[MISS MMO] - a2b3c7 - Mình cũng xin tham gia. Các bạn vào ủng hộ mình nhe (15/4 Update pic mới Áo Dà

Status
Not open for further replies.
Người yêu ngày nào cũng vào topic này xem mình có la liếm giải thưởng không. Hôm xưa vào khen a2 xinh 1 câu mà tý die. Người yêu ơi em có đọc được dòng này thì cứ bực tức đi nhen. Còn lâu mới bắt được quả tang anh :D
huynh hanhyes kưa gái điệu nghệ ghê =))
mà dò list thank ko thấy tên anh , chắc để phút cuối mới ra đòn quyết định hử :D

---------- Post added at 03:39 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Tối cạp sáng ngủ hả pé, hic , nản ghê hen, mà ko còn id nhỏ hay sao mà tối phải cạp ???:binhsua09:
rồi , chỉ cần em abcxyz mở lời , 1 bao tải id pánh Bao cũng xì ra =))

Cung nhận là xinh xinh.Đề nghị lập hội những người Thích Girl Xinh đê. Thế này là có 40$ rồi. chẹp chẹp

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Đùng là cái nết đánh chết cái đẹp
Cái đẹp đè bẹp 40$
:binhsua11::binhsua11::binhsua11::binhsua11:
Tối cạp sáng ngủ hả pé, hic , nản ghê hen, mà ko còn id nhỏ hay sao mà tối phải cạp ???:binhsua09:
Dạ k, tối e gõ đến khoảng 11-12h là ngủ rồi. Nãy e ngủ trưa :p
có mấy pic mới up à,tối qua xem có đâu

Ừa mình mới up tối hôm wa àh ^^

Vote cho bạn...nhìn tây tây :binhsua10::binhsua10::binhsua07:

Áo dài,dáng người thuần Việt thế mà Tây chỗ nào ??? :binhsua01:

chuẩn, bữa ni mới chịu bác nói đúng. abc có vẻ đẹp dịu dàng, không phô trương mà lại có sức hút.

Áo dài,dáng người thuần Việt thế mà Tây chỗ nào ??? :binhsua01:

Em cũng thấy có nét Tây mà, nhất là cái mũi cao :vlvl:

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:41 PM ----------

Mặt hơi giống phụ nữ Nga :p

huynh hanhyes kưa gái điệu nghệ ghê =))
mà dò list thank ko thấy tên anh , chắc để phút cuối mới ra đòn quyết định hử :D

:p
A cứ nghĩ là a thanks bé H rồi cơ :D. Sao e ko đi thi ? Uổng phí cho hội Mr :))

"..... em về tinh khôi, đôi tay ta dang rộng hân hoan. Xin cho ta một khắc reo ca vui cùng em". Em mặc áo dài rất đẹp, một vẻ đẹp dịu dàng và tinh khôi, làm ta bồi hồi. Cứ giữ mãi hình ảnh thanh khiết như thế nhé em.
Up cho "bé khỏe bé đẹp" bay cao nào. :binhsua156:

"..... em về tinh khôi, đôi tay ta dang rộng hân hoan. Xin cho ta một khắc reo ca vui cùng em". Em mặc áo dài rất đẹp, một vẻ đẹp dịu dàng và tinh khôi, làm ta bồi hồi. Cứ giữ mãi hình ảnh thanh khiết như thế nhé em.
Up cho "bé khỏe bé đẹp" bay cao nào. :binhsua156:

vào đây vote mà cung thấy noi chuyện quá~~~~:binhsua04:

Vote cho bạn...nhìn tây tây :binhsua10::binhsua10::binhsua07:

chuẩn, bữa ni mới chịu bác nói đúng. abc có vẻ đẹp dịu dàng, không phô trương mà lại có sức hút.

zễ xương beby đó vote

sao MMO nhiều người đẹp thế này :((

Lên nhé! Ảnh mới xinh thấy ghét :))

Thank mọi người đã ủng hộ nhe. Chúc mọi người có 1 ngày thật vui và gặp nhìu may mắn :binhsua03::binhsua03:

Last edited by a moderator:
Gần kết thúc vòng 1 rùi, chuẩn bị cho vòng 2 gì chưa pé ?

:X cái ảnh mặc áo dài :(( xinh quá đi :(( xinh lung linh lun :m016: em lỡ iu chị mất rùi :m016: bjk làm sao bi h :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week