[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Mọi người mới hiểu được một nữa thôi. cái nữa quan trọng thì phải học ở một danh nhân văn hóa kia. Đã Nho là phải...... Thôi không đơn giản đâu. cứ chiêm ngưỡng vẻ đẹp cái đã sang năm bàn luận tiếp

nhìn bạn rất hiền , chân thật , đảm đang , nết na , tháo vát , siêng năng , cao , trắng , tóc dài , dáng chuẩn , ngây thơ , trong sáng , thùy mị , dễ thuơng

nhìn bạn rất hiền , chân thật , đảm đang , nết na , tháo vát , siêng năng , cao , trắng , tóc dài , dáng chuẩn , ngây thơ , trong sáng , thùy mị , dễ thuơng

từ ngữ đa dạng thế, chuẩn ko cần chỉnh :p

đi ngang đá hộ, người như thế này mà không đc MISS MMO thì mình phản đối đó nhá. Tội nghiệp con, thanks nhiều thế kia....

Phải chi mình bằng dc 1/3 như thienthantuyet đang nói về chị này thì hạnh phúc biết mấy. :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 05:55 AM ---------- Previous post was at 05:54 AM ----------

A, chúc mọi người ngày mới vui vẻ với gặp nhiều may mắn :binhsua03::binhsua03::binhsua03:

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:55 AM ----------

đi ngang đá hộ, người như thế này mà không đc MISS MMO thì mình phản đối đó nhá. Tội nghiệp con, thanks nhiều thế kia....

Hì, còn tài năng nữa kìa bạn ơi. Mình thì có tài năng gì đâu mà được giải Miss, cảm ơn bạn đã ủng hộ nhe. :binhsua03:

Phải chi mình bằng dc 1/3 như thienthantuyet đang nói về chị này thì hạnh phúc biết mấy. :binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

---------- Post added at 05:55 AM ---------- Previous post was at 05:54 AM ----------

A, chúc mọi người ngày mới vui vẻ với gặp nhiều may mắn :binhsua03::binhsua03::binhsua03:

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:55 AM ----------

Hì, còn tài năng nữa kìa bạn ơi. Mình thì có tài năng gì đâu mà được giải Miss, cảm ơn bạn đã ủng hộ nhe. :binhsua03:

Có tài năng rửa bát kìa :))

đá đừng kêu đau nhé, đá cho post nó lên thui :binhsua119:

Mới ngủ dậy
... Em ơi anh đói quá
có bữa trưa chưa ?

Lang thang mấy forum khác thấy 1 số bạn lấy cái
image.php
làm avatar, chắc fan của pé quá :p

Lang thang mấy forum khác thấy 1 số bạn lấy cái
image.php
làm avatar, chắc fan của pé quá :p
Thấy bác Bao có vợ rùi mà con đam mê gái đẹp gái lạ nè..........ưu ái bạn gái này dữ ta....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week