[Miss MMO 2014] - ReyMysterio - Người đẹp tuyển ck ^.^

Status
Not open for further replies.
văn hóa giới tính là cái văn hóa gì zậy anh :confused:
:eek: van hoa gioi tinh: 2 dua ru zo hotel hay nha nghi hoac cho ko nguoi ( dong ruong, bui chuoi, nghia dia...)
:oops: rui.... noi chien.... rui action..... rui toi ta.... rui mo hoi la cha.....rui ........:D

Thiệt ra là mình hơi nghi ngờ giới tính của thím chủ theart đấy?
:D Vay de tui lien lac thot va test xem la con zai hay con gai nhe

:eek: van hoa gioi tinh: 2 dua ru zo hotel hay nha nghi hoac cho ko nguoi ( dong ruong, bui chuoi, nghia dia...)
:oops: rui.... noi chien.... rui action..... rui toi ta.... rui mo hoi la cha.....rui ........:D

Nhắc lại @conheo viết có dấu nha! Lần nữa là cho ra đảo 7 ngày!

like

@@ReyMysterio là male hay lập topic mua bán group pix bên box captcha mà sao topic này biến thành con gái rồi vậy@@ có đưa ảnh người yêu lên ko đấy
Tại men bên box CAPT thấy cm của bạn ấy như con trai ấy, giờ nhảy qua đây chuyển sang con gái ?Không biết là mình có nhầm lẫn gì ko
nick 38posts ko post ảnh dc @@

http://i59.fastpic.ru/big/2014/0318/18/c6354992289512b796c5f2fa9ef8f118.png

cho mượn nick!

Vậy là phạm rule rồi. Theo rule là topic này không hợp lệ và sẽ bị BAN 30 ngày!

Vote ban cái tội lừa tình :mad:

ủa mình thấy rule đâu cấm cho mượn nick đâu ta! để coi lại^^

Rule nghiêm cấm mượn nick bất kì là để dự thi hay làm cái gì đi nữa . Phát hiện mượn nick ban forever !

Rule nghiêm cấm mượn nick bất kì là để dự thi hay làm cái gì đi nữa . Phát hiện mượn nick ban forever !
Nhẹ nhàng 30 ngày thôi :D. Nếu gái thật mà mượn nick thì 30 ngày được rồi. GAY thì BAN FOREVER!

e ở đâu nhỉ :))

quy định 50posts chi để tuột nhiều girl đẹp, người đep thường ít nói mừ, có mấy bà 8 rảnh mới chém gió nhìu thôi

ta reg nick 3 tháng spam quá chừng cũng có 40post:))

xấu! ních này giờ là của tui! nghe chưa hẻ! mai tui post ảnh có gắn tên lên cho coi!

ních này hồi trước của người khác! nhưng giờ hắn ko vào nữa nên cho tui! nghe chưa! giờ là của tui! ko tin ra yahoo mà hỏi! @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,879
170,940
Latest member
SAIGONTOCBAC

Most viewed of week

Most discussed of week