• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Miss MMO] - FAME - Mong đc VOTE từ mọi người :">

Status
Not open for further replies.
Cho dù nói giỡn gì cố tình hay vô ý nhưng có chửi bậy là ra đảo nhé, cảnh báo mới nhất ở đây :
http://mmo4me.com/showthread.php?50960-Xu-ly-cac-hanh-vi-chui-bay-trong-Forum-ngay-lap-tuc-
1 là ko nói, 2 là đã nói là phải chịu, quyết định của MOD là cuối cùng nhé các chàng trai , đừng nói là ko cảnh cáo trước nhé !

@@@ Ko ủng hộ pé FAME đâu, ta có idol rùi, pé ab2c7 gì gì đó :D

Topic hot nhất trong ngày :binhsua04:

phản đối edit mất ảnh đẹp :binhsua08:

Cho dù nói giỡn gì cố tình hay vô ý nhưng có chửi bậy là ra đảo nhé, cảnh báo mới nhất ở đây :
http://mmo4me.com/showthread.php?50960-Xu-ly-cac-hanh-vi-chui-bay-trong-Forum-ngay-lap-tuc-
1 là ko nói, 2 là đã nói là phải chịu, quyết định của MOD là cuối cùng nhé các chàng trai , đừng nói là ko cảnh cáo trước nhé !

@@@ Ko ủng hộ pé FAME đâu, ta có idol rùi, pé ab2c7 gì gì đó :D
Ta không chửi bậy.Bé giờ chẳng chửi bậy bao giờ.
Khổ thân cu nthwvn ra đảo rồi ah. :binhsua04:

Topic của bé fame hot nhỉ

khổ thân bác nhtwvn quá. bị ra đảo với robinson mất rồi. clonick vào chém tiếp nào bác.

khổ thân bác nhtwvn quá. bị ra đảo với robinson mất rồi. clonick vào chém tiếp nào bác.
Chém nữa là Band Forever đó :)) May bác í có tí quen biết nên hình như band có 35 ngày thôi :D:binhsua17:

Em đã có chồng rồi sao ? Ảnh cưới của ai vậy :((

Vote cho loạt ảnh mới xinh tươi hồn nhiên.
Đạt giải nhớ hối lộ ko ta ....:binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back