Event Mình rất buồn nên muốn chia sẻ với mọi người

Status
Not open for further replies.
mình có câu này hay lắm: khi bạn chán nản, buồn hay mệt mỏi, hãy nhớ ngày xưa bạn là con tinh trùng nhanh nhất :))

mình có câu này hay lắm: khi bạn chán nản, buồn hay mệt mỏi, hãy nhớ ngày xưa bạn là con tinh trùng nhanh nhất :))

hahahaha, không những nhanh mà còn siêu việt... mang tất cả thông tin di truyền... dù là nó rất nhỏ... siêu việt hơn tất cả các công cụ lưu giữ thông tin :)

cùng nhau cố gắng lần sau ... thất bại là bố của thành công mà không được gục ngã là được tinh yêu à :binhsua10:

Dù gì thì cũng an ủi một câu: Cố gắng lên cái gì rồi cũng sẽ qua thôi !!!

You have received a payment to your account U9405843

Date: 9/13/2012 4:50 AM
Batch: 110166024
From Account: U1164752 (winwinshares)
Amount: $3.06
Memo: WWS Payout

Thank you.

Hãy vui lên đi cho tình yêu bước quay về vui lên đi anh cho đời vang lên tiếng cười :))

Mình ko biết các bạn dư tiền hay bị mất tiền quá nhiều nên mờ mắt.......Hiệu ứng zeek chăng.....Sao lại quẳng tiền vào những site vô nghĩa như thế này? Trong khj có rất nhiều site uy tín ko đầu tư
1. site chủ top đưa ra chả có gì để tin cậy....Ko rõ admin,khả năng tài chính.....> scam...
2.http://www.alexa.com/search?q=http://www.adzrewards.com&r=home_home&p=bigtop
No Rank......> domain mới reg vài ngày....Có lẽ là hàng đâm ở ENOM.......
Liệu các bạn tin được gì ở những site như thế này?....Qua cách noí chuyện mình hiểu được chủ topic là 1 con người ko đơn giản....Sự thât rồi sẽ được phơi bày thui...Đợi ....:binhsua112:

Thất bại là ông nội của thành công mà . Có lên nhé . Hãy để quá khứ thuộc về quá khứ !

Hello!

Mình chã biết gì về bạn cả và việc của bạn như thế nào:binhsua52:. Nhưng mình mong rằng bạn sẽ thành công trên con đường bạn chọn:m059:

Thất bại là mẹ thành công mà. Vấp ngã rồi thì đứng dậy và lấy kinh nghiệm để bước tiến được vững vàng hơn!

cũng ko biết chuyện j`........hi nhưng cũng mong bạn đừng buồn........ Tiền chỉ là phương tiện thôi không phải là mục tiêu cuối cùng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week