Event Mình rất buồn nên muốn chia sẻ với mọi người

Status
Not open for further replies.
mình thì chia bùn cùng bác thui, ngu ngon nhé

Cuộc sống mà bạn. chuyện gì rồi cũng qua hết. cô lên nha. chúc bạn có 1 buổi tối vui vẻ bên gia đình. hạnh phúc trong giấc ngủ . 1 lần nữa. cố lênnnnnnnnnn :)

chỉ 1 câu " cuộc sống mà ! " phải biết chấp nhận mà vượt qua thôi C

Chúc thớt nhanh chóng tìm lại niềm tin vào cuộc sống và 1 nửa niềm tin vào Pyramid Theory!!
p/s: ta đang nhúng chàm vào GAB đây. Bỏ ra 60$ mới thu về tổng công hơn 10$?????? Đang lỗ 50$. Haha. Ta cũng thấy phục ta vì tiền mà lóe mắt mất rùi..... CÒn gì cay bằng!!!!

Không biết có chuyện gì thấy thớt vô chia buồn cho bạn. :binhsua07:

chả biết nói gì cả...
chúc thớt sớm lấy niềm tin...
sau cơn mưa trời lại sáng.......
:binhsua141:

Cứ như dùng xiền để mua comment ấy nhể :m146:
Dù sao cũng cố gắng lên nhé thớt :)

Đừng nên tiếc nuối hay tự hào về quá khứ, vì cuộc sống luôn ở phía trước phải không bạn.

Mấy ngày hôm nay mình thật sự rất buồn và thấy áy náy. Đây là lần đầu tiên mình gặp phải trường hợp như vậy. Mình không biết nói gì, chỉ mong nhận được chút chia sẻ với mọi người vì mất tiền của mình mình chỉ hơi tiếc nhưng khiến mọi người mất lòng tin và tiền của các bạn khiến mình rất áy náy.
Site gặp nhiều trục trặc nhưng vẫn hoạt động mới qua 1 ngày nên mọi người ko nên quá lo lắng nữa, site vẫn đang hoạt động.
Đến hiện tại mình vẫn bị lỗ 20$ trong site WWS nhưng mình biết Anh Việt, mọi người có người còn lỗ nhiều hơn mình. Mong rằng mọi việc sẽ tốt đẹp
Qua việc này mình sẽ rút kinh nghiệm không chạy theo số lượng mà chỉ chơi site đảm bảo dù ít nhưng còn hơn khiến mọi việc rắc rối xảy ra để mọi người có thể yên tâm và có lãi
Mình chỉ mong nhận được lời chia sẽ của các bạn.
18h tối mai ngày 13.9.2012 mình sẽ chọn random 10 comment bất kì và tặng mỗi bạn 1LR.
Cám ơn các bạn đã đọc
Mình xin cám ơn các bạn đã quan tâm và an ủi mình. muộn rồi chúc các bạn ngủ ngon ^^

Tiền mất đi dù ít hay nhiều thì ta vẫn có thể kiếm lại bằng cách này hay cách khác. NHưng một khi Ý chí không còn nữa, mất đi niềm tin thì sẽ không thể làm được việc gì đâu bạn ơi!

Hãy :binhsua57::m121: Cười lên nào, Tắt điện thoại, đi 1 nơi nào đó nghe nhạc, thư giản đầu óc 1 ngày đi nhé! Rồi ta làm lại từ đầu nào....

Rồi mọi chuyện sẽ qua,đâu sẽ lại vào đấy.thời gian qua đi...khi nhìn lại,thớt sẽ thấy nỗi buồn ngày hôm nay chỉ là cỏn con...Vượt nỗi buồn nhanh nhé,have fun!!

Mong nhận được 1 LR của bạn!
LR dưới chử kí sai nhé!
nếu share 1 LR vui lòng inbox hoặc spam yahoo minhtai_mx
không share củng ko sao!
chúc vui!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,512
171,554