[Miss MMO 2014] - ReyMysterio - Người đẹp tuyển ck ^.^

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,396
MR
0.000
Insuree Balance
0
Nick dùng ở MMO4ME: ReyMysterio
Tên( update) : Quế & họ: Tạ
Ngày sinh ( giữ nguyên) ::D mùng 1 tháng 1 năm 1991

Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO: em là dân capt ạ!:D
Hiện đang: là tổng giám đốc công ty captcha 1 thành viên!
Sở thích: nghe nhạc nè, coi phim kinh dị nè , ngủ nướng, xạ thủ bắn nhau trong game gunny :rolleyes:
Địa chỉ : TP Hà Nội
Số điện thoại : 016781484xx
Yahoo: Gacon_111991
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: :mad:dạ em hát ạ!
Em đã ra nhập MNO được gần 1 năm bằng chuyên ngành gõ captcha ạ! đã từng chơi qua PTC! Nhưng sau đó em vẫn cảm thấy nghề capt là hợp lý nhất với em! vì hok phải suy nghĩ nhiều! Hoạt động tay là đủ:D ! Em post bài dự thi lần này mong giật được cái giải về cho nó oách! ^^ mà hok được giải nhất thì mong mấy bác phát cho em cái giải rút em mang về cho có quà cho hãnh diện! Mong cả nhà ủng hộ! :p

Ảnh tự sướng bằng webcame ^^

:

cuối cùng post ảnh gắn ních zô nè! :D camera đt bị ngược! đành chụp lại bằng webcame!

chụp bằng webcame hơi tối xíu!

Last edited:
xinh qúa đi mất ;)

ả này mà gõ cạp mới sợ :eek: like :)

người đẹp luôn :oops:

Nick dùng ở MMO4ME: ReyMysterio
Họ & tên thật: Tạ Thị Trang
Ngày tháng năm sinh: 01/ 01 /1991
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO: em là dân capt ạ!:D
Hiện đang: là tổng giám đốc công ty captcha 1 thành viên!
Sở thích: nghe nhạc nè, coi phim kinh dị nè , ngủ nướng, xạ thủ bắn nhau trong game gunny :rolleyes:
Địa chỉ : TP Hà Nội
Số điện thoại : 016781484xx
Yahoo: Gacon_111991
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: :mad:dạ em hát ạ!
Em đã ra nhập MNO được gần 1 năm bằng chuyên ngành gõ captcha ạ! đã từng chơi qua PTC! Nhưng sau đó em vẫn cảm thấy nghề capt là hợp lý nhất với em! vì hok phải suy nghĩ nhiều! Hoạt động tay là đủ:D ! Em post bài dự thi lần này mong giật được cái giải về cho nó oách! ^^ mà hok được giải nhất thì mong mấy bác phát cho em cái giải rút em mang về cho có quà cho hãnh diện! Mong cả nhà ủng hộ! :p
Ảnh tự sướng bằng webcame ^^

vtqzot

vtqzzf
vtqzbp
vtqzba
vtqzbk
vtqzbo
vtqzoi

vtqzbw

vtqzoc
Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

em up thêm cái ảnh này nhé ,ảnh này quan trọng lắm đấy

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được

ngày làm đc 2$ có cơ hội làm ck của thớt k :))

Vote cho em

Captcha làm gì cho hại mắt, mà 1 ngày cao lắm cũng 10 - 15$. Về với a, a sẽ đào tạo cho :cool:

thiếu tấm hình có ghi chữ mmo4vn nha, đề nghị bổ xung ngay liền và lập tức :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,813
Latest member
mbadataanalytics

Most viewed of week

Most viewed of week