Introduce Mình mới làm trang web bán tài khoản Ga tự động

làm web để bán mỗi tài khoản GA thì hơi phí đó bạn, kiểu dùng dao mổ trâu giết chim rồi :D
mình làm vì đam mê vì gắn bó suốt nhiều năm với GA. đa dạng hoá sản phẩm khác thì chắc là phải trao đổi với bạn bè nhờ giúp thêm hihi

WOW, thật có ý tưởng độc lạ Bình Dương :popo_bye:, để ngâm cứu rồi ủng hộ pro vì chưa rành mảng này lắm :popo_too_sad: mà web đầu tư kinh thế pro

GA YouTube đã bật kiếm tiền 1tr5 là loại GA gì vậy chủ thớt. 10 năm rồi mới nghe khái niệm này @@!​

Hi, website store.butchi.com.au mình sẽ cập nhật thêm cổng thanh toán visa/master (processor bởi cổng thanh toán Stripe) này sẽ giúp anh em thuận tiện dùng thẻ để thanh toán mua tài khoản hoặc plugin code dễ dàng hơn trên store của mình. thanks anh em ủng hộ và động viên nha.
Up phụ pro, vẫn đang tìm hiểu về nó :popo_beat_brick:

cảm ơn bạn sockscheap :popo_sweet_kiss: mà tìm hiểu về gì á? ga web ah, đó là đặt code quảng cáo của adsense lên web rồi cày traffic kiếm tiền thôi ah
Quan trọng là chưa có web, mà không biết giờ nên làm web gì nhỉ :popo_beat_brick:

nên làm web mảng tài chính, sức khoẻ. theo nhiều năm làm nghề, nhận thấy nội dung 2 ngành này là dễ ăn và nhanh chóng nhất.
Chơi web tiếng anh về sức khỏe hả pro, cái này phải đầu tư thời gian rất nhiều luôn á :popo_bye:

:popo_beauty: đam mê thì khi ngồi làm thời gian trôi nhanh lắm, còn không hứng thú với nó sẽ thấy thật buồn tẻ, cũng không khuyến khích anh em chơi mảng này, nó cũng khá khó chứ không dễ.
Nó thuộc dạng siêu khó luôn ấy chứ, để làm cái này nhất định phải có niềm đam mê mãnh liệt :popo_bye:

kèm domain là kiểu đã add domain rồi về sửa lại web xong phát triển thêm thôi đúng ko b? cái domain gd kiểu ntn nhĩ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom