[Miss MMO 2014] - ReyMysterio - Người đẹp tuyển ck ^.^

Status
Not open for further replies.
Để bên hội đồng chấm thy giải quyết :D
Chứ nhớ rõ ràng nít này là con trai, box capt mờ

Nếu chính xác là lừa tình thì vốt ban chủ thớt :D

óa óa nhiều ng đẹp quá, xinh quá

Đã vote :D Xinh thế k vote thì uổng :D: D

bạn thật vãi l
mày ko xấu xa ngừ ta có thể ném đá dc mài? tao vào diễn đàn chỉ để 8 và đổi tiền thôi đó nên post ko tăng, mày buồn à haha, ủa tao đâu có tự nhận tao là pro có tài cán xây dựng diễn đàn gì đâu nè? mày nói chuyện vãi l vậy, vừa gian lận vừa trơ trẽn thật!
vote theo :D
Vote ban :d Không ban mai up ảnh bạn gái lên giật giải =))

em là bonggona7. xưa h nick này là em onl , con trai 100%.dạo này học thi lại đại học,k còn chơi mmo nữa. sáng nay con bạn sát thủ gà con nó nói hồi xưa nó k biet phải tạo nick tren 4rum, toàn là log in qua facebook, rồi log in qua facebook k dc nó mới tạo nick tren đây, diều kiện của cuoc thi là nó chưa đủ vì phải tạo acc trước ngày tháng nào đó,giờ em cũng chẳng onl 4rum, vì h học để thi đại hoc lại nên nó xin cái nick này.mod muốn baned thì baned,k thì cho nó tiep tục thi,vì e k rành rule của 4rum lam có vào cũng chỉ ở box capt thôi, k đi đâu lung tung ngoài box capt
sau khi xem xét kỹ càng về rule của cuộc thi
Mỗi thí sinh chỉ được dự thi 1 bài (chỉ viết 1topic dự thi), ảnh dự thi phải chính xác là của chủ nick, không được post dùm người thân,bạn bè.
cũng như là sự xác nhận của chủ nick ở trên ,mình chấp nhận cho em thi vì nick này từ nay về sau sẽ là của em và chỉ 1 mình em sử dụng nếu sau này phát hiện có người khác sử dụng thì em sẽ bị banned nick cộng với nếu em đoạt giải thì sẽ bị lấy lại giải ,còn về ảnh xác nhận em có nói em sẽ post sau ,đề nghị mọi người không bàn tán về việc em ấy được thi hay không nữa và chú ý thêm cái rule này
6. Các chú ý khác:
Đối với các mem tham gia bình chọn:
- Không nói những lời khích bác, không nói tục , spam , up lên hay comment những lời không liên quan tới chủ đề đều bị xoá mà ko cần thông báo

Last edited:
Ui... 91 dễ thương;). Mình thích bạn ấy rồi. Xinh quá!!! Mình đang tương tư...o_O
Ước gì được bạn ấy đào tạo captcha nhỉ :(

Mà tại sao #1 chỉ có mỗi nút like ???

Nick dùng ở MMO4ME: ReyMysterio

Họ & tên thật: Tạ Thị Trang
Ngày tháng năm sinh: 01/ 01 /1991
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO: em là dân capt ạ!:D
Hiện đang: là tổng giám đốc công ty captcha 1 thành viên!
Sở thích: nghe nhạc nè, coi phim kinh dị nè , ngủ nướng, xạ thủ bắn nhau trong game gunny :rolleyes:
Địa chỉ : TP Hà Nội
Số điện thoại : 016781484xx
Yahoo: Gacon_111991
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: :mad:dạ em hát ạ!
Em đã ra nhập MNO được gần 1 năm bằng chuyên ngành gõ captcha ạ! đã từng chơi qua PTC! Nhưng sau đó em vẫn cảm thấy nghề capt là hợp lý nhất với em! vì hok phải suy nghĩ nhiều! Hoạt động tay là đủ:D ! Em post bài dự thi lần này mong giật được cái giải về cho nó oách! ^^ mà hok được giải nhất thì mong mấy bác phát cho em cái giải rút em mang về cho có quà cho hãnh diện! Mong cả nhà ủng hộ! :p
Ảnh tự sướng bằng webcame ^^

:
ANH THẤY THÍCH BÉ RỒI ĐẤY! :) :) CÓA NGÀI IÊU CHƯA BÉ?

Last edited:
Sax Sax gái à :confused:. Chat với em lâu nay tưởng em là trai cơ đấy :confused:.

Cùng là dân captcha nên vote cho bé ở trên 1 phiếu.

A tuyển vợ 2 nếu ok thì inbox nhé :D

Đùa chứ up cho e :D

Mình dây cây cảnh ...

Ảnh trong tối xinh hơn ngoài sáng...............=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week