mình đang định làm nhạc, xin các pro tư vấn với

kukhanh

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Mình đang định làm channel về nhạc, bạn nào có kinh nghiệm tư vấn vơi. Mình làm video kiểu, 1 hình ảnh, list bài hát, có khoảng 10 bài.
Mình có số câu hỏi.
. mình làm video như vậy có hay bị các hãng nhạc report k.
. nếu mình bật dc kiếm tiền thì nên vào Ga hay vào net, nếu vào net thì net nào ok ạ.
Cuối cùng mình xin cảm ơn.:D

Đương nhiên có bị report rồi , nhạc có bản quyền của ngta ông up lên lại ko bị mới lạ

Đương nhiên có bị report rồi , nhạc có bản quyền của ngta ông up lên lại ko bị mới lạ
Lách rồi vẫn bị hả bạn. Sao mình thấy vẫn có nhiều video nhạc kiểu như.. nhạc sơn tùng tuyển chọn...video gồm nhiều bài.

Mình đang định làm channel về nhạc, bạn nào có kinh nghiệm tư vấn vơi. Mình làm video kiểu, 1 hình ảnh, list bài hát, có khoảng 10 bài.
Mình có số câu hỏi.
. mình làm video như vậy có hay bị các hãng nhạc report k.
. nếu mình bật dc kiếm tiền thì nên vào Ga hay vào net, nếu vào net thì net nào ok ạ.
Cuối cùng mình xin cảm ơn.:D
vevo còn lách đc nói chi sơn cmn tùng, vấn đề là bị rp thì công sưc xem như bỏ, zô net an toàn hơn ga.khuyên bạn nên chơi content!thân!:):)

Lách rồi vẫn bị hả bạn. Sao mình thấy vẫn có nhiều video nhạc kiểu như.. nhạc sơn tùng tuyển chọn...video gồm nhiều bài.
Lách thì lách chứ report họ vẫn cứ report , ảnh hưởng j đâu b

vevo còn lách đc nói chi sơn cmn tùng, vấn đề là bị rp thì công sưc xem như bỏ, zô net an toàn hơn ga.khuyên bạn nên chơi content!thân!:):)
Bác biết cách lách nhạc không ? Inbox chỉ mình với (sẽ hậu tạ) , mình làm nhạc mà toàn bị dính của tụi POP :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week