Mình có thể giúp ai đó kiếm 100tr / tháng đó là sự thật

haioption

Senior
Reactions
1,116
MR
0.027
Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị

mình chưa cho ai nên cũng không dám nhận luôn của ai

Đôi khi mình tự hỏi. Với khả năng và kinh nghiệm + sự nghiên cứu về thế giới internet. Mình có thể giúp bất cứ ai một cách đơn giản kiếm 100tr / tháng. Phương pháp rất quan trọng. Vấn đề là cho đi bạn sẽ nhận được gì cơ! Các tôn giáo thường nói: Cho đi mà không cần báo đáp. Nhưng có khi nào bạn đã từng cho đi mà phải hối hận chưa? Mình đã từng .. mình đã từng cho phương pháp cho 1 kẻ ko ra gì. Và kết quả là một sự hối hận.

Câu hỏi đặt ra ... mình có thể cho phương pháp nhưng những thứ mình nhận được là gì ? Bạn có gì cho mình không ? Mình cần cái gì đó thật sự giá trị

Vô tình tìm kiếm, lượm lặt thông tin thì cũng bắt gặp những thông tin về những việc làm của bác rồi. Nếu bác có nhiều tài chính, sức người vật lực thì các dự án của bác sẽ thành công nhiều hơn nữa.

Có âm thầm biết được một số mánh khóe của bác từ đó, nhờ đó mà củng cố và chứng minh một số suy nghĩ của mình. Công nhận bác là người có nhiều ý tưởng và tham vọng.

Chúc bác tìm được người tâm đầu ý hợp. MMO không có người đâu, bác đừng tìm nữa.

Đôi khi lòng tham con người vô đáy mà bác :) luật nhân quả thường đến sau. Chỉ trách đã giao kiếm nhầm cho kẻ xấu. Nếu cho 1 ng tốt có lẽ họ trân trọng và báo đáp bác nhiều hơn.

Theo trong phật giáo thì: "Cho đi không mong nhận lại, 1 ngày nào đó ắt sẽ nhận lại được từ họ. Nếu trước mắt cho đi mà bị họ phủi mông bỏ đi thì đó là bạn đã trả cho họ 1 món nợ"

Quan trọng là bạn thiếu thứ gì để người ta có thể cho bạn, nếu bạn cần thứ gì có giá trị thì đó chỉ có thể là tiền. Mà 100tr/ 1 tháng thì mình nghĩ đâu có cần

e chỉ có đôi zu to này thui:oops: ma hang ngay pai dung zu to kiem money :D

bạn sẽ nhận được là niềm vui khi giúp một ai đó :D
còn cho bạn thì chỉ là thành quả với cái bạn chia sẻ, có thể là tiền chả hạn :rolleyes:

Theo trong phật giáo thì: "Cho đi không mong nhận lại, 1 ngày nào đó ắt sẽ nhận lại được từ họ. Nếu trước mắt cho đi mà bị họ phủi mông bỏ đi thì đó là bạn đã trả cho họ 1 món nợ"

Ngẫm nghĩ lời bạn nói mình thấy ... sao mình nợ người nhiều thế! ^^

e chỉ có đôi zu to này thui:oops: ma hang ngay pai dung zu to kiem money :D

Đã 1 thời chinh chiến với Girl. Kinh nghiệm có thừa. Mình chỉ ham Girl nhà lành, thông minh giỏi giang và giàu có! Thế mới giúp được mình trong sự nghiệp. Giờ ko còn ham của lạ nữa bởi vì mình đã có vợ đẹp!

mới giao lưu đúng 1 lần với pro này vụ ssh

chỉ có 1 từ nhận xét : thoáng

còn hợp nhau hay k thì ko biết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week