[MISS MMO 2015] - tammy - bon chen chút thôi

Status
Not open for further replies.
mới đi thác GĐ về, muỗi cắn tê tái cái tội ngủ lều

nhìn thấy gái xinh là phải like

mới đi thác GĐ về, muỗi cắn tê tái cái tội ngủ lều
:D đi dã ngoại mà ngủ qua đêm mà ko mang hương muỗi thì chỉ có khô xương thui

mà GĐ thì phải đi tầm tháng 3, 4, nước trong vắt, đẹp lắm.
chứ mùa mưa nước đục ngàu

Mặc áo dài có duyên quá

860333_588005027902890_2107627594_o-jpg.55790
nhìn giống style cô Khánh Ly ngày xưa :D

hi vọng trong 1 khoảng thời gian gần đây em đc đổi trạng thái 'há miệng chờ sung' sang cùng nghhề GV với thím :oops:

Trước anh xã có cặp cô bồ nào trong khu thác này nè, rất khôn là tự khai. Hai VC a chị có chơi ở thác vài lần rối, khu Trảng Bom đa số người hoa và Bắc 54. Em mời thì nhớ cái lời mời, cả hai VC a chị rất thích du lịch sẽ mau tới lúc đó, để chị khỏe lại đã ;)

Đồng Nai còn nhìu chỗ đẹp lắm, thích du lịch khi nào ghé qua huyện Định Quán thì inbox nhé. Tại mới dọn về quê, khi nào 2 vợ chồng chị qua đây, hú thằng e. Dẫn đi ít nơi :) @acevnvn

p/s: Like cho @tammy nhé. Xinh tươi Việt Nam :D

Đồng Nai còn nhìu chỗ đẹp lắm, thích du lịch khi nào ghé qua huyện Định Quán thì inbox nhé. Tại mới dọn về quê, khi nào 2 vợ chồng chị qua đây, hú thằng e. Dẫn đi ít nơi :) @acevnvn

Định quán thì quá xa luôn ^^. Em ẹp giai, vui tính biết đâu có ngày anh chị nổi hứng kakaka

Định quán thì quá xa luôn ^^. Em ẹp giai, vui tính biết đâu có ngày anh chị nổi hứng kakaka

Cách Giang Điền tầm 1h chạy xe theo hướng Đà Lạt chứ nhiêu :)

Cách Giang Điền tầm 1h chạy xe theo hướng Đà Lạt chứ nhiêu :)
Sợ mấy thánh giao thông ở Dầu Giây lắm :confused:, mỗi lần du lịch bụi qua đó hầu như đều ngồi quán nước chờ mấy tổ công tác nó đi hẳn đã. Bắt hình dong kiểu nhìn chứ chả có chuyên đề hay gì cả. Ghi nhớ sau nàu nếu làm chuyến đi Đà Lạt ghé qua vậy :p

hi vọng trong 1 khoảng thời gian gần đây em đc đổi trạng thái 'há miệng chờ sung' sang cùng nghhề GV với thím :oops:
nên chọn nghề khác nếu có thể được
cùng nghèo như nhau nhưng ở ngoài bắc làm gv còn có chút địa vị xã hội, còn ở miền Nam này thì địa vị được xác định bởi thu nhập, chứ ko phải nghề nghiệp

vote cho Đồng Nai................ cố lên ng đẹp
đang cố, đang cố
anh chồng chị nhìn nhắng quá..:D
người ta hơn 3 chục tuổi rồi bạn ơi

khúc nào Định Quán đấy bạn Đạt ơi
hôm nào du hí Bảo Lộc sẽ ghé bạn chơi
ban nick bên gmb nên không lai nhé ;)
ớ, không like thì còn ban nữa
thành viên tệ nạn của GMB đã đến đây dạo chơi :))
hoan nghênh em

• Like
Reactions: Fay
Sợ mấy thánh giao thông ở Dầu Giây lắm :confused:, mỗi lần du lịch bụi qua đó hầu như đều ngồi quán nước chờ mấy tổ công tác nó đi hẳn đã. Bắt hình dong kiểu nhìn chứ chả có chuyên đề hay gì cả. Ghi nhớ sau nàu nếu làm chuyến đi Đà Lạt ghé qua vậy :p

mấy năm nay nó ko bắt chỗ đó nữa rồi, vì cũng hay lên xuống nên nắm rõ tình hình :)

khúc nào Định Quán đấy bạn Đạt ơi
hôm nào du hí Bảo Lộc sẽ ghé bạn chơi

Cứ tới Ngã 3 116 (Ngay trên đường quốc lộ) Alo cái ra đón :)

xinh quá :D

có chồng rồi thôi cho rớt :eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst