mình đang dự kiến 6-7-8 tháng 12 nhưng chưa chốt được vì phải đến đêm 3.12 mình mới có lịch chính xác :)

Hihi mình ko có chơi mmo nhiều. mong làm quen vs ae. Mình ở bên xô viết nghệ tĩnh :D

Hihi mình ko có chơi mmo nhiều. mong làm quen vs ae. Mình ở bên xô viết nghệ tĩnh :D
Thằng bạn cùng đại học mình có quán Điện thoại Thanh Tùng mobile ở Hai Bà Trưng hay Xô Viết Nghệ Tĩnh gì ấy

bạn ở đầu giường hay cuối giường
Thằng bạn cùng đại học mình có quán Điện thoại Thanh Tùng mobile ở Hai Bà Trưng hay Xô Viết Nghệ Tĩnh gì ấy
Thanh Tùng là ở cuối xvnt , bùng binh nguyễn siêu :) mình cũng biết hắn là mod raovatdalat :)

hồi xưa e hay cắm dùi ở quán cafe cóc ngay đầu hẻm hoài hương á :D giá đất ĐL mấy năm nay tăng còn hơn cả giá Bit ấy nhỉ, từ lúc dân tình ào ạt đổ lên là e bỏ đi luôn

bạn ở đầu giường hay cuối giường

Thanh Tùng là ở cuối xvnt , bùng binh nguyễn siêu :) mình cũng biết hắn là mod raovatdalat :)

hi mình gần chỗ cây xăng số 5 á . gần chỗ vào tr yersin

lần này off có được vào nhóm tele không anh @@

cái gì ra cái đó, lấy lý do đi off để vào tele thì tốt nhất đừng nên đi :oops: vạn sự tùy duyên , đâu phải cứ gặp là vào, ngay cả như Thằng Long gặp thường xuyên vẫn chưa được vào nhưng đối với những người chưa từng gặp đôi khi lại có cái duyên khác :)
off đợt này ủng hộ quán em nha các bác :D

anh chị em thường tập kết ở Trung Nghĩa mà =)) cách tokyo tầm 69 mét chứ mấy =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom