• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest mình muốn chuyển tiền cho bạn mình ở Mỹ có pp, bank thì làm cách nào ạ

kiếm người uy tín mua paypal usa là ok
ở viêt nam muốn chuyển ngoại tệ ra nưới ngoài rất khó phải có giấy tờ chứng minh đủ thứ

Nói chung là mua bitcoin chuyển , r thằng bạn của bạn kiếm site uy tín mà bán , nhanh gọn lẹ :)

Nói chung là mua bitcoin chuyển , r thằng bạn của bạn kiếm site uy tín mà bán , nhanh gọn lẹ :)
có phải giờ em và bạn em tạo một đc bitcoin, em mua vào vd 1BTC send cho nó. rồi nó bán ra ở trang vd như sellbitcoinsfast.com đúng ko ạ.

bitcoin cũng được . Bên usa có nniều ATM bitcoin mà
Có bitcoin cứ ra ATM rút là xong

có phải giờ em và bạn em tạo một đc bitcoin, em mua vào vd 1BTC send cho nó. rồi nó bán ra ở trang vd như sellbitcoinsfast.com đúng ko ạ.

có thể sell những site uy tín và họ payment qua các banks ở Mỹ ( Lưu ý : nên tìm site uy tín nhé , ko ăn cam ngọt , đỡ fee và đỡ rắc rối , nhanh gọn )

Như tít ạ. Bạn mình ở Mỹ có tk ppus liên kết vs thẻ visa debit. Mình muốn chuyển tiền thì làm cách nào ạ?
//Qua bên money exchange thấy mọi người gd ppus ppvn, cái nào chuyển đc cho bạn mình ở us ạ?
//ppus rate bh khoảng bn ạ. Có bạn pm mình đề nghị 19.5 nhưng m thấy thấp quá nên lo scam.
Cám ơn mọi người.

Đơn giản nhất là abcs mua Bitcoin ở VN rồi chuyển cho người đó ở mỹ

Bạn bên mỹ nhận đc bitcoin có thể bán ra - và nhận tiền về bằng bank mỹ
Chơi với ông PP có ngày ôm hận :D

ở Mỹ thì bảo họ mở tk coinbase rồi mua BTC gửi vào bạn nhé, gửi mấy thứ linh tinh thiếu an toàn lắm :p

ở hn thì ra hà trung chuyển phát được luôn :)) uy tín như bank =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom