• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest mình muốn chuyển tiền cho bạn mình ở Mỹ có pp, bank thì làm cách nào ạ

nghung

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Như tít ạ. Bạn mình ở Mỹ có tk ppus liên kết vs thẻ visa debit. Mình muốn chuyển tiền thì làm cách nào ạ?
//Qua bên money exchange thấy mọi người gd ppus ppvn, cái nào chuyển đc cho bạn mình ở us ạ?
//ppus rate bh khoảng bn ạ. Có bạn pm mình đề nghị 19.5 nhưng m thấy thấp quá nên lo scam.
Cám ơn mọi người.

Như tít ạ. Bạn mình ở Mỹ có tk ppus liên kết vs thẻ visa debit. Mình muốn chuyển tiền thì làm cách nào ạ?
//Qua bên money exchange thấy mọi người gd ppus ppvn, cái nào chuyển đc cho bạn mình ở us ạ?
//ppus rate bh khoảng bn ạ. Có bạn pm mình đề nghị 19.5 nhưng m thấy thấp quá nên lo scam.
Cám ơn mọi người.
Mua paypal us nguồn uy tín một chút hoặc chuyển bank qua visa thôi.

Mua paypal us nguồn uy tín một chút hoặc chuyển bank qua visa thôi.
Chuyển bank qua visa là thế nào hả bạn. Mình có thẻ vcb visa debit. Có chuyển tiền vnd sang tk bank us bạn mình được ko. Vì mình thấy chuyển ngoại tệ khó mà.

Chuyển bank qua visa là thế nào hả bạn. Mình có thẻ vcb visa debit. Có chuyển tiền vnd sang tk bank us bạn mình được ko. Vì mình thấy chuyển ngoại tệ khó mà.
Trước khi bạn mình qua đó nó làm 1 cái debit VCB tính ra cũng như 1 thẻ BT muốn chuyển thì chuyển VND cho nó, vì bank nó cũng là VND, chỉ khi nó dùng vào cái gì USD thì mới đc quy đổi ra USD, hỏi thử bank bạn bạn có vậy ko

hơi khó nha bạn. vn k cho chuyên tiền ra nước ngoài trừ khi bạn có lý do chính đáng như business hoặc gì khác

Cám ơn mọi người.
pp us rate tầm 20 bạn nhé
chuyển dc sang us bt

Tốt nhất là bạn kiếm mối thu mua paypal add mail rồi đưa cho ông bạn kia add vào mà wỉth tiền về bank us chứ chuyển qua chuyển lại paypal US với VN cũng phiêu lắm, có thể chuyển bây giờ nhưng 6 tháng sau mới nhận tiền.

Tốt nhất là bạn kiếm mối thu mua paypal add mail rồi đưa cho ông bạn kia add vào mà wỉth tiền về bank us chứ chuyển qua chuyển lại paypal US với VN cũng phiêu lắm, có thể chuyển bây giờ nhưng 6 tháng sau mới nhận tiền.
Thế giờ chỉ có cách mua ppus rồi chuyển cho bạn mình thôi nhỉ. :-< tìm hiểu thấy chuyển tiền ra nước ngoài rắc rối kinh.

Thế giờ chỉ có cách mua ppus rồi chuyển cho bạn mình thôi nhỉ. :-< tìm hiểu thấy chuyển tiền ra nước ngoài rắc rối kinh.
pp us bán đầy ra mà
us send us thì chả mất xu phí nào mà an toàn hơn cả pp vn send cho pp us

Mình qua box exchange chả thấy ma nào bán ppus. Toàn mua. -.- bán thì toàn ppvn.
à bác phải lập dc topic mua PP US thì người ta mới thấy vào mà bán dc :D
chứ PP US nó ít tạo topci bán như PP VN lắm

bác chuyển ngân hàng thì bị tính phí khoảng 500-800k cho 1 gd thì phải :)))
Bác cần chuyển nhiều ko ib e thử. rate chắc phải xấp xỉ cỡ rate NH đó bác. nếu số lượng phù hợp thì gd. bác ở HN hay tphcm?

chắc cú thì ra bank chuyển ngoại hối . nhưng rate khá cao . tiền về vn rate đã cao rồi mà ra nước ngoài nữa chắc phải lên hơn 24 mát :(

Dưới 5k thì ra bank chuyển cho an toàn đi bạn :0

Chuyển bằng skrill hoặc wmz không được hả các bác? OKpay, solitrustpay nữa. Đầy cổng thanh toán cho phép rút tiền về bank mà

ra ngân hàng westernunion thôi, 30 phút bên kia rút lun, mà tỷ giá hơi thốn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,020
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back