Mình vừa limit PP,mong mọi người giúp khẩn cấp!Thanks!!!!

Sau khi mình nhận được 0.3$ boun từ bác trannhuy thì mình tự nhiên bị limits tài khoản. Mong người người giúp mình gỡ bỏ limit.Đây là nhưng hinh ảnh đó:

leduc266

Junior
Reactions
8
MR
0.000
ra báo hủy cái thẻ cũ đi làm cái mới có 60k thôi
đợi 15' là có thẻ xong rồi very pp khác
mình làm mấy lần kiểu ý rồi
nó bảo thẻ làm sao cậu bảo mất hay thế nào tùy cậu :D
hihi,thanks you bạn hiên,cứ ngĩ là sau 180 ngày thì tài khoản trở lại bình thường, cuối cùng vẫn phải làm PayPal mới
Nhưng mà cậu ơi,mình làm cái PayPal mới trùng tên với PayPal cũ được không,vì phải khớp tên với card mà

Upvote 0

nokia5700xm

Senior
Reactions
725
MR
0.000
hihi,thanks you bạn hiên,cứ ngĩ là sau 180 ngày thì tài khoản trở lại bình thường, cuối cùng vẫn phải làm PayPal mới
Nhưng mà cậu ơi,mình làm cái PayPal mới trùng tên với PayPal cũ được không,vì phải khớp tên với card mà

Trùng tên với PP cũ đc nhưng bạn nên chọn loại tài khoản khác PP lần trước nhé. Nếu acc PP cũ của bạn là Premier thì khi lập cái mới bạn nên chọn là Personal nhé hoặc ngược lại.

Upvote 0

bravotd

Hero
Verified
Reactions
481
MR
0.003
Upvote 0
Trùng tên với PP cũ đc nhưng bạn nên chọn loại tài khoản khác PP lần trước nhé. Nếu acc PP cũ của bạn là Premier thì khi lập cái mới bạn nên chọn là Personal nhé hoặc ngược lại.
Chi phi giữa Premier và Personal khác nhau như thế nào hả bạn?Rút tiên thì tài khoản nào đỡ mất phí nhiều hơn(mình ko biết về cái này lắm)?
Mà mình dùng mail cũ để lập tài khoản PayPal mới dc ko nhỉ? (Vì dùng mail này quen,và lâu rồi:D)

Thank you for your comments!!

Upvote 0
Chi phi giữa Premier và Personal khác nhau như thế nào hả bạn?Rút tiên thì tài khoản nào đỡ mất phí nhiều hơn(mình ko biết về cái này lắm)?
Mà mình dùng mail cũ để lập tài khoản PayPal mới dc ko nhỉ? (Vì dùng mail này quen,và lâu rồi:D)

Thank you for your comments!!
phí rút về bank thì như nhau hết
còn về gd thì vn mình toàn other là nhiều :))
về mail nếu cậu remove đc cái mail trong tk bị limit kia thì reg đc còn không thì chào thua :D

Upvote 0
vứt nó đi thôi...
Mà rút kng, xài pp đừng nên nhận payment từ các site PTC nha bạn, hoặc từ các nguồn nào mà k rõ ràng. Dễ die lắm....
RIP :binhsua08:
Thank you for your comments^^
Mình cũng chuyển bị bỏ acc này đây,nhưng trc hết phải rút tiền ra. và nghiên cuu lập tài khoản mới nhưu thế nào cho tốt nhất (với tên và mail như trc)

Upvote 0

akthebest

Senior
Reactions
220
MR
0.000
Thank you for your comments^^
Mình cũng chuyển bị bỏ acc này đây,nhưng trc hết phải rút tiền ra. và nghiên cuu lập tài khoản mới nhưu thế nào cho tốt nhất (với tên và mail như trc)

mình thấy bạn reg cái mail khác còn lẹ hơn là remove.

Upvote 0
uh,nhưng 3 thẻ của bác đều dùng 1 tên hả,thế này mà add vào Paypal cả,nge chừng khả năng limit cao đó:D
Cái tên trong pp thì bác cứ edit miễn sao có first name và last name là dc, phần middle name bỏ trống, địa chỉ trong pp thì ghi khác 1 tý là dc nhưng đảm bảo vẫn nằm trong tinh thành bác đang ở. 1 tỉnh/TP thì tên giống nhau thiếu gì ng.

Upvote 0
ra báo hủy cái thẻ cũ đi làm cái mới có 60k thôi
đợi 15' là có thẻ xong rồi very pp khác
mình làm mấy lần kiểu ý rồi
nó bảo thẻ làm sao cậu bảo mất hay thế nào tùy cậu :D
Cái tên trong pp thì bác cứ edit miễn sao có first name và last name là dc, phần middle name bỏ trống, địa chỉ trong pp thì ghi khác 1 tý là dc nhưng đảm bảo vẫn nằm trong tinh thành bác đang ở. 1 tỉnh/TP thì tên giống nhau thiếu gì ng.
Tài khoản PayPal của mình :không thể gỡ bỏ,ko thể gửi tiền ,ko thể nhận hoặc yêu cầu tiền,ko thể đóng tài khoản, ko thể loại bỏ một thẻ,tài khoản ngân hàng=>nên mình sẽ làm acc PayPal mới
Nếu làm PayPal mới,thì tên PayPal phải khớp với card ,mà mình sử dụng card cũ như vậy là trùng với tên Paypal cũ rồi =>nên khi lập lại PayPal mới thì mình sẽ đổi loại giữa Premier và Personal và dùng mail mới để lập,nên trùng tên cũng không sao nhỉ??:D
Và mình muôn hỏi cái card cũ đó,có thể add vào PayPal mới đc ko?(mình đang dùng thẻ ACB,nếu huỷ thẻ và làm lại thẻ như bác netconghung nói,thì khi add vào tài khoản PayPal mới,thì vẫn trùng với thẻ trước mà???,như thế dễ bị limit lại lém)
Giải thích cho mình nha:D
Thanks

Upvote 0
Tài khoản PayPal của mình :không thể gỡ bỏ,ko thể gửi tiền ,ko thể nhận hoặc yêu cầu tiền,ko thể đóng tài khoản, ko thể loại bỏ một thẻ,tài khoản ngân hàng=>nên mình sẽ làm acc PayPal mới
Nếu làm PayPal mới,thì tên PayPal phải khớp với card ,mà mình sử dụng card cũ như vậy là trùng với tên Paypal cũ rồi =>nên khi lập lại PayPal mới thì mình sẽ đổi loại giữa Premier và Personal và dùng mail mới để lập,nên trùng tên cũng không sao nhỉ??:D
Và mình muôn hỏi cái card cũ đó,có thể add vào PayPal mới đc ko?(mình đang dùng thẻ ACB,nếu huỷ thẻ và làm lại thẻ như bác netconghung nói,thì khi add vào tài khoản PayPal mới,thì vẫn trùng với thẻ trước mà???,như thế dễ bị limit lại lém)
Giải thích cho mình nha:D
Thanks

1. Dùng email mới tạo acc PP khác nhé bạn, chọn khác loại tài khoản với acc trước, trùng tên với acc trước không sao( hoặc bạn chỉ cần điền First name va Last name thôi, bỏ qua Middle name được).
2. Card cũ có thể add được vào acc PP mới này nhưng với điều kiện là bạn đã gỡ nó ra từ acc PP cũ rồi. Nhưng vì acc PP cũ bạn limit rồi nên ko gỡ đc nó ra => Bạn phải làm card visa mới.
3. Làm card mới thì số tài khoản sẽ khác mà bạn. Bạn ko phải lo đâu.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week