Ask Mình muốn hỏi là mỗi lần restore máy android thì khi reg acc, tụi net có biết được là chung 1 máy?

Hovanlinh

Senior
Reactions
76
MR
0.089
Chat with me via Yahoo Messenger
Nói ra là biết không biết gì rồi.
Vậy vì sao phải restore lại máy? cái này thớt đang làm để tạo acc mới nè. LÀm thì làm vậy mà ko biết vì sao tạo acc mới thì phải restore lại máy.

Đa số là restore lại được! Khi đăng ký app nào đó, thông tim đó được lưu trong file hệ thống của máy. Nên retore lại thì những thông tin trong file hệ thống đó bị mất đi, nên có thể tạo acc khác. Nhưng một số app nó lấy thông tin phân fcứng của máy, luu trên server của nó, nếu bạn tạo acc khác trên chính máy đó nó cũng biết, trường hợp nầy ít thôi.

evilbaby

Senior
Reactions
310
MR
0.397
Hi,
Mình muốn hỏi là mỗi lần restore máy android thì khi reg acc, tụi net có biết được là chung 1 máy hay ko?
Thanks
Biết bạn nhé , vì đều đa số game đều lưu database thông tin máy : serial , Model .. Game thường nó không block device vì nó cho phép bạn chơi nhiều acc . Nhưng để kiếm tiền thì không được nhé nên xài 1 số tool đi .

thuhanguyen

Hero
Verified
Reactions
828
MR
0.333
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thật sự sau khi dùng thử 1 số sản phẩm của m.withhive thì đưa ra kết luận là: dù có dùng xchange hay tinsoft hay restore thì cũng như nhau hết :D quan trọng nó có ktra kỹ ko thôi chứ mình đã thử test 2 tool trên để lách 1 số game và ko ăn thua, đến lúc restore máy thì mới thành công :D với các net ko biết nó có trình độ cao như bên withhive ko nữa

thật sự sau khi dùng thử 1 số sản phẩm của m.withhive thì đưa ra kết luận là: dù có dùng xchange hay tinsoft hay restore thì cũng như nhau hết :D quan trọng nó có ktra kỹ ko thôi chứ mình đã thử test 2 tool trên để lách 1 số game và ko ăn thua, đến lúc restore máy thì mới thành công :D với các net ko biết nó có trình độ cao như bên withhive ko nữa
do nó lưu data ẩn chỗ khác,tool không thể wipe data hết :) ! cách trị không khó tùy theo mỗi game .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,782
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week