Mình cần mem làm offer trả lương theo ngày!!!!

wanbi

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Mình cần mem làm offer trả lương theo ngày!!!! (Ưu tiên Bắc Ninh)

Như tiêu đề mình đang cần một vài mem làm offer cho site mình. Site mình không phải là site ngon nhưng mình sẽ trả lương cho các bạn theo ngày.

Hình thức: Trả bằng LR - Paypal - Bank (VCB - DAB)

Công việc không phù hợp với các pro offer nhưng rất phù hợp nếu bạn là một sinh viên. Mời tham gia mmo. Cần tiền cơm ăn - phòng trọ - tiền tiêu sài.
Site mình không phải tầm cỡ nét lớn nhưng đủ để anh em kiếm ăn qua ngày.

Demo bằng hình ảnh. Do mình chưa đủ bài viết nên ko thể đăng ảnh : (Mod nào edit lại dùm)
nu1.upanh.com/b4.s32.d1/140c95e963d7a1f1182b17d569363313_52900011.offer.jpg

Bạn nào muốn tham gia thì pm mình. YM: offerforvn

Chú ý:
- Bạn phải tự mua sock hoặc kiếm sock

- Sẽ không bị ban nick. Trừ khi bạn đăng nhập vào acc bằng ip đã được sử dụng

Mình sẽ hướng dẫn nhiệt tình cho mọi người nếu các bạn ở bắc ninh nhưng với điều kiện các bạn phải đầu tư sock.

Tất nhiên có vài vấn đề với mem mới:
+ Tại sao tôi phải đầu tư sock khi tôi không biết bạn có hướng dẫn tôi nhiệt tình không? làm offer có ổn định không
+ Tôi là mem mới lấy đâu ra vốn đầu tư. Nếu bạn scam thì sao........
+ Tốt nhất bạn đầu tư sock cho tôi. Tôi sẽ theo bạn .....

Các vấn đề mình xin giải thích:
Tôi không thể bỏ tiền ra mua sock cho tất cả các mem. Vì nếu bỏ tiền ra mua sock thì các bạn sẽ không chịu khó tìm tòi. Và sẽ dễ nản lòng. Chỉ có bỏ ra 1 chút vốn các bạn sẽ chăm chỉ học hỏi. Tôi chắc chắn nếu người mới học làm chăm chỉ thì 5 hôm là hòa vốn sock.
Còn vấn đề scam thì tôi giám khảng định với các bạn là không bao giờ. Vì tôi pay ngày cho các bạn. Nếu bạn ở bắc ninh chúng ta có thể gặp trực tiếp nói truyện.....

Last edited by a moderator:
uppp cho bạn kiếm bạn '' sinh viên'' nhé.

Sao mình cứ ái ngại khi thấy 1 thông tin đăng tải tuyển nv. và co chữ '' phù hợp nếu là sinh viên'' thế nhỉ.:binhsua28: cách bạn đăng tin tuyển mem ko giống cách truyền thống ae trong 4rum đăng nên mới thấy lạ

Sao mình cứ ái ngại khi thấy 1 thông tin đăng tải tuyển nv. và co chữ '' phù hợp nếu là sinh viên'' thế nhỉ.:binhsua28: cách bạn đăng tin tuyển mem ko giống cách truyền thống ae trong 4rum đăng nên mới thấy lạ

Ừ cậu! ^^ vốn mình ít theo 4 rum. lâu rồi quên pass nên lập lại cái acc đăng tin. Mình đã từng chiến đủ thứ mmo nhưng ít theo 1 4rum nào nhất định. Tất nhiên đã là mmo tập chung đa số là sinh viên nếu ko phải pro. Nếu là pro thì mình ko muốn thuê vì net mình ko phải là cao. Mình biết các bạn sinh viên khi tìm được công việc ổn định thì rất chịu khó cầy vì nhiều thời gian. Nên cậu ko phải ngại khi có chữ đó.

Về nhà gấp, đi ngủ ngay, suốt ngày chém họ vậy chú. Hơ hơ hơ

cho xin 1 slot kiếm cháo với........

tự lo sock... ---> té... :binhsua06:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

pm yahoo không thấy trả lời!

Bảo cậu pm nhưng có bảo mình trả lời 24/24 đâu. Mà mình trả lời cậu rồi nhé ^^

- - - Updated - - -

Site ngon ko tek! Gửi inbox site cho đờ men nghen!

Cậu và mọi người cứ pm mình nhé. Tham khảo site cũng được mà có động lức kiếm chút cũng được. Chỉ sợ net cùi ko bõ các pro làm thôi.

Mình Lâu lắm với quay lại lam offer và đã bảo pay trong ngày thì đừng ai hỏi mình có scam ko nhé. :(
Scam 1 ngày ko bõ cái tiếng của site

Chú ý luôn là site mình có Proxstop nhé

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week