Minh tuyển vài bạn làm offers pay daily

boseabc

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Offer có lúc thăng trầm, con người cũng vậy thôi, ai đã từng tham gia site mình đều biết, có lúc nhanh, có lúc chậm nhưng quan trọng là đươc pay đây đủ.

Hiện giờ mình cần vài bạn làm offer pay daily 19k/1usd credit good. Socks site hiện giờ không trùng

Bạn nào muốn cùng hop tác kiếm tiền pm qua nick yahoo mình

Ngaykmua12

Thanks anh em ủng hộ trong thời gian qua

Mới pm xem thử, bảo là admin site, dạng site us tính point. Thế mà khi đưa link thì lại là site dạng vn up cre :| Mình mới bảo đây là dạng site vn chứ k phải dạng site us thì bảo mình tìm người khác mà làm :| Pm hỏi rõ thêm tý nữa nếu được thì mình chiến, ai ngờ lại bơ k thèm trả lời :| Mn ai cần log chat thì pm mình :|

Last edited by a moderator:
Mới pm xem thử, bảo là admin site, dạng site us tính point. Thế mà khi đưa link thì lại là site dạng vn up cre :| Mình mới bảo đây là dạng site vn chứ k phải dạng site us thì bảo mình tìm người khác mà làm :| Pm hỏi rõ thêm tý nữa nếu được thì mình chiến, ai ngờ lại bơ k thèm trả lời :| Mn ai cần log chat thì pm mình :|

Ban nay gà quá, bạn mới làm offer 1 tháng mà nói linh tinh rồi, site VN hay US là do admin dùng info vn hoặc là dùng info us. Còn site admin US là do admin bên US làm tất cả luôn, kiêm luôn viêc chuyen tien cho anh em vn( qua 1 nguoi than, nguoi ban o VN)

Site point hay là FSR đều là site offer.

DỪng nói là vì site POint nên admin là dân US, còn site FSR là admin VN

Chán bạn này quá. Log chat nè

Park: cho hỏi có phải a tuyển mem làm off k a? ^^
ngaykmua12: minh dang tuyen vai ban
ngaykmua12: site do minh lam admin
Park: lead cao k a?
ngaykmua12: 0.75-1.25
Park: e cũng mới chơi off 1 tháng nên chưa biết nhiều >.<
ngaykmua12: thi tu tu se co kinh nghiem
Park: site làm = socks hay vpn ạ?
ngaykmua12: ca 2 deu duoc
Park: cho e xin rule site ^^
ngaykmua12: site chi lam nhung loai email sau
Park: e chỉ chơi mail yahoo.com nên a yên tâm

đa phần off Vn đều nghĩ là site dang code FSR là site vn ( site dạng up cre ) còn site point instant là site US =))

Ban nay gà quá, bạn mới làm offer 1 tháng mà nói linh tinh rồi, site VN hay US là do admin dùng info vn hoặc là dùng info us. Còn site admin US là do admin bên US làm tất cả luôn, kiêm luôn viêc chuyen tien cho anh em vn( qua 1 nguoi than, nguoi ban o VN)

Site point hay là FSR đều là site offer.

DỪng nói là vì site POint nên admin là dân US, còn site FSR là admin VN

Chán bạn này quá. Log chat nè

Park: cho hỏi có phải a tuyển mem làm off k a? ^^
ngaykmua12: minh dang tuyen vai ban
ngaykmua12: site do minh lam admin
Park: lead cao k a?
ngaykmua12: 0.75-1.25
Park: e cũng mới chơi off 1 tháng nên chưa biết nhiều >.<
ngaykmua12: thi tu tu se co kinh nghiem
Park: site làm = socks hay vpn ạ?
ngaykmua12: ca 2 deu duoc
Park: cho e xin rule site ^^
ngaykmua12: site chi lam nhung loai email sau
Park: e chỉ chơi mail yahoo.com nên a yên tâm

Thì e đã nói là e còn gà mà :| Thế tại sao e pm a dể hỏi rõ hơn là site íntant point hay up cre rồi nếu được thì chiến thì a lại k trả lời :| khinh người thế cơ à :|

Thì e đã nói là e còn gà mà :| Thế tại sao e pm a dể hỏi rõ hơn là site íntant point hay up cre rồi nếu được thì chiến thì a lại k trả lời :| khinh người thế cơ à :|

View attachment 8594
View attachment 8595

Trời thiệt tình chính khi em nhìn site là em nói là dạng up credit rồi, nên em ko chơi, vì site up credit là site vn, em nói vậy mà, anh im luôn, trã lời làm sao. đâu phải khinh người gì đâu. Thiệt tình. thôi, lỗi của anh, xin lỗi em, chúc em kiem tien thôi, dạo này nghe nói vn lạm phát lắm rùi, anh ko chém gió nữa

Anh muôn tap trung vào cong viec,

Thanks các anh em ủng hộ. Trong thời gian qua

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:14 PM ----------

ông chủ thớt SP cũng kô nhiệt tình làm em Park Boom giận rùi

Thật ra offer lúc thăng trầm, vì cái chinh là anh em mình Cheat quá nhiều. Nhưng cũng đa phần do bọn network, Pay leads thấp quá thôi

Support, mình ngoài viec pay là met rồi, thêm may cái linh tinh nua, ko có thoi gian luôn

@@!. Log chat bác chủ topic với cậu Park sao giống mình thế nhỉ. Nội dung cũng chẳng khác gì nhau. Không biết có cùng lúc chat hay ko đây.

---------- Post added at 04:51 PM ---------- Previous post was at 04:50 PM ----------

=)) Mới đầu mình cũng tưởng site VN.

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

Đi đâu cũng thấy ông này thử :p
upp...
Nói thử vậy để cho AE cũng test theo ý mà. Mắc công AE lại lo này lo nọ nữa :D:D

Đã từng làm offer up credit và thấy dạng này dc rất thấp! Cứ tình trạng này không sống nổi qua năm nay nói gì chuyện cưới vợ! Chủ thớt xem xét duyệt mình nhé!.....Có PM yahoo nhưng chưa thấy Re!

đợt trước có làm cho bác mà chưa đc thánh toán,nay bác đã mất tích tuần nay ko thấy onl.upppp cho bác vào thanh toán nhé.

trả lời

:).cái gì cũng có cái giá của nó.

cho mình úp 1 phát di bạn oi ym: [email protected]
da add yahoo.mong pm som
dang can lam off kiem tien nuoi me già con thơ vợ thì ko có tiền đi chợ
đang chờ ông này pay cậu đâm đầu vào làm gì, nguy cơ scam 99%.

đang chờ ông này pay cậu đâm đầu vào làm gì, nguy cơ scam 99%.
sax... dang tinh dang ky 1ve' lam offer kiem EXP... nghe ong nay noi het dam lam @.@..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week